Recent content by Don Clericuzio


  1. Don Clericuzio

    Mnaohoji kuhusu Ruzuku ya Chadema kokotoa bei ya hizo Gari za chama

    Mara nyingi tumekuwa tukilalamika kwamba CCM wanakimbia mijadala, hawataki kujibu vitu kwa hoja, wanakimbilia kutukana au kukaa kimya. CDM tulitegemea kama chama kinachojitangaza kutaka kuitoa CCM madarakani hakioneshi tofauti kwenye hilo, ni wale wale.
  2. Don Clericuzio

    Mnaohoji kuhusu Ruzuku ya Chadema kokotoa bei ya hizo Gari za chama

    Sawa mkuu, ushauri wangu kwenu kama watetezi ni kwamba msiingie kwenye mtego wa kukwepa hoja kwa kuwabatiza majina ya CCM wanaowapinga, hayo ni mambo ya CCM kukwepa hoja, jitofautisheni ili tuwaone kwamba siyo walewale.
  3. Don Clericuzio

    Mnaohoji kuhusu Ruzuku ya Chadema kokotoa bei ya hizo Gari za chama

    Kama CCM walivyo, ukiwapinga wanakuita CDM badala ya kujibu kwa hoja. The same same kwenu, ningetegemea uje na hoja za umiliki, idadi kamili ya magari, kwa nini magari na si kujenga ofisi za matawi, kutengeneza base kama vitongoji, vijiji, wilaya na mikoa. Eti unaniita CCM! Very disgusting kwa...
  4. Don Clericuzio

    Mnaohoji kuhusu Ruzuku ya Chadema kokotoa bei ya hizo Gari za chama

    Hivi Mbowe ameweza vipi kuwa-brainwash vijana? Kweli tumeingia kwenye huu mtego! Eti ruzuku baada ya kulalamikiwa ndo tunaoneshwa picha za magari (sample, ambayo kama ni halali basi sample hiyo ni 100% ya population), na kafanikiwa, I doubt kama Ufipa nao hawana kitengo cha buku7 kama Lumumba
  5. Don Clericuzio

    JF Usiku wa Manane...!

    Ticha mimi leo nipo kama sipo.
  6. Don Clericuzio

    JF Usiku wa Manane...!

    Cool, wewe pia.
  7. Don Clericuzio

    Kaka Pascal Mayalla, huwa unajisikiaje unapokosekana kwenye teuzi za Rais/Waziri hadi sasa?

    Kuna wakati binadamu tunaamua kusema yaliyo moyoni mwetu kupitia kwa wengine. Nadhani ndo Petro E. Mselewa alichokifanya. Tukiwa watoto kuna style tulikuwa wakati mwingine tunazitumia kuomba kitu kwa wazazi, kwa kutaja kwamba mwingine ndo anataka huku ukijua wewe ndo mhitaji.
  8. Don Clericuzio

    Kaka Pascal Mayalla, huwa unajisikiaje unapokosekana kwenye teuzi za Rais/Waziri hadi sasa?

    Pasco anatumia Fasihi sana kwenye maandishi yake, kuna nahau ya, "Kupaka mafuta kwa mgongo wa chupa". Kwa hiyo mara zote wakurupukaji wengi wanakimbilia kuponda kumbe wanakuwa hawajaelewa content ya alichokiandika. Kitu ninachokiona humu watu wanafanya conclusion kabla ya kusoma, kwa hiyo...
  9. Don Clericuzio

    Enzi nilipokuwa kikojozi duu!

    Kwa waliokojoa kitandani tu!! - JamiiForums
  10. Don Clericuzio

    Misamiati mipya ya Kiswahili sanifu

    Mkuu mimi nimefanya tafsiri tu hapo.
  11. Don Clericuzio

    Misamiati mipya ya Kiswahili sanifu

    Kwa muktadha huo Magonjwa Mtambuka ni Cross Cutting Diseases.
  12. Don Clericuzio

    JF ina Majungu jamani: Kupitia Post yangu ya roho inaniuma ila no way out nimejifunza haya

    My prayers too.
  13. Don Clericuzio

    CHADEMA yaingiza magari mapya kwa ajili ya shughuli za uenezi wa chama

    Sample - magari 5. Halisi ni mangapi?
  14. Don Clericuzio

    JF ina Majungu jamani: Kupitia Post yangu ya roho inaniuma ila no way out nimejifunza haya

    Hahaha, jamaa toka adakwe na polisi kuhusu issue ya FB hajasikika tena, sijui yuko wapi aisee.
  15. Don Clericuzio

    Kwanini ung'ang'anie kuwa kama fulani

    Kwa hiyo unatuvalisha Bomu sisi...