Akaitwa Ummi Subihani, maanake mama wa watoto. Mwanaume akaitwa Abu Subihani, baba wa watoto. mama wa majini anaitwa Ummi Subihani, ummi mama, aba baba, aba subihani wa ummi subihani, huyu ni baba wa majini wa watoto, na huyu neno subihani ni watoto ko so, ummi subihani ni mama ya wale masubihani, aba subihani ni baba wa masubiani. Kwa nini? Kwa sababu hawa majini wanapenda kujifananisha na binadamu, ndio maana una, una jini mahaba, unambona umisibiani. Mtoto anapokuwa an, an, an, anawezeka nalia akakumbwa na umisibiani, anapenda watoto, mfata watoto, mfata tabia za binadamu, umenielewa? Na baba wa majini anaitwa jani, kama sisi binadamu, baba wa binadamu anaitwa Adam, umenielewa? Kwa hiyo neno subiani ni watoto ummi subiani ni mama mjini, mwanamke enye watoto ni jini ambayo limeendelewa. Hao masubiani aba subiani ni baba wa majini wa watoto, umenaelewa mm. Sasa katika kirugha subiani ilitumika kama ni watoto wa kijini mm. Kama ni watoto wa kijini katika elimu ya tiba ukienda okay, subiani ni kama mkusanyiko wa watoto wengi, lakini katika elimu ya tiba ni watoto mwenye kuwapenda watoto. Ndo maana katika kitabu cha Biblia kinaelezea Ezekieli kwamba walitoka wana wa Mungu ambao ni malaika wale waasi, walishuka duniani wakawapenda wana wa Adam wakaanza kumwasi Mungu wana wa damu wakafanya nao mapenzi wakawaasi Mungu, ndo wakazaliwa waka wale magoriati wakazaliwa wale maji wale maji wale binadamu ambao kwa hizo Nabii Nuhu wakakarikishwa. Umenielewa mpaka hapo? mm. Wanati ni wale katika Biblia wakiongelea wale malaika wale waasi, ni sio Islamu, ni majini. Walipokuja kuasi wakaja wakawaiga zile tabia, waza wakawapenda wale binadamu wakaanza kuingilia na nao, ndio maana wakaanza nini wakawaingilia wana waka wa kibinadamu, ndio maana wakawaingilia watoto wa wa wa, wa, wa, wa kwa hiyo majini wakakuwa wanawaingilia binadamu, ni masubiani kwao. Neno subiani ni watoto, mama wa majini anaitwa ummi subiani, na baba wa majini abu subiani. Hawa ni majini wakorofi sana. alafu neno jingine labda niwafahamishe, huyu ummi subiani kwa lugha nyingine ya Kiebrania anaitwa anaitwa nini, sakubi. Mwanaume anaitwa nkubi kwao, ukiwataka kuwapata kwenye Google mungu kama inkubi na sakubi ndo majini ambao wanakuwa wengi, ni majini mahaba, kwa sababu wanapenda kushirikiana na binadamu, wanapenda kufanya mapenzi, ndo maana jini mahaba wanaitwa huyu anasubiani, anaumisubiani, jini mahaba la kike ana abusubiani, majini ambao mahayawani sijui mm, mnaela mpaka hapo sasa? Mm, ukija kwani mwingine anaa anasubiani, lakini mzuri. Sasa kuna masubiani ambao wanakuwa wamejichanganya na maruhani, wanakuwa wamejichanganya nakuta mtu shehe lakini anapenda kuzini eh? <laughs> Eh, eh, shehe lakini anapenda kushirikiana na mambo mengine eh? Yoko na majini wako hao, ni ain. Alafu kuna maafriti. Afriti ni majini wabaya wabaya wabaya ambao katika Biblia ambao Solomoni aliwatumikisha wako sabini na mbili ambao kila mmoja anamiliki kabila milioni moja, naonekana makabila kawa milioni sabini na mbili ambapo katika wale afriti sabini na mbili waliotajwa, ndo utamkuta Lusifaeli ambaye Lusifaeli jina