Jamii Health

We care about your health! Uliza swali lolote la kiafya na wanachama wetu watakusaidia haraka iwezekanavyo. Kumbuka: Mficha maradhi, kifo humuumbua!
  • Sticky
Wajameni tunaulizia kwa wataalamu wa JF dawa gani za kuongeza mbegu za kiume yaani idadi zake na kuongeza nguvu za kiume ukiacha viagra. Tuwe serious kutoa msaada. Ufafanuzi wa jumla wa tatizo...
2 Reactions
2K Replies
532K Views
  • Sticky
Kufanya mapenzi wakati wa hedhi ni kitendo cha kujiusisha na mapenzi na msichana au mwanamke aliye katika siku zake za kisichana..Kuna madhara mengi yanaweza yakatokea na kwa kawaida si madhuri...
5 Reactions
558 Replies
411K Views
  • Sticky
MASWALI YALIYOULIZWA NA BAADHI YA WADAU KUHUSU TATIZO HILI Mambo vipi? Nina Tatizo la Kutoa shahawa mapema Sana ndani ya dakika 1 tuu then bao la pili napiga dakika 10 -- 15. Nimejaribu kutumia...
9 Reactions
243 Replies
199K Views
  • Sticky
Habari wana JF, Hii thread imekusanya topic zote zilizokuwa sticky's zikiwa awali zimewekwa kwa urahisi wa kuwafikia/kuipata watumiaji mbali mbali ambao wanahitaji kuelewa baadhi ya mambo katika...
26 Reactions
63 Replies
75K Views
  • Sticky
Wakuu nimekutana na makala hii nikaona nianzishe mada hapa ili tuweze kujadiliana na wataalam wetu na watufahamishe ukweli wake na uwongo wake au kutupa ushauri zaidi ya huu niuonao katika mada...
35 Reactions
169 Replies
180K Views
  • Sticky
Hellow wapendwa, Nakaribisha maswali yoyote kuhusu dawa zozote zenye active ingredients (DRUGS). Kama una maswali kuhusu matumizi yake, matumizi yake pamoja na dawa nyingine, vyakula...
51 Reactions
2K Replies
342K Views
  • Sticky
BAADHI YA MASWALI YALIYOULIZWA NA WADAU Naomba kujua mtoto mchanga inabidi aanze kuongea akiwa na umri gani,kwa kuzingia wale wanaowahji na wanaochelewa.Na je kuna namna unavyoweza kutambua...
2 Reactions
425 Replies
115K Views
  • Sticky
Mada hili inahusu matatizo ya Miguu kuwaka moto na namna ya kukabiliana nayo. Maswali... Nimekuwa na tatizo la miguu yote miwili kuwaka moto sana, hata kutembea nashindwa kukanyaga...
9 Reactions
824 Replies
408K Views
  • Sticky
Wakuu, Tunaomba ushauri wenu, kwa wale ambao specialists wa magonjwa haya ya ngozi. Tunauliza hivi kwa niaba ya watu wengi ambao wamekuwa wanahangaika kupata suluhu ya matatizo haya ya Mba...
13 Reactions
2K Replies
1M Views
Hakuna aina moja ya mboga za majani inayotosha kukupatia virutubisho vyote muhimu ili uweze kuimarisha afya yako. Ni muhimu kutokutumia aina moja ya mboga kila siku kwa kuwa haiwezi kukupatia...
2 Reactions
7 Replies
161 Views
๐Š๐š๐ฆ๐š ๐ค๐ข๐œ๐ก๐ฐ๐š ๐œ๐ก๐š ๐ก๐š๐›๐š๐ซ๐ข ๐ค๐ข๐ง๐š๐ฏ๐ฒ๐จ๐ž๐ฅ๐ž๐ณ๐š ๐ฃ๐š๐ฆ๐š๐ง๐ข ๐ฆ๐ข๐ฆ๐ข ๐ง๐ข ๐ฆ๐ญ๐ฎ๐ฆ๐ข๐š๐ฃ๐ข ๐ฌ๐š๐ง๐š ๐ฐ๐š ๐ฏ๐ข๐ง๐ฒ๐ฐ๐š๐ฃ๐ข ๐ฐ๐š ๐„๐ง๐ž๐ซ๐ ๐ฒ ๐๐ซ๐ข๐ง๐ค ๐ก๐š๐ฌ๐š ๐ง๐š๐ฉ๐ž๐ง๐๐š ๐ค๐ฎ๐ญ๐ฎ๐ฆ๐ข๐š ๐Œ๐จ ๐ž๐ง๐ž๐ซ๐ ๐ฒ ๐ก๐ฎ๐š ๐ง๐ข๐ค๐ข๐ข๐ฉ๐š๐ญ๐š ๐ข๐ฅ๐ž ๐ง๐š๐ฃ๐ข๐ฌ๐ข๐ค๐ข๐š ๐ฏ๐ข๐ณ๐ฎ๐ซ๐ข ๐ก๐š๐ฌ๐š ๐ข๐ฅ๐ž ๐ฅ๐š๐๐ก๐š ๐Ÿ๐ฅ๐š๐ง๐ข ๐ก๐ข๐ฏ๐ข ๐œ๐ก๐š๐œ๐ก๐ฎ...
7 Reactions
24 Replies
899 Views
Kama sio mtaalam wa maswala ya kiafya Kaa kimya. Hii hali ilinianza juzi kama kiupele nikakitumbua, kuamka asubuhi nakuta vipele vimeongezeka. Vipele vinavyonuka na kutoa usaha vimejazana kwenye...
4 Reactions
50 Replies
1K Views
Wakuu habari, this is urgent naomba msaada. Niende moja kwa moja kwenye mada mambo yasiwe mengi. Nimelala saa nne usiku huu saivi ni saa 7, nilichokurupukia ni ghafla tu nmegundua siko salama...
5 Reactions
57 Replies
1K Views
Habaii jamii doctor Ghafla siku ya juzi nimepata vipele kama vinavyoonekana kwenye picha sijajua vinatokana na nini,msaada please
0 Reactions
2 Replies
86 Views
Kichaa cha mbwa ni maambukizi makali ambayo huathiri ubongo na mfumo wa neva. Inaweza kuwa mbaya ikiwa haitatibiwa kwa wakati. Kwa hivyo, watu walio katika hatari kubwa ya kuambukizwa kichaa cha...
1 Reactions
1 Replies
51 Views
Zamani iliaminika kuwa vidonda vya tumbo vinasababishwa na mawazo. Baadaye zikaja stori za Helicobacter pyrori kidudu ambacho kipo kwa karibia 80% ya watu. Ipo hivi; Kidonda chochote ukiumia...
3 Reactions
8 Replies
160 Views
Utafiti wa Chuo Kikuu cha Vienna umeonesha kuwa mziki unaweza kumrudisha mtu katika hali ya furaha au kawaida pindi anaposikiliza muziki mzuri au wenye kusisitiza furaha wakati wa msongo wa...
0 Reactions
3 Replies
109 Views
Je, ni uchaguzi wa mtindo wa maisha au teknolojia bora ya uchunguzi? Kulingana na utafiti mpya, vijana wengi zaidi duniani kote walio chini ya umri wa miaka 50 wanagunduliwa kila mwaka na...
0 Reactions
1 Replies
257 Views
Vidonda vya tumbo ni michubuko inayotokea kwenye kuta za mfumo wa chakula, hasa kwenye sehemu ya tumbo au pia sehemu ya kwanza ya utumbo mdogo. Ukubwa wa vidonda hivi hutofautiana, kuanzia...
2 Reactions
6 Replies
2K Views
Kuna mshkaji wangu tunafanya naye kazi jana amekuja analalamika kuwa wakati akijisaidia haja kubwa anatokwa na damu. Sasa ameanza kupata wasiwasi kuwa anaweza kuwa na kansa ya njia ya haja kubwa...
0 Reactions
238 Replies
102K Views
Ongezeko la wagonjwa wenye maambukizi ya njia ya mkojo, maarufu kwa jina la UTI na typhoid limekuwa kilio kikubwa kwa Watanzania katika sekta ya afya kutokana na kutumia fedha nyingi katika kutibu...
0 Reactions
1 Replies
40 Views
Habari ya majukumu! Nisiwe mchoyo wa fadhila Kwani Mungu ametupa Bure, kama unasumbuliwa na vidonda vya tumbo, na una uhakika ndio vyenyewe kweli, kwa maana si kila ugonjwa tumbo ni vidonda vya...
3 Reactions
15 Replies
1K Views
Katika chanzo kikuu Cha kuendesha mfumo wa maisha basi afya ni kitu Cha msingi zaidi katika kuendesha uchumi hata siasa. Nadhani wengi au baadhi yetu tushawahi pitia maswaibu ya kuuguza au wenyewe...
1 Reactions
4 Replies
77 Views
Discuss the contribution of the government and the society to mental health growth. Naombeni msaada wanajamii
1 Reactions
2 Replies
88 Views
Members, kuna emergency imetokea mdau wangu anahitaji PEP kuna mahala kaharibu kazi. Yuko Tabora mjini. Anazipata wapi au kama kuna yoyote anaweza msaidia kupata huu msaada. 4 hours tangu tukio...
4 Reactions
45 Replies
1K Views
Hello ,habari za muda huu wa Jf. Nije moja kwa moja kwenye mada. Nina jilani yangu mwenye umri Karibu kama mama yangu. Toka mwaka jana mwezi wa 10 alianza kuugua, kwa mala kadhaa alikua anapata...
2 Reactions
14 Replies
523 Views
Kama ni udongo Mungu kaumba basi mimi ni udongo wa mwisho kabisa tena mfinyanzi/ tifutifu. Niombe radhi kwa aina ya uandishi mbovu, nitakayoandika hapa maana ni matokeo ya anxiety. Mimi ni...
20 Reactions
189 Replies
23K Views
Habari kama kichwa cha habari Naomba kuuliza dawa ya sikio kuuma Maana sikio la upande wa kushoto lina sumbua sana Linapoa then linaaanza tena kuuna
0 Reactions
3 Replies
59 Views
Mwenzenu mie nina tafuta tiba ya upungufu wa nguvu za kiume.napenda sana niwe mume kamili ila nguvu zimenipungua nikitaka kuingiza tu inanywea.sijui nimelogwa?
0 Reactions
29 Replies
7K Views
Top Bottom