Recent content by Ambition plus

  1. Ambition plus

    Kama ni mfanyabiashara na una mtaji nicheki nikupe biashara ya kufanya kila siku unaingiza laki 6 kama faida

    Sasa kama ni hivo,kulikua na haja gani kuleta hapa. Hakika ni bora ungekaa kimya.
  2. Ambition plus

    Hayati Magufuli aliwezaje kuwadhibiti wahujumu wa maji na umeme?

    Huyo jamaa ni bure kabisa,nimempuuza.
  3. Ambition plus

    Kuna nini nyuma ujenzi wa bwawa la Nyerere la kufua umeme

    Sijui chini ya huyu jamaa kama kuna litakalofanikiwa?
  4. Ambition plus

    Katiba ibadilishwe Rais Samia atawale hadi 2040

    Ewalaaa mpeni tu.
  5. Ambition plus

    Hivi ki halali uyu ni mke au bado mchumba?

    Lazima tu-balance story,yuko wapi mwanamke nae ajielezee tutoe maamuzi?
  6. Ambition plus

    Demiss amepotelea wapi?

    We post tu hakuna shida,ni vyema kujua ndugu zetu wangapi hatuko nao. Covid sio mchezo kwa kweli
  7. Ambition plus

    Pata vyombo vya nyumbani kutoka Zanzibar

    Kwa uhakika hasa nimeacha kusafirisha vyombo kwa wateja wa nje ya Zanzibar,sababu kuu kuna changamoto nyingi ila nitataja mbili, ya kwanza ni vyombo kuharibikia njiani na ya pili ni vyombo kupotea tokana na wateja kuchelewa kupokea kutoka bandarini. Kwa sasa natafuta msafirishaji wa uhakika...
  8. Ambition plus

    Selfika na JF: Snap it. Show it

    Au sio?
  9. Ambition plus

    Selfika na JF: Snap it. Show it

    Macho na pua viko wap?
  10. Ambition plus

    Selfika na JF: Snap it. Show it

    Ahaa hahaaa
  11. Ambition plus

    Selfika na JF: Snap it. Show it

    Yule chalii kule anaimbia manzi ya Christmas [emoji319] mi huku nachart jf. Na kaz yenyewe haijaisha.
  12. Ambition plus

    Selfika na JF: Snap it. Show it

    Nimependa vitobo mashavuni
Top Bottom