lake kabla ya kulaniwa na Mungu aliitwa Lusifaeli, alivyolaniwa na Mungu akaitwa Rusifuge Rofoikale, ambayo ambaye huyu Lusifa ana mwanaye kipenzi chake ambaye anampenda sana anaitwa Belzabab. Huyu watu wengi kwa maneno la Kiebrania maana yake ni inzi anayenuka. Huyu ni mtoto wa Lusifa, huwa ndio unaona analeta nzige, analeta machafuko. Huyu huwa hana maumbile maalum, anapenda kufanana na baba yake. Halafu Lusifa ye anatawala bara la Ulaya na na Asia, Belzebub anatawala bara la Afrika, alafu kuna mwingine ambaye wakati Ibilisi ndo Lusifa anakula kiapo kuhusu sisi binadamu, alisimama upande wake wa kulia anaitwa Astanaros. Huyu Astanaros anatawala bara la Amerika Kaskazini, ambako huyu Astanarosi mwingine ambaye alikuja akakaa mkono wa kushoto akaitwa Levenati. Levenat is a dragon, ndiyo yuko kwenye kuna triangle. Yeye anatawala bara la Amerika kusini mpaka kaskazini. Yeye na Sanarofo wanashirikiana katika utawala. Hawa ndio top four, the kingdom of demons. Lakini katika hawa uongozi wa kuendesha dunia ambaye ni mmoja, tunamwita kama tuseme ni katibu mkuu, ambaye ni the demon, anaitwa Asmodeus Asmode, Asmode, Asmode, Deus, au Asmadael, ambaye maana yake neno la Kiebrania lenye maana sumu ya bwana. Yeye huyu ndo anayeleta mabomu, yeye ndo anaeleta machafuko, yeye ndo king of the demon. Lucifer yeye ni mtawala, Lucifer Beelzebub, wanyewe watawala, ila kuna katibu mkuu wao mtendaji, kama unavyosema kuna rais kunaambia, lakini kuna katibu mkuu mtendaji wa wizara. Huyu anaitwa Asmadail, umenielewa? okay. kwa huyu Lucifer amegawanyika sehemu nyingi na lugha mbalimbali wengine wanashindwa kum, kumtanganisha. Wakati mwingine Lusifer anatumia kama jina la Bal, wakati mwingine Lusifer anatumia jina kama la Azazel, wengine wanamtumia, wanamwita kama Anakeli. Hawa ni wale wale vitabu vilipokea, lakini asili ya Lusifer ana majina mawili. Neno Lusifa eli lilitumika wakati akiwa mcha Mungu. Lusifa ni neno la Kiebrania maana yake mwangaza au nuru, eli wa Bwana. Yeye alikuwa ni mwangaza, katika Biblia ilionekana kama ni nyota ing'aayo asubuhi, lakini baada ya kumwasi Mungu akatupwa na malaika Mikaeli na jeshi lake. Sababu so, katika wayahudi wanakuambia Lusifa alivyokataa kumsujudia Adamu, hiyo ni Wayahudi, sio Waislamu. E, kwa Waislamu wana wana, wana mitholojia zao, historia zao, visa vyao. Mi nasema za Kiyahudi kwa sababu nimesoma, ninapenda kuvisoma, kwamba wakati Lucifer, ana, ame- amekataa ku, kumsujudia Adam na wenzake, hakuwa peke yake. Lucifer alikuwa na wenzake hawa. Ehe, kwa sababu historia yake ilianza hapo kabla hajamwasi Mungu, wakati Mungu alishatengeneza dongo la Adam, aliliweka miaka mingi akiifundisha roho ya bina, ya Adamu kusoko akiifundisha elmu. Lile dongo lilikuwa limelala kama jumba gofu ambayo bado alijawa na stata. Lutfa na wenzake wakawa wanapita wanaingilia puani wanatokea mdomoni wanaingia masikioni wanaingia huku wanaingia huku wanaingia huku wakawa wanamwambia sasa, wanaliambia lile dongo, wewe ukiwa juu yetu sisi tutakufanya umwazi, tutakuangamiza, zikikufanya ukiwa, ukiwa chini yetu sisi nakufanya umwasi Mungu wako. Hivyo ni viapo