Recent content by dev senior

  1. D

    Hela zimesharudi mtaani?

    Wanaharakati wanapiga block sio mchezo, kupinga hoja yake ni tusi kwake. Alafu wanataka uhuru wa kujieleza. Wapumbavu sana wale watu.
  2. D

    Huu ni mwaka wangu wa mwisho kuajiriwa

    Usipigie hesabu pesa iliyo mfukoni mwa mwenzio utashangazwa. mifuko ya uhifadhi ya jamii ndio inayofanya watu wanakufa mapema, usitegemee pesa Kule.
  3. D

    Tundu Lissu: IGP Sirro ni Jeshi la Polisi, hawajawahi kunipigia simu wala kunihoji, Waliagizwa wanipoteze baada ya Uchaguzi

    Uzi ndio tayari hapo? Kifupi mimi sijaelewa ulichoandika. Labda nitasoma comments nielewe ulichoandika
  4. D

    Rais Samia hongera sana kwa kuruhusu bidhaa za Kenya kuanza kuingia Tanzania

    Brazil hakuna viwanda??? Hizi data umetoa wapi. Manufacturing sector ya Brazil ni ya tatu kwa ubora kwa upande wa amerika, wapo nyuma ya USA na Canada
  5. D

    Rais Samia hongera sana kwa kuruhusu bidhaa za Kenya kuanza kuingia Tanzania

    Unajaribu kumuelekeza lakini kagoma kuelewa. Maamuzi ya mama kwenye baadhi ya mambo yanatupeleka shimoni. Viwanda vya TZ ni dhaifu ni lazima tuvilinde
  6. D

    Rais Samia hongera sana kwa kuruhusu bidhaa za Kenya kuanza kuingia Tanzania

    Kufungulia kila bidhaa unaita foundation. Bidhaa ambazo sisi wenyewe tuna viwanda vya kuzalisha. Akili zenu zipo wapi nyie????
  7. D

    Utabiri: PSG Ndio Mabingwa Wa UEFA Champions League 2021

    Wanaobisha labda hawakuangalia kabumbu. City wako very calm hata kama wamefungwa wanajua kucheza kwa heshima. Tofauti na bayern munichen, bayern ni aggressive mbele ya gori ila ukiwatupitia na kuwazidi uwezo unaanza kuona watu waliopagawa. PSG atatolewa tu hawana ujanja mechi iliisha jana...
  8. D

    Utabiri: PSG Ndio Mabingwa Wa UEFA Champions League 2021

    Mbappe atapata wapi mpira. Timu nzima imeminywa. Naona kila timu ikicheza na City ni nusu uwanja na msako.
  9. D

    The Manchester City (The Citizens) | Special Thread

    PSG walikabwa timu nzima, hakuna kufurukuta. Watu wanajua kupiga pini.
  10. D

    Si sawa kuwapambanisha Harmonize na Ray Vanny

    King kibakuli amekuwa zilipendwa.
  11. D

    The Manchester City (The Citizens) | Special Thread

    Sterling asugue benchi mpaka matako yachakae. Lile ni garasa
  12. D

    Kwanini Instagram na Facebook bado wanamlilia Magufuli?

    Wewe kweli ni famba tena ni mshamba.
  13. D

    Kwanini Instagram na Facebook bado wanamlilia Magufuli?

    Ni wapumbavu sana hao jamaa wanajiona JF ni ya watu wenye akili. Humu JF kuna wajinga wengi na fuata mkumbo kama kule twitter na multiple Ids zao.
  14. D

    Mbowe, mkanye Lissu

    Lissu ndio yule nyani aliyekuwa anazungumziwa na spika Ndugai.
Top Bottom