JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Msaada wa chanjo za kuku kwa wafugaji wa kuku wa kienyeji na chotara

    Report Post
    Results 1 to 13 of 13
    1. culboy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2011
      Posts : 477
      Rep Power : 521
      Likes Received
      17
      Likes Given
      6

      Default Msaada wa chanjo za kuku kwa wafugaji wa kuku wa kienyeji na chotara

      Natumai wewe kama mfugaji ulisha kutana na ugonjwa huu gomboro kuku kushusha mabawa na kukonda ya pili kideri kuku hushusha mabawa na kukonda zingatia chanjo hizi wakati wakiwa vifaranga hutaona tena ugonjwa kwako chanjo kwanza 1)newcastle baada ya siku 7(2)siku ya 14 gomboro(3)siku ya 21 Newcastle(4) siku ya 28Gomboro hutoona kuku wako wanakufa ovyo tena ukizingatia hizi chanjo mjasiriamali
      Mama Joe and Cisauti like this.


    2. culboy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd November 2011
      Posts : 477
      Rep Power : 521
      Likes Received
      17
      Likes Given
      6

      Default Re: Msaada wa chanjo za kuku kwa wafugaji wa kuku wa kienyeji na chotara

      Kwa hapa kitomari kwakweli kwa elimu hii wajasiriamali watafika mbali tunashkuru kaka

    3. ntemi obanhu's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 3rd October 2013
      Posts : 1
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      1

      Default

      Nakupata wapi bro. weka namba ya simu.

    4. Apolinary's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th August 2011
      Location : SAN DIEGO COMMUNITY
      Posts : 3,648
      Rep Power : 98506
      Likes Received
      591
      Likes Given
      55

      Default

      Quote By kitomari2 View Post
      Natumai wewe kama mfugaji ulisha kutana na ugonjwa huu gomboro kuku kushusha mabawa na kukonda ya pili kideri kuku hushusha mabawa na kukonda zingatia chanjo hizi wakati wakiwa vifaranga hutaona tena ugonjwa kwako chanjo kwanza 1)newcastle baada ya siku 7(2)siku ya 14 gomboro(3)siku ya 21 Newcastle(4) siku ya 28Gomboro hutoona kuku wako wanakufa ovyo tena ukizingatia hizi chanjo mjasiriamali
      Kitumari wewe ni mfigaji mahiri sana lakini ungetuambia kidogo hao kuku ni kienyeji au kisasa

    5. Mzururaji's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th April 2012
      Location : morogoro
      Posts : 305
      Rep Power : 468
      Likes Received
      40
      Likes Given
      2

      Default Re: Msaada wa chanjo za kuku kwa wafugaji wa kuku wa kienyeji na chotara

      Asante bro

    6. JF SMS Swahili

    7. Kasungura's Avatar
      Member Array
      Join Date : 12th March 2007
      Posts : 59
      Rep Power : 682
      Likes Received
      2
      Likes Given
      2

      Default Re: Msaada wa chanjo za kuku kwa wafugaji wa kuku wa kienyeji na chotara

      Thx sana mkuu kwa kujitolea kuwa mwalimu wetu.

    8. malamsha shao's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 23rd September 2012
      Location : Arusha & rombo
      Posts : 114
      Rep Power : 404
      Likes Received
      17
      Likes Given
      6

      Default Re: Msaada wa chanjo za kuku kwa wafugaji wa kuku wa kienyeji na chotara

      2pe na jina la chanjo yaani jina la kampuni

    9. Mama Joe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2009
      Posts : 1,018
      Rep Power : 17955052
      Likes Received
      400
      Likes Given
      516

      Default Re: Msaada wa chanjo za kuku kwa wafugaji wa kuku wa kienyeji na chotara

      Tahadhali kwa wafugaji wa kuku, TFDA wamegundua chanjo fake zikizalishwa na kiwanda cha chanjo Kibaha. Soma Guardian ya leo IPP website

    10. boboo''s Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 17th June 2013
      Posts : 195
      Rep Power : 383
      Likes Received
      39
      Likes Given
      100

      Default Re: Msaada wa chanjo za kuku kwa wafugaji wa kuku wa kienyeji na chotara

      Quote By Mama Joe View Post
      Tahadhali kwa wafugaji wa kuku, TFDA wamegundua chanjo fake zikizalishwa na kiwanda cha chanjo Kibaha. Soma Guardian ya leo IPP website
      Mama Joe tuwekee majina ya hizo dawa feki . Haya mambo yanaturudisha sana nyuma sisi wakulima na Tanzania kwa ujumla . Wahusika wa chukuliwe hatua kali.

    11. Githeri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd April 2012
      Posts : 723
      Rep Power : 2157014
      Likes Received
      274
      Likes Given
      198

      Default Re: Msaada wa chanjo za kuku kwa wafugaji wa kuku wa kienyeji na chotara

      Asante kitomari2.

    12. Mama Joe's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th March 2009
      Posts : 1,018
      Rep Power : 17955052
      Likes Received
      400
      Likes Given
      516

      Default Re: Msaada wa chanjo za kuku kwa wafugaji wa kuku wa kienyeji na chotara

      Sorry nilikuwa mbali, Chanjo ni ya ugonjwa wa Newcastle na kiwanda ni cha Kibaha ambacho kilipewa kibali na kinatengeneza zingine nzuri tu ajabu iliripotiwa zimekamatwa Kigamboni na ku trace zimetengenezwa na hicho hicho kiwanda ingawa sasa walisema wanasimamisha ila tuwe waangalifu maana huu ugonjwa....
      Stoudemire likes this.

    13. SAM BILGATE's Avatar
      Member Array
      Join Date : 11th February 2013
      Posts : 25
      Rep Power : 367
      Likes Received
      5
      Likes Given
      0

      Default Re: Msaada wa chanjo za kuku kwa wafugaji wa kuku wa kienyeji na chotara

      ahsante bro, kizuri share na wenzako na wenzako ndio cc humu humu. Mpaka kieleweke. Big up!

    14. Washawasha's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 7th August 2006
      Location : jo'burg
      Posts : 7,318
      Rep Power : 2208576
      Likes Received
      1483
      Likes Given
      2787

      Default Re: Msaada wa chanjo za kuku kwa wafugaji wa kuku wa kienyeji na chotara

      Santeeeee kwa hili mkuu.

      SHUKA HALINA MFUKO.
      BORA NIIANGALIE AFYA YANGU KWA SASA,KWA MAANA MAISHA YANGU KUNA WAMBEA WANANISAIDIA KUYAANGALIA.


    15. JF SMS Swahili

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...