JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Machine ya Kukamulia Juice ya Miwa

    Report Post
    Page 1 of 2 12 LastLast
    Results 1 to 20 of 38
    1. Lawkeys's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2009
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 979
      Rep Power : 746
      Likes Received
      227
      Likes Given
      161

      Default Machine ya Kukamulia Juice ya Miwa

      Wakuu-

      Ninatafuta mashine ya kutengenezea juice ya miwa. Kama unafahamu inapatikana wapi nakuomba unielekeze. Preferably ndani ya mipaka ya Dar es Salaam.

      Natanguliza shukrani.


    2. M-pesa's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th September 2011
      Posts : 599
      Rep Power : 588
      Likes Received
      122
      Likes Given
      20

      Default

      Nenda SIDO mkuu! Jitahidi kuwa msafi kwenye biashara yako, kitu kinanifanya nisiwe na hamu na juice ya miwa ni uchafu, unakuta nzi na nyuki kibao kwenye mazingira ya utengenezaji wa juice.

      Quote By Lawkeys View Post
      Wakuu-

      Ninatafuta mashine ya kutengenezea juice ya miwa. Kama unafahamu inapatikana wapi nakuomba unielekeze. Preferably ndani ya mipaka ya Dar es Salaam.

      Natanguliza shukrani.

    3. Mrdash1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 21st September 2010
      Posts : 1,378
      Rep Power : 1527
      Likes Received
      316
      Likes Given
      201

      Default Re: Machine ya Kukamulia Juice ya Miwa

      usipoteze hela kununua mashine nunua sukari yeyusha kwenye maji halafu weka food colour utapat juice taaaaaaamuuu ya miwa!

    4. kanyagio's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th December 2009
      Location : PeriUrban
      Posts : 856
      Rep Power : 10886609
      Likes Received
      231
      Likes Given
      28

      Default Re: Machine ya Kukamulia Juice ya Miwa

      Quote By Mrdash1 View Post
      usipoteze hela kununua mashine nunua sukari yeyusha kwenye maji halafu weka food colour utapat juice taaaaaaamuuu ya miwa!
      wewe si mbunifu!!
      CDM wasipokuwa makini, watawapokea fisi ngomani badala ya binadamu- by Collezione

    5. kanyagio's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 10th December 2009
      Location : PeriUrban
      Posts : 856
      Rep Power : 10886609
      Likes Received
      231
      Likes Given
      28

      Default Re: Machine ya Kukamulia Juice ya Miwa

      Quote By M-pesa View Post
      Nenda SIDO mkuu! Jitahidi kuwa msafi kwenye biashara yako, kitu kinanifanya nisiwe na hamu na juice ya miwa ni uchafu, unakuta nzi na nyuki kibao kwenye mazingira ya utengenezaji wa juice.
      mimi nitamshauri pia aende SIDO. kuhusu usafi, ni kweli inabidi alizingatie, na mojawapo ya njia ya kukabiliana na inzi ni kutengeneza juisi hiyo usiku kama Forodhani Zanzibar
      Mkeshahoi likes this.
      CDM wasipokuwa makini, watawapokea fisi ngomani badala ya binadamu- by Collezione

    6. Clean9

    7. Prime Dynamics's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 30th December 2010
      Location : Kamachumu
      Posts : 321
      Rep Power : 556
      Likes Received
      134
      Likes Given
      23

      Default Re: Machine ya Kukamulia Juice ya Miwa

      Quote By Lawkeys View Post
      Wakuu-

      Ninatafuta mashine ya kutengenezea juice ya miwa. Kama unafahamu inapatikana wapi nakuomba unielekeze. Preferably ndani ya mipaka ya Dar es Salaam.

      Natanguliza shukrani.
      Mpigie huyu jamaa pale SIDO atakusaidia, 0715986687 - Kalumna
      Our regrets in life are not those decisions we took and they turned out wrong, but rather those we did not take.

    8. Mkeshahoi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th January 2009
      Posts : 2,359
      Rep Power : 1071
      Likes Received
      229
      Likes Given
      962

      Default Re: Machine ya Kukamulia Juice ya Miwa

      Quote By kanyagio View Post
      mimi nitamshauri pia aende SIDO. kuhusu usafi, ni kweli inabidi alizingatie, na mojawapo ya njia ya kukabiliana na inzi ni kutengeneza juisi hiyo usiku kama Forodhani Zanzibar
      Afikirie pia teknolojia nzuri na rahisi ya kusindika... vinginevyo juisi itageuka Kiroba Orijino...!!!
      Hela silaha... Kisu Mzigo

    9. Jonathan Kiula's Avatar
      Senior Member Array
      Join Date : 3rd April 2011
      Posts : 191
      Rep Power : 517
      Likes Received
      29
      Likes Given
      3

      Default Re: Machine ya Kukamulia Juice ya Miwa

      how much does that machine cost?,thnx

    10. kichomi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd March 2011
      Posts : 514
      Rep Power : 583
      Likes Received
      54
      Likes Given
      2

      Default

      Quote By Mkeshahoi View Post
      Afikirie pia teknolojia nzuri na rahisi ya kusindika... vinginevyo juisi itageuka Kiroba Orijino...!!!
      Du hapo umenicha kidogo,ina maana kiloba original kinatengezwa kwa miwa?

