JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Mchanganuo wa Biashara (Business Plan) - REQUESTS

    Report Post
    Page 1 of 12 123 11 ... LastLast
    Results 1 to 20 of 226
    1. Emma Lukosi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd July 2009
      Posts : 878
      Rep Power : 724
      Likes Received
      115
      Likes Given
      110

      Default Jinsi ya kuandaa mchanganuo

      Jamani wana jamvi wezangu naombeni mawazo yenu. Tuko vijana wawili tunataka kuanzisha kiji kiwanda cha kukamua mafuta ya alizet mkoani Dodoma. Tulipo fikia ni kwamba tunajua bei za machine ambazo zinaitajika pamoja na bei zake. je kuna mtu ana some experiance juu ya maswala haya ili tuweze kujuzana na tupate mwangaza.
      Bullshit Free Zone




    2. #2
      Malila's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2007
      Location : Makete mjini
      Posts : 3,211
      Rep Power : 11140
      Likes Received
      1437
      Likes Given
      661

      Default Re: Jinsi ya kuandaa mchanganuo

      Quote By imma View Post
      Jamani wana jamvi wezangu naombeni mawazo yenu. Tuko vijana wawili tunataka kuanzisha kiji kiwanda cha kukamua mafuta ya alizet mkoani Dodoma. Tulipo fikia ni kwamba tunajua bei za machine ambazo zinaitajika pamoja na bei zake. je kuna mtu ana some experiance juu ya maswala haya ili tuweze kujuzana na tupate mwangaza.
      Kwanza sahihisha hapo pekundu. Sema tunataka kuanzisha kiwanda. Pili hongereni sana kwa kujua kuwa mnaweza kuanzisha kiwanda. Tatu,nawashauri tafuteni nauli kidogo halafu mwende pale Singida mjini mtaa wa SIDO,ili mkajionee viwanda vilivyopo pale, pale mtaona aina nyingi sana za mashine na mtajifunza kwa kuuliza na kuona. Kuna viwanda vingi sana pale ni vema mkajifunza kupitia vitendo zaidi kuliko nadharia.

      Ikibidi mfanye kazi kama vibarua hata kwa mwezi ili mjue siri zaidi za operation. Huu ni mtizamo wangu.
      ngege john and 123kv like this.
      Mtu mwema huacha urithi kwa wana wa wanawe.

    3. Emma Lukosi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd July 2009
      Posts : 878
      Rep Power : 724
      Likes Received
      115
      Likes Given
      110

      Default Re: Jinsi ya kuandaa mchanganuo

      Tulifika SIDO Dar es salaam, wakatushuri, wakatupa pamoja na bei za machines. pia waliyupa ushauri unaotaka kufanana na wakwako ila wao walituambia twende Morogoro pia kuna viwanda vingi around SIDO. BTW ahsante kwa ushuri.
      Bullshit Free Zone



    4. #4
      Malila's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd December 2007
      Location : Makete mjini
      Posts : 3,211
      Rep Power : 11140
      Likes Received
      1437
      Likes Given
      661

      Default Re: Jinsi ya kuandaa mchanganuo

      Quote By imma View Post
      Tulifika SIDO Dar es salaam, wakatushuri, wakatupa pamoja na bei za machines. pia waliyupa ushauri unaotaka kufanana na wakwako ila wao walituambia twende Morogoro pia kuna viwanda vingi around SIDO. BTW ahsante kwa ushuri.
      Usifanye ajizi,fanyia kazi uamuzi wako. Muda wako ndio huu,na kesho huijui. Halafu usidhani mwenye wazo hili uko peke yako,wako wengi. Tofauti ni action plan na time frame zetu, vinginevyo nikutakie mafanikio.
      Danp36 and Tutor B like this.
      Mtu mwema huacha urithi kwa wana wa wanawe.

