Recent content by Ameir Eshaq

  1. Ameir Eshaq

    haha za enzi..

    hapo zamani ya kale alitokea fisi na sunguru hahah hadithi tangu imeisha..
  2. Ameir Eshaq

    Ajali ya Meli: Unbelievable !

    siku tatu imetolewa ya maombolezo si dhani ni vizuri kuendeleza vitu vingine kama miss...
  3. Ameir Eshaq

    Ajali ya Meli: Unbelievable !

    'I thought Tanzania is mourning the deaths of those who died when the ferry capsized..<br /> How come the beauty contest (Miss Tanzania) haven't been postponed?
  4. Ameir Eshaq

    Bodies pile up after Brazil floods

    Brazilians are fearing further catastrophic landslides, after walls of muddy water tore through towns and claimed nearly 550 lives in the country's worst-ever flood disaster.
  5. Ameir Eshaq

    vidole

    haha mjama anjipenda sana....
  6. Ameir Eshaq

    Je Wajua Nchi Inayoongoza Duniani kwa Rushwa 2010?

    Je Wajua Nchi Inayoongoza Duniani kwa Rushwa 2010? Nchi inayoongoza duniani kwa kula rushwa 2010 ni nchi ya Somalia, Africa ikifuatiwa kwa karibu na nchi za Myanmar, Afganistan na Iraq. Nchi zinazoongoza kwa kutokula rushwa ni Denmark, New Zealand na Singapore. Nchi sita za Africa...
  7. Ameir Eshaq

    Ripoti ya Transparent International 2010

    Nchi inayoongoza duniani kwa kula rushwa 2010 ni nchi ya Somalia, Africa ikifuatiwa kwa karibu na nchi za Myanmar, Afganistan na Iraq. Nchi zinazoongoza kwa kutokula rushwa ni Denmark, New Zealand na Singapore. Nchi sita za Africa kati ya nchi kumi zilizoorodheshwa kwa kula rushwa zaidi...
  8. Ameir Eshaq

    suka achi klachi

    haha kabisa.
  9. Ameir Eshaq

    bora akili au akili bora ?

    huyu mjama anakakili sana.
  10. Ameir Eshaq

    Wabongo tunapenda kwenda na wakati, tuige na hii!!

    yanni dhambi nyingi mpaka jua kali sana, hiki kweli ni kizazi cha panya
  11. Ameir Eshaq

    suka achi klachi

    uzaledo kwa nchi yako ni muhimu sana
  12. Ameir Eshaq

    Misaada!

    hahaa hi kwweli kali ndo maisha maguu au ndoo nini ?
  13. Ameir Eshaq

    Maji ni Uhai

    haha dingi anacheka but fikiria ukimfanyi dingi wa bongo sijui atakukufanya... sipati picha yani
  14. Ameir Eshaq

    Ilikua raha tupu!!!

    haha enjoy life kwasa babu maisha ni mafupi hasa ukiwa mtanzania....
Top Bottom