JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mawazo ya biashara kianzio chini ya shilingi 500,000/=

    Report Post
    Results 1 to 12 of 12
    1. Mtu Poa 2013's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th March 2013
      Posts : 72
      Rep Power : 405
      Likes Received
      28
      Likes Given
      28

      Default Mawazo ya biashara kianzio chini ya shilingi 500,000/=

      Habari zenu

      Kuna watu wamekuwa wakiniulizia ideas za biashara lakini wakiwa na mitaji midogo chini ya 500,000 sasa nimeona ni share ideas chache nilizonazo ili vijana wengi waweze kujiajiri na kupunguza uhalifu mitaani.

      1. Kutengeneza mishumaa - mashine sido sh. 350,000/=
      2. Mama lishe ya kisasa - sido wana masufuria mazuri ya kisasa 90,000/=
      3. Kufyatua matofali - mashine zinaanzia 150,000 - 450,000

      Kwa watu wengine wenye ideas, msisite ku share nasi.

      Asanteni
      Hardman and Mjamaica like this.


    2. aduwilly's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th March 2009
      Location : Duniani
      Posts : 1,156
      Rep Power : 12554
      Likes Received
      284
      Likes Given
      57

      Default Re: Mawazo ya biashara kianzio chini ya shilingi 500,000/=

      si useme tu unaipigia upatu SIDO.

      Anyway acha nikusapoti mkuu, other ajira ni kama ifuatavyo;

      1. Kumpokea Eddo airport ya kisongo na kuandamana naye hadi A. town (10000 kwa trip)

      2. Kupost thread za kuiponda CDM kwenye mitandao ya jamii (5000 kwa thread ilokomentiwa na at least 20 people)

      3. Kurekodi chochote unachozungumza na kiongozi wa upinzani (50000 per clip)

    3. changman's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th July 2011
      Posts : 225
      Rep Power : 10882176
      Likes Received
      79
      Likes Given
      84

      Default Re: Mawazo ya biashara kianzio chini ya shilingi 500,000/=

      Quote By aduwilly View Post
      si useme tu unaipigia upatu SIDO.

      Anyway acha nikusapoti mkuu, other ajira ni kama ifuatavyo;

      1. Kumpokea Eddo airport ya kisongo na kuandamana naye hadi A. town (10000 kwa trip)

      2. Kupost thread za kuiponda CDM kwenye mitandao ya jamii (5000 kwa thread ilokomentiwa na at least 20 people)

      3. Kurekodi chochote unachozungumza na kiongozi wa upinzani (50000 per clip)
      Lame! Ndo maana watanzania hatuendeleagi. Yaani mwenzio kaanzisha thread kusaidia wenzake, wewe unaweka utani ambao hata hauchekeshi! Aisee!

    4. changman's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 26th July 2011
      Posts : 225
      Rep Power : 10882176
      Likes Received
      79
      Likes Given
      84

      Default Re: Mawazo ya biashara kianzio chini ya shilingi 500,000/=

      Nunua camera ya picha 450,000 then sajili blog then ingia mtaani na jichanganye kwenye matukio, piga picha na weka kwenye blog yako. Sasa kwasababu blogs za aina hii ziko nyingi bongo, wewe fikiria ni content za aina gani utaweza ili kujitofautisha na hao wengine.

    5. Chasha Poultry Farm's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th June 2011
      Posts : 4,742
      Rep Power : 1683
      Likes Received
      2329
      Likes Given
      633

      Default Re: Mawazo ya biashara kianzio chini ya shilingi 500,000/=

      Si dhani kama tuna jua Mahara ya Aidea za Kupewa, nazani tunajua Faida tu ila mahara hatujui, The best Aidea ni ile unayo develop wewe mwenyewe,
      Maundumula likes this.
      One Day you will wake up and there wont be any more time to do the things you've always wanted. Do it now. paulo coelho

    6. businezz_oligarch's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th December 2012
      Posts : 145
      Rep Power : 435
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By Chasha View Post
      Si dhani kama tuna jua Mahara ya Aidea za Kupewa, nazani tunajua Faida tu ila mahara hatujui, The best Aidea ni ile unayo develop wewe mwenyewe,
      Ni kweli...lakini unaposikia idea nzuri na kwa mtazamo wako unaona unaweza kuifanya we ifanye ila ifanye katika ubunfu zaidi ya orgnal idea cz somtyms kuna wa2 wanaothnk of good ideas za biashara lakin ni wazto au sio doers..lakin kuna wale wanaochukua ideas za wa2 wengne na kuzboresha na kutoa ktu kizuri.....sometimes with a little bt of creativity that old or someone else idea will give you millions,tusiogope jaman kujaribu.