    5. Ntemi Kazwile's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th May 2010
      Location : Bongo salidalam
      Posts : 2,052
      Rep Power : 916
      Likes Received
      207
      Likes Given
      833

      Default Re: Jinsi ya kuandaa mchanganuo

      Quote By imma View Post
      Jamani wana jamvi wezangu naombeni mawazo yenu. Tuko vijana wawili tunataka kuanzisha kiji kiwanda cha kukamua mafuta ya alizet mkoani Dodoma. Tulipo fikia ni kwamba tunajua bei za machine ambazo zinaitajika pamoja na bei zake. je kuna mtu ana some experiance juu ya maswala haya ili tuweze kujuzana na tupate mwangaza.
      Mkuu hongera, mimi niko kwenye biashara ya alizeti tayari. Je unataka business plan ili ukope au ni kwa ajiri ya upembuzi yakinifu ktk kutaka kujiridhisha na kuona kuwa biashara inalipa?

      Nakushauri usome website hii: www.entrepreneurmag.co.za

      Watakusaidia sana katika kuandaa huo mchanganuo na vitu vingine vingi
      “If people are not laughing at your dreams at least once a week, you are aiming too low.” Robin Sharma.

    6. JF SMS Swahili

    7. Emma Lukosi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd July 2009
      Posts : 878
      Rep Power : 724
      Likes Received
      115
      Likes Given
      110

      Default Re: Jinsi ya kuandaa mchanganuo

      Quote By Ntemi Kazwile View Post
      Mkuu hongera, mimi niko kwenye biashara ya alizeti tayari. Je unataka business plan ili ukope au ni kwa ajiri ya upembuzi yakinifu ktk kutaka kujiridhisha na kuona kuwa biashara inalipa?

      Nakushauri usome website hii: www.entrepreneurmag.co.za

      Watakusaidia sana katika kuandaa huo mchanganuo na vitu vingine vingi
      Mkuu Nashukuru sana kwa msaada wako hasa katika link ambayo umenipatia.
      Hata mimi niko kwenye biashara ya mafuta ya alizeti, lakini ni kwa level ya uuzaji wa rejareja. tumekua tukichukua mafuta viwandani Dodoma kwa jumla kuanzia dumu 50 na kuyapaki upya kwenye vyombo vya lita moja na lita tano na kuyauza hapa mjini Dar. lakini kila tukienda kuchukua mafuta nimekua nikitamani sana ku grow katika hii industry hata nikafikia hatua ya kumiliki kiwanda na kuanza kukamua mwenyewe kwani kule viwndani bei zao haziko stable. Elimu yangu ni kidato cha sita sina uzoefu sana katika kuandaa na kuandika mchanganuo ndo maana nimejitokeza ili niweze kupata mwanga kwa ambao mna uzoefu juu ya maswala kama hayo. ili nijiandae kutafuta source of funds. -Ahsanteni
      Bullshit Free Zone



    8. #7
      Utingo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 15th December 2009
      Location : Lyazumbi
      Posts : 5,671
      Rep Power : 36597
      Likes Received
      1045
      Likes Given
      730

      Default Re: Jinsi ya kuandaa mchanganuo

      Quote By imma View Post
      Mkuu Nashukuru sana kwa msaada wako hasa katika link ambayo umenipatia.
      Hata mimi niko kwenye biashara ya mafuta ya alizeti, lakini ni kwa level ya uuzaji wa rejareja. tumekua tukichukua mafuta viwandani Dodoma kwa jumla kuanzia dumu 50 na kuyapaki upya kwenye vyombo vya lita moja na lita tano na kuyauza hapa mjini Dar. lakini kila tukienda kuchukua mafuta nimekua nikitamani sana ku grow katika hii industry hata nikafikia hatua ya kumiliki kiwanda na kuanza kukamua mwenyewe kwani kule viwndani bei zao haziko stable. Elimu yangu ni kidato cha sita sina uzoefu sana katika kuandaa na kuandika mchanganuo ndo maana nimejitokeza ili niweze kupata mwanga kwa ambao mna uzoefu juu ya maswala kama hayo. ili nijiandae kutafuta source of funds. -Ahsanteni
      Mkuu nakupongeza sana nami niko njiani