• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Jokes/Utani + Udaku/Gossips

Vimbwenga, Vunja Mbavu na udaku wa kila aina vimejaa humu!
Replies
2K
Views
288K
wooden flag
wooden flag
Replies
2K
Views
503K
Gari Moshi
Gari Moshi
Replies
447
Views
37K
Josaje Mtui
Josaje Mtui
  • Sticky First Post
Replies
62K
Views
1M
elly obedy
elly obedy
Replies
41
Views
1K
ziloi
Replies
10
Views
619
AMMARITO
Replies
50
Views
5K
Tembo Wa Kilombero
Tembo Wa Kilombero
3 4 5
Replies
94
Views
18K
SYLLOGIST!
SYLLOGIST!
Replies
2
Views
253
Acehood
Replies
65
Views
6K
last king of uscoch
last king of uscoch
4 5 6
Replies
104
Views
8K
Author
Replies
2
Views
192
mind ur business
mind ur business
Replies
16
Views
2K
Q
Replies
1
Views
148
Mikopo Chefuchefu
Mikopo Chefuchefu
Replies
47
Views
5K
kipusamtoto
K
Replies
5
Views
342
kabanga
Replies
35
Views
4K
Mshana Jr

Forum statistics

Threads 1,405,615
Members 532,063
Posts 34,490,844
Top