Recent content by Bushbaby


  1. Bushbaby

    Mwongozo tafadhali kilimo cha mahindi

    Mkuu mashamba Handeni kwa sasa yanapatikana kwa sh.ngap kwa heka moja? Sent using Jamii Forums mobile app
  2. Bushbaby

    Meru poultry farm; Tunauza kuku

    Kwenye biashara Watanzania wengi tunafeli kwa sababu za kijinga kabisa....unaulizwa ofisi iko wapi unajibu "Arusha" just like that!!!....Arusha sio mtaa ni mji, sema ofisi ziko wapi...karibu na nini toa mawasiliano....
  3. Bushbaby

    Wa mwisho ndio mshindi

    Punyeto ndio chanzo kikubwa cha upungufu wa nguvu za kiume
  4. Bushbaby

    USHAURI: Ng'ombe wangu anajinyonya maziwa

    Hili ndio jibu sahihi...Ng'ombe wako ana upungufu wa madini....na hapa nahisi ni Calcium nenda duka la mifugo watakupa jiwe la ng'ombe kulamba, hata kuku akikosa Calcium huwa anakula "mayai" but hapa shida yake ni ile Calcium iliyopo kwenye ganda la yai
  5. Bushbaby

    The Bold: Ujasusi Sebuleni Kwetu

    mkuu Habibu B. Anga naomba uniweke kwenye Tag list pls!!
  6. Bushbaby

    Shemeji mawenge

    Kuna Swali umeulizwa na mdau hapo juu, unajua kilichomuua kaka yako?? hicho mnachokifanya kitawamaliza wote!!
  7. Bushbaby

    Nauza tangawizi: Natafuta wateja

    Hebu check na huyu hapa chini.... Natafuta tangawizi
  8. Bushbaby

    Engine ya Subaru Forester TA-SG5 inahitajika

    uko wap? Arusha mitaa ya December lzm utapata, ulizia kwa Mushi
  9. Bushbaby

    Ushauri: Nimekuwa mtu wa kulilia shida na matatizo na watu mpaka nakosa raha

    Usiombe katika jamii / Familia ukawa umefanikiwa peke yako.....ndugu yangu, omba tu Mungu awainue/awafanikishe pia hao ndugu zako, pia punguza "show off" inaonyesha "una shout sana" jitahidi uishi maisha ya kawaida kama hao wanaokuzunguka, au kama hujajenga hama eneo hilo ukaishi kwingine....
  10. Bushbaby

    MSAADA TAFADHALI

    Asante sana, amesahau kwamba ukiwa mwongo unatakiwa kuwa na kumbukumbu......
  11. Bushbaby

    Afumaniwa na mke wa rafikiye

    Hiki ulicholeta hapa ni zaidi ya umbea.....
  12. Bushbaby

    Je, hiki hakitoshi kuwa Kipimo bora cha ' Unyani ' na ' Upuuzi ' halisi wa Mwafrika?

    Mkuu, upumbavu wa hao watu 6 ndio unakufanya ututukane Waafika wote??
  13. Bushbaby

    Zawadi ya laptop kwa atakayefanikisha

    Tuma email kwa jmutagurwa@yahoo.com anahitaji maafisa masoko Shinyanga
  14. Bushbaby

    Kucha inaniathiri mwaka wa tatu

    Hiyo inaitwa Ingrown nail mara nyingi hutokea kwenye kidole gumba cha mguu (ingrown toenail) kutokana na ukataji kucha usio sahihi......nenda Hospital inafanyika procedure hapo under anesthesia mambo yanaenda poa kabisa
  15. Bushbaby

    Tatizo la ng'ombe kutoa maziwa yaliyochanganyika na damu

    1. Kabla hujaanza kukamua huwa unamwosha chuchu na maji ya uvuguvuga na kupaka chuchu mafuta ya kukamulia? 2. Anayekamua ni mzoefu au anavuta chuchu za Ng'ombe kama anavuta manati? 3. Mwone Daktari wa mifugo huenda ana Infection kwenye chuchu zitibiwe mapema
Top