    7. businezz_oligarch's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 16th December 2012
      Posts : 145
      Rep Power : 435
      Likes Received
      31
      Likes Given
      0

      Default

      Quote By changman View Post
      Nunua camera ya picha 450,000 then sajili blog then ingia mtaani na jichanganye kwenye matukio, piga picha na weka kwenye blog yako. Sasa kwasababu blogs za aina hii ziko nyingi bongo, wewe fikiria ni content za aina gani utaweza ili kujitofautisha na hao wengine.
      Wazo zuri...
      changman likes this.

    8. OGOPASANA's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 30th April 2009
      Posts : 214
      Rep Power : 637
      Likes Received
      79
      Likes Given
      121

      Default Re: Mawazo ya biashara kianzio chini ya shilingi 500,000/=

      1 - Kuwa wakala wa pesa wa mitandao ya simu, kama wale wanaokaa vituo vya mabasi na miamvuli wakiuza vocha, line za simu, na kutoa huduma za kutoa pesa, kuweka pesa nk. Mtaji wao hata laki 3 haufiki na baada ya muda wanatoka.
      2 - nenda kwenye minada ya kuuza nguo kwa bei nafuu kisha uuze kwa wafanyakazi maofisini na walio ktk biashara zao. Mfano kwa Dar Es Salaam, nenda pale shule ya uhuru na ilala boma sokoni alfajiri utapata nguo za ukweli kwa bei nafuu sana kisha ukawauzia masistaduu na mabrazamen, wadada na wakaka walio maofisini na walio ktk biashara zao ambao wengi wao hukosa muda wa kwenda kununua nguo kutokana na ubize. (suruali, mashati, sketi, suruali, skafu na mashati ya kike na blauzi hulipa sana)
      " Yesu ni Bwana"

    9. figganigga's Avatar
      JF Gold Member Array
      Join Date : 17th October 2010
      Location : dar es salaam
      Posts : 11,848
      Rep Power : 155452192
      Likes Received
      4849
      Likes Given
      14796

      Default Re: Mawazo ya biashara kianzio chini ya shilingi 500,000/=

      balo zuri la mtumba ni 250000, hapo unayo mawili tayari. kila balo kwenye mnada faida ni 15000 hadi 30000. kazi ni kwako. mia

    10. micky mouse's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 15th February 2013
      Posts : 129
      Rep Power : 422
      Likes Received
      24
      Likes Given
      0

      Default Re: Mawazo ya biashara kianzio chini ya shilingi 500,000/=

      asanteni nimependa hzo za mitumba ,pia asante kwa wazo la sido kweli nashida na mashine ya kusaga nyama hasa za kutengenezea sambusa ntawacheki labda ntapata

    11. Mtu Poa 2013's Avatar
      Member Array
      Join Date : 26th March 2013
      Posts : 72
      Rep Power : 405
      Likes Received
      28
      Likes Given
      28

      Default Re: Mawazo ya biashara kianzio chini ya shilingi 500,000/=

      Quote By micky mouse View Post
      asanteni nimependa hzo za mitumba ,pia asante kwa wazo la sido kweli nashida na mashine ya kusaga nyama hasa za kutengenezea sambusa ntawacheki labda ntapata
      Aisee sido wana mashine za kila aina, kama uko dar wazukie kulee vingunguti ujionee mashine
      matumbo likes this.

    12. gpblaze's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th June 2011
      Posts : 305
      Rep Power : 544
      Likes Received
      13
      Likes Given
      55

      Default Re: Mawazo ya biashara kianzio chini ya shilingi 500,000/=

      Quote By Chasha View Post
      Si dhani kama tuna jua Mahara ya Aidea za Kupewa, nazani tunajua Faida tu ila mahara hatujui, The best Aidea ni ile unayo develop wewe mwenyewe,
      Dah mimi sijakuelewa.hyo ni lugha gani

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...