ambayo Lucifer na wenzake walikula mpaka leo. Hapo Lucifer mado hajalaniwa, anaongea na lile dongo la Adamu, ukikubali kuwa juu. Ukiwa juu yetu sisi tutakufuta, tutakuangamiza. Ukiwa chini yetu sisi tutakufanya umwasi Bwana Mungu wako. Hicho kiapo mpaka leo dunia inavyoendeshwa hivyo. Maana yake wewe ukiwa mtu wa Mungu au nchi zinazotawala sheria za Mungu, nchi zingine za mabavu zinakuja kuziangamiza wewe ukiwa mtu wa Mungu utaonekana huna maana, utaonekana huna thamani, wewe ndio maana yake ya kuangamizwa. Ila ukikubali kuwa chini yao, watakufanya umwasi Mungu. Kwa hiyo ukitaka uwe tajiri, watakwambia muwe mamako, ili mziki wako upende. Diamond akiwa na anacheza chizauchi, ili wewe uwe tajiri, ingiza video za ngono, ili wewe uwe hivi. Naona watu wakifanya mambo ya ajabu, wanapanikiwa na kuwa na pesa wewe ukiwa mcha Mungu nakuwa nothing, unaomwamini Mungu, ila mtu anayefanya mambo ya ajabu ana hiyo. Ndio inafanyika mpaka leo. Ili wewe ufanyikiwe, cheza uchi. Ili wewe vitu vya ajabu ndio nafanyikiwa, vya kijinga vya ah, kumwasi Mungu maanake usha kuwa chini yake yeye, umepata matakwa yao. Hilo kwanza watu walijue. Kwa hiyo narudi pale, wakati Mungu kamwambia msujudieni Adamu, wamalaika wote walioumbwa na nuru wenye asili ya kimalaika wakasujudu isipokuwa Ibilisi na wenzake, ambaye ni Lusifa na wenzake wao sabini na mbili wakakataa. Wakati huo Wayahudi wa, wa, wa, wanakuambia Mikaeli alikuwa ni malaika wa kawaida malaika wote. Wakati Lusifa kakataa kumsujudia, wakaogopa na wenyewe kwa sababu Lusifa alikuwa amepewa utukufu wa Mungu, alikuwa karibu kiti cha enzi cha Mungu, cha karibu hicho. Kiti kiko wapi? Nani anakikalia leo? watu baadaye mtakuja kujua kwa. Alipokataa kuna nini, wakaogopa, lakini Mikaeli akasimama akasema, kwa nini umekataa amri ya Bwana Mungu? Pale pale Mungu akamnyang'anya ule utukufu Lucifer, akampa Mikaeli. Kwa maana Mikaeli akawa mkubwa, akaitwa Mikaeli. Yeye ndo shujaa yeye ndo mjasiri mpiganaji vita, kwa sababu alithubutu kumkana nani? Lucifer. Wengine waliogopa. Umenielewa? Hiyo ni metholoji za Kiarabu Sio za Kiislamu, tukijiwa wa Kiislamu watasema vingine, kwa sababu watu watu, watu wengi Waislamu na Kristo wanauliza, lazima tuwajibu kwa watu wote. Kwa hiyo baada ya Lucifer kuanza kupigwa na Mikaeli na wenzake, akashushwa chini, Mungu waka, Mungu akamwita i usifuge rofo ikale Mungu ndo hilo jina kwa kupitia mika hivi, maana yake lusi fuge mwangaza uliogeuka, lusi mwangaza, fuge uliogeuka. Rofo ikale ukawa no wa kiza, ndo maana tu Wakristo wakikemea watakwambia nguvu za kiza, maana yake nguvu za rofo ikale, sijui mme <laughs> umenelewa vizuri? Umenelewa uh, vizuri? Sasa subiani alipatikana vipi? Wayahudi na Wakristu, Wayahudi na Wakristu, Wayahudi na Wakristu, baadhi ya madhehebu ya Kikristo, hasa hawa wanani, hawa wanani ambao wako hawa, baadhi walikuwa Wabyzentini hawa Orthodoksi hawa na wengine ma ma maseptik ma, ma, ma, ambao wako tofauti na Roma. Hata Roma kidogo kuna Orthodoksi, kuna hawa septik ambao wako wapi? Sudan, nani, Ethiopia na wengine hao wanaamini Adamu aliumbwa na mwanamke, hakuumbwa Adamu peke yake. Adamu