Recent content by BuenosAires

  1. BuenosAires

    Wanaume mkoani Shinyanga waangua kilio kwa madai ya kunyimwa unyumba na wake zao

    Kama mikoani hali iko ivyo, kwa dar watawezana kweli!!!🤣
  2. BuenosAires

    Google pixel camera ni fire aisee

    Natumia samsung
  3. BuenosAires

    Google pixel camera ni fire aisee

    Mkuu, iyo google pixels nimeingia playstore sijafanikisha. Waweza ni2mia picha yake jinsi ilivyo?
  4. BuenosAires

    Oa au olewa na Mzanzibar ili mtoto wenu awe na hadhi + uwanja mpana wa kufanikiwa (Zanzibar citizenship privilege)

    Hiyo kitu ipo kwenye damu,,,washajiwekea ni watu wa kubaguliwa. Mfano, mtu mweupe akimuita black wewe "kima" njoo hapa italeta maana mbaya, but akitokea mweusi akamwambia mweusi mwenzie wewe "kima" njoo hapa, umeona ee 😂 hapo nani ataonekana mbaya? Ni white people
  5. BuenosAires

    Tundu Lissu afutiwa kesi zote za uchochezi

    Tatizo la viongozi wa chadema. wanataka kumfanya mama kama mtoto. Mama hana time nao na mengi tu amewasaidia, kuwatoa lockup viongozi wao na ictoshe ilee faini walipigwa enzi za magu mama amewarudishia, pamoja na hayo yote n still wanamchokonoa. Katiba wengi tunaitaka lakini iombwe kwa kufuata...
  6. BuenosAires

    Rais Samia, usijenge Bandari ya Bagamoyo utaiua nchi kabisa

    Ni wachache sana msiotaka isijengwe. Samia piga kazi, kosoakosoa tushawazoea
  7. BuenosAires

    rafiki yangu yupo kwenye matatizo kwenye mahusiano

    Visichana vya chuo ujiandae na maumivu kama co upande wa hela basi nyumba itakuwa haikaliki vurugu mechi atakugeuza mke wake or kuchepuka nje, wachache mno wanaojitambuwa.
  8. BuenosAires

    rafiki yangu yupo kwenye matatizo kwenye mahusiano

    Ndiyomaana wanaume wengi hukimbilia kuowa wa std7- form4
  9. BuenosAires

    Maumivu ya viungo, mifupa na misuli

    Mwingine atakuambia nyama siyo nzuri kwa afya yako,cjui nani 2muelewe baba. Mara oh kuna vyakula vinapoteza nguvu za kiume,dahh wabongo bwana
  10. BuenosAires

    Oa au olewa na Mzanzibar ili mtoto wenu awe na hadhi + uwanja mpana wa kufanikiwa (Zanzibar citizenship privilege)

    Ujinga wangu ni upi mkuu? Huoni kuwa waarabu ni dili sana!!!! Wewe apo ukiolewa na mwalabu ata wakuchovya huoni kuwa utaheshimika sana,,especiallyutapata watoto wazuri mno!!
  11. BuenosAires

    rafiki yangu yupo kwenye matatizo kwenye mahusiano

    Ushauri wangu,,,atafute msichana wa kuowa. Uyo dem atamnyonya hella. Vitoto vya chuo most of them vinapenda hella na vi2 vya thamani kama simu n.k.
Top Bottom