Bridger | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
Bridger
Joined:
Apr 2, 2010
Messages:
808
Likes Received:
51
Trophy Points:
45
Liked:
410

Share This Page

Facebook Twitter

Bridger

Content Manager

Staff Member
    1. h
      hps300
      Hallo Mod naomba uiondoe hiyo thread niliyopost kama inawezekana,
      Asante
    2. Tainya
      Tainya
      mi-naomba kuelekezwa jinsi ya kupost mada.....pleasee..
      1. Bridger
        Bridger
        Ni rahisi sana mkuu!

        Nenda kwenye jukwaa husika, kisha chagua post new topic (desktop), au kama unatumia simu utaona alama ya kalamu, ibonyeze - kisha utaanzisha mada yako kwenye vyumba vitakavyofunguka.

        Asante.
        Apr 4, 2016
      2. Bridger
        Apr 4, 2016
        Tainya likes this.
    3. Shoctopus
      Shoctopus
      Nauliza mbona sioni au tuseme nashindwa kufungua 'alerts' ambazo nadhani no majibu ya wenzangu baada ya kusoma posts zangu.
    4. nzalendo
      nzalendo
      Kuna uzi wangu wa kuomba msaada kuhusu wimbo ninaoutafuta siuoni mmeuhamishia wapi,msaada tafaadhal
    5. Deeboyfrexh
      Deeboyfrexh
      mkuu nina critical issue naweza pata contacts zako tuwasiliane
      1. Bridger
        Bridger
        Karibu,

        Nitumie PM..
        Jan 3, 2016
    6. Titans
      Titans
      hello mods,kuna post ameanzisha crashwise kuhusu arumeru na amepost pics..sasa i replied the 1st ila sasa inaonekana kama vile mi ndo nimeanzisha ile thread and it is not fair..please check and rectify.
    7. Jethro
      Jethro
      thanks i got it
    8. Mamndenyi
      Mamndenyi
      Happy Valentine,

      Za kazi mkuu,

      Nimeona ni muhimu nikutafute huku pembeni ili
      nikupa heri ya sisi tunaopendana. "Happy Valentine RIDER"
    9. Eeka Mangi
      Eeka Mangi
      Thanks Rider for the post edit. Kidogo kihoro kinipate man! Nilifikiri nshaharibu pahali
      Weekend njema
      EK
    10. G
      Geka
      Salaam mkuu, nimekuandikia kwa sababu, nimekuwa nikituma mail kwa kutumia 'contact us' lakini sijajibiwa chochote hata kule kuambiwa tu kuwa mail zangu zimepokelewa.

      Kifupi, niliandika kuhusu kufungiwa kwa memba mmoja kimakosa na mod aliyemfungia hakujaribu hata kusikia upande wa pili unasema nini.

      nina imani utajibu mail hii

      Maandalizi mema ya kuukaribisha mwaka MPYA 2012
  • Signature

    Let's Live forever in love!
Loading...