    11. VoiceOfReason's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Location : Everywhere
      Posts : 5,239
      Rep Power : 1961
      Likes Received
      1200
      Likes Given
      603

      Default Re: Machine ya Kukamulia Juice ya Miwa

      Quote By kichomi View Post
      Du hapo umenicha kidogo,ina maana kiloba original kinatengezwa kwa miwa?
      Mkuu miwa au hata juice nyingine nyingi zinaweza zikawa alcohol baada ya fermentation. (kuspeed process watu huwa wanaweka yeast kwenye vinywaji ili kuharakisha kuibadilisha kuwa pombe..) Ingawa hata bila kuweka yeast ikikaa kwa muda mrefu process ya fermentation itatokea na juice yako itakuwa alcohol.. (hivyo basi inabidi kuhifadhi ili kuzuia fermentation na ibaki kuwa juice)
      Even a Genius Asks Questions....

    12. Mkeshahoi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th January 2009
      Posts : 2,359
      Rep Power : 1071
      Likes Received
      229
      Likes Given
      962

      Default Re: Machine ya Kukamulia Juice ya Miwa

      Quote By kichomi View Post
      Du hapo umenicha kidogo,ina maana kiloba original kinatengezwa kwa miwa?
      Juice ikichacha kaka itageuka kilevi...
      Hela silaha... Kisu Mzigo

    13. Lawkeys's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 16th November 2009
      Location : Dar es Salaam
      Posts : 979
      Rep Power : 746
      Likes Received
      227
      Likes Given
      161

      Default Re: Machine ya Kukamulia Juice ya Miwa

      Asanteni kwa taarifa. Ninayafanyia kazi maoni yenu. Nawasilisha

    14. Husninyo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 24th October 2010
      Posts : 22,666
      Rep Power : 187394523
      Likes Received
      7825
      Likes Given
      4362

      Default

      Quote By kanyagio View Post
      , na mojawapo ya njia ya kukabiliana na inzi ni kutengeneza juisi hiyo usiku kama Forodhani Zanzibar
      umesahau mchana nzi, usiku mbu.

    15. MONALISA's Avatar
      Junior Member Array
      Join Date : 1st February 2011
      Location : juu ya mti..sumwea near the ocean
      Posts : 3
      Rep Power : 0
      Likes Received
      0
      Likes Given
      0

      Default

      Ni pm. Ninayo nzuri sana niliinunua kwenye trade fair china mwaka jana.natumaini upo serious

    16. MWENDAKULIMA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 17th July 2009
      Location : Partout
      Posts : 503
      Rep Power : 668
      Likes Received
      106
      Likes Given
      102

      Default Re: Machine ya Kukamulia Juice ya Miwa

      Quote By Mkeshahoi View Post
      Afikirie pia teknolojia nzuri na rahisi ya kusindika... vinginevyo juisi itageuka Kiroba Orijino...!!!
      Mkuu kama hakuna nyenzo za usindikaji si anatengeneza kiasi kulingana na soko/mauzo anayoyategemea kwa siku.Afterall ukisindika ule uhalisia wa juice ya miwa utapotea inaweza kuwa sawa na ile sukari iliyotiwa food colors kama mdau mmmoja alivyosema hapo juu.

    17. Achahasira's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 9th March 2011
      Location : Dar es salaam
      Posts : 1,221
      Rep Power : 724
      Likes Received
      207
      Likes Given
      19

      Default nahitaji mashine ya kutengeneza juice ya miwa.

      alitenayo abandike bei na uwezo wake au apige namba 0716554555 au 0719223225

    18. Who Cares?'s Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 11th July 2008
      Location : JUPITER PLANET
      Posts : 1,821
      Rep Power : 989
      Likes Received
      890
      Likes Given
      405

      Default Re: nahitaji mashine ya kutengeneza juice ya miwa.

      nielekeze ulipoiona nikaitazame kisha nikupe quotations za kukutengenezea locally kwenye workshop yetu...watanzania tukijiwezesha tunawezaa.
      PakaJimmy and Amoeba like this.
      if we die the next generation will fight them too..and the one after them untill the victory is on our side

    19. Maundumula's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Posts : 6,784
      Rep Power : 6803
      Likes Received
      2012
      Likes Given
      9385

      Default Mashine ya Juice ya miwa

      Wandugu,

      Napenda kufahamu hizi mashine za kukamua juice ya miwa zinapatikana wapi na bei zake zina range kwenye kiasi gani.
      G.JUMA and markj like this.

    20. markj's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 6th July 2012
      Posts : 1,010
      Rep Power : 615
      Likes Received
      167
      Likes Given
      143

      Default Re: Mashine ya Juice ya miwa

      tuna omba mtujuze jamani! hata mimi ni mmoja wa mahitaji wa hii kitu aisee!

    21. kanga's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 13th January 2011
      Posts : 871
      Rep Power : 664
      Likes Received
      351
      Likes Given
      427

      Default Re: Mashine ya Juice ya miwa

      Kumbe tupo wengi.
      Maundumula likes this.

    Page 1 of 2 12 LastLast

    Similar Topics

    1. Replies: 0
      Last Post: 14th November 2011, 13:42
    2. Replies: 3
      Last Post: 30th May 2011, 21:36
    3. Mashine ya kukamulia Ng'ombe
      By Uncle Rukus in forum Jokes/Utani + Udaku/Gossips
      Replies: 11
      Last Post: 8th April 2011, 10:48
    4. Mashine ya kukamulia mafuta
      By african2010 in forum Matangazo madogo
      Replies: 4
      Last Post: 20th June 2010, 23:55
    5. Je miwa ina madhara kwa afya
      By JoJiPoJi in forum JF Doctor
      Replies: 0
      Last Post: 24th September 2009, 22:56

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...