JF Chef

Jukwaa la Mapishi
  • Sticky
Habari zenu Leo nimeona ni vyema wana jikoni na wazazi tujadili na tubadilishane mawazo kuhusu lishe za watoto wetu kuanzia umri wa miezi 6 hadi mwaka..... Nini madhumuni hasa 1)kwa wale...
30 Reactions
330 Replies
232K Views
Tupiamo chako, iwe ulialikwa kwenye sherehe, umepiga nacho selfie (hata kama hujala) umedoea! Umenunua, hata kama ni cha mchepuko ama nyumba ndogo cha hotelini msibani... Popote pale wee...
49 Reactions
26K Replies
2M Views
Nimeikuta sehemu inauzwa shing 100 kwa kila mguu. Nimezoa ya 2000 nikapewa 2 nyongeza. Bado natafakari niipike vipi iwe mitamu na ya kuvutia. naombeni maelekezo tafadhali
6 Reactions
26 Replies
1K Views
Habari zenu. Kuna siku nilienda sokoni kununua bidhaa fulani nikakutana na ndugu yangu anauza viungo vya chakula. Kwakuwa tayari nilikuwa nimemaliza mahitaji niliamua kununua tu chochote kwakwe...
2 Reactions
11 Replies
504 Views
Kwa hakika kama kuna mtu kati yetu asubuhi ya leo kala tunda lolote lile basi ni wale waliolala zile hotel zenye bed n breakfast full course. Wengine wetu kwa uchache mno ni wale wafanya diet na...
32 Reactions
583 Replies
29K Views
Habari za muda huu! Samahani sana naomba kwa anaejua namna nzuri ya kuandaa siki ya mbilimbi iwe nzuri na tamu, kwa kutumia viungo mbalimbali kama vile nazi; pilipili; nyanya na kadharika. Maana...
2 Reactions
9 Replies
532 Views
Wadau naomba tushare sehemu nzuri kwa hapa Dar ambazo zinawapishi wazuri wa kitimoto tuweze kuwa tuna badili viwanja. Majina ya sehem na location itapendeza zaidi. -------- Pitia link hizi...
3 Reactions
80 Replies
9K Views
Mambo. Nimekutana na haya mawili Von na Kodtec pressure cookers. Kwa budget ya chini ya Tsh 200,000/= nichukue lipi? Au kuna suggestion nyingine?
0 Reactions
4 Replies
433 Views
Kwema Wakuu! Kuna watu watabisha Kwa ubishi wao tuu lakini kimsingi na kitaalumuna unapozungumzia mapishi Kwa nchi yetu basi hapo utakuwa unazungumzia ukanda wa Pwani. Kama unaishi maisha ya...
8 Reactions
35 Replies
778 Views
Wakuu habari za mchana, Nadhani tunajua watu wengi sikuhizi wamekuwa wakijali sana afya zao na wamekuwa wakitafuta namna ya kutengeneza au kula zaidi vyakula vya asili kuliko vya kwenye makopo...
2 Reactions
40 Replies
27K Views
Kwa mahitaji ya chakula na salad safi kwenye, harusi kichen part, send off,mikutano, bathday pamoja na misiba
0 Reactions
0 Replies
80 Views
Mambo vipi wanaJF natumai mko poa. Kwenye misosi kuna kuwa na kile chakula una hamu nacho au tu umekuta sehemu kimepikwa kwasababu hujawahi kula unaamua kula huo msosi kwa mara ya kwanza lakini...
13 Reactions
609 Replies
42K Views
Nahitaj kupika pilau nyama ya kuku ya kukaanga na mchuzi, njegere, viazi Naweza changanya pilau njegere na kuku viazi kwa pamoja. Na mahitaj yake ni yapi
0 Reactions
20 Replies
1K Views
Nishasema kitimoto ni dhambi[emoji1787] Kitimoto ni dhambi[emoji1787] Nguruwe ni haramu[emoji1787] Narudia nguruwe ni haramu[emoji1787] Hiyo menyu ni balaa full majaribu[emoji23] Nireteeni mbusi...
24 Reactions
66 Replies
10K Views
Mimi binafsi napendelea ugali na nyama choma😂😂 Ni tamu balaa wewe je?
1 Reactions
16 Replies
326 Views
Habarini Leo nataka kupika ugali mlisema unatiwa blubend na Nini? Naomba mnikumbushe. Nawasilisha. ===== Picha ya ugali kutoka maktaba Soma maoni zaidi kuhusu kupika ugali: Jinsi ya kupika...
2 Reactions
17 Replies
572 Views
Asili ya kinywaji hiki kilitengenezs mwa kwanza Manchester Uingereza miaka ya 1800+. Ni mchanganyiko wa berries na zabibu zilizosagwa pamoja na viasilia vingine. Kinywaji hiki kilitumiwa sana na...
9 Reactions
41 Replies
2K Views
Wakuu samahani, Naomba kuuliza namna Bora ya KUPIKA WALI MAHARAGE maana kila nikipika naona gesi inakuwa nyingi tumboni au nakosea wapi?
1 Reactions
11 Replies
517 Views
Mahitaji muhimu ni ulezi 1kg, mahindi 1kg, karanga 1/4, mchele 1/4, ngano isiyokobolewa 1/4. Chambua viungo vyote Kisha uvisafishe baada ya hapo vianike Juani vikauke vizuri. Kaanga karanga...
3 Reactions
3 Replies
420 Views
MAHITAJI Unga wa ngano nusu kilo Mayai 2 Sukari robo kikombe cha chai Chumvi kijiko kimoja cha chai Hiliki nusu kijiko cha chai Maji ya uvuguvugu kiasi Mafuta ya kupikia MATAYARISHO NA...
11 Reactions
21 Replies
2K Views
Habari wana jukwaa. Najitokeza kwenu kuomba mafunzo ya upishi wa kisamvu. Nimekula kisamvu kwenye sherehe kitamu sana Nifunzeni nipate kukipika mwenyewe nyumbani. Asanteni Recipe ya mama yangu...
2 Reactions
22 Replies
26K Views
Top Bottom