aliumbwa na mwanamke, kwa ni wanaamini kwamba Adamu alikuwa na mwanamke wake wa kwanza kabla ya Hawa. Kwa huyu mwanamke baadaye akapewa kila kitu na Adamu, sawa, ana mbavu sawa, ana nguvu sawa, akataka mtawale Adamu. Mungu akamwambia, wewe ni mwanamke, watakiwa chini ya mwanaume. Akawa hataki, akaingia tamaa kwa hiyo akamkimbia Adamu, akaenda kuolewa na huyu Asmedeus. Huyu Asmedeusi ndiyo katibu mkuu wa majini au the king of the demon, katika wale watu wale ma, wale, mafri, wale majini wakubwa. Kwa hiyo baada ya huyu jini kuingia pale, huyu nani, huyu mwanamke baada ya kukataa kuwa chini ya Adamu, Mungu akamfukuza pale, yule mwanamke akaondoka, akatupwa katika Red Sea, katika bahari ya, Sea ya Red Sea eh, akaenda mpaka akakimbilia bahari ya Shamu, akaenda kukaa pale, umenielewa? Akiwa na esmoda na eh, akiwa na nani esmodaus. Sasa wakati Mungu anamuumba Adamu, akawa anatembea kwenye bustani, huyu mwanamke akaanza kuona ulivyo sasa kama mtu mwanamke anapoolewa mme wake umemkimbia, mme wake anapata mwanamke mzuri kukushinda wewe, unaanza kuona wivu sasa. Akawa anaona wivu sasa, akawa anafanya nini, anaenda ndo akaanza kumshawishi Adaa Hawa kula nini, tunda ule. Ni wivu, ili wapate lana kama yeye. Kwa huyu mwanamke alienda na, na umbile la nyoka, ndo maana akaitwa Liliti. Liliti maana yake ni mama wa kiza, Kiarabu yake ndio umisubiani Ah. Umenielewa? Na huyu esemodaus ndo akaanza kuzaa na wanadamu, kwa sababu liliti ana asili ya kwetu. Huyu esemodaus na liliti ndo akaanza kuwazaa majini wengi. Huyu esemodaus ndo akaitwa aba subi, yaani kwa Kiarabu, ambapo katika lugha nyingine huyu anaitwa sakubi mwanamke, mwanaume inkubi lugha nyingine pia wanawaita utaona vitabu vingine wamemtaja hivyo. Kwa hiyo yeye ndo akamdanganya Hawa na Adamu kula tunda, ndo tukaingia kwenye dhambi na Mungu akamlaana akamwambia, utakuwa hayawani wanyikani, yaani maana yake atakuwa mtu asiyekuwa na aibu. Huyo ndo anaiandaa dunia mpaka sasa hivi, anakuwa hayawani, anawambia wanawake watembee uchi, wanawake, haki sawa kwa wote kwa wote nini. Anataka wanawake sawa kwa wote? Kwa wote, sababu gani? Bado shule kisasi anacho kumtawala adabu Adamu na haki sawa mpaka leo anakiendeleza, umenielewa? hmm. hmm. ha, hayawani ni mtu asiyekuwa na aibu. Leo watu wanacheza uchi, mnakuwa hamna aibu, ni yeye. Leo watu wa mapenzi ya jinsi ya moja ni huyu Laliti. Yeye huwa kazi yake kubwa ni kuwadanganya watu wa Mungu kuingia kwenye uasi. Lucifer alikataa kumsujudia Mungu. Kitendo cha Lucifer kukataa kumsujudia Mungu kunasababishwa kupata kwa jua na kitendo cha Laliti kumdanganya Adamu na Hawa kutenda dhambi kunasababishwa kupata kwa mwezi hizo ni laana ambazo binadamu tunazilishi mpaka leo, zinatusumbua umeelewa? mpaka Mm. Hapo Mungu akatuambia, mwanaume mtatafuta kwa jasho, mwanamke utazaa kwa uchungu. Nyie hamjui ile ni laana tumepewa na Mungu. Ndiyo maana tunatafuta kwa jasho, mambo yanakuwa magumu. Sasa ili ufanikiwe, uwe chini yao, wao utapata maisha mazuri. Uza unga, kaba vitu vya haramu, utafanikiwa. Ukitaka halali, watakuangamiza utapata shida. Umenielewa? Nimekupata. Swali la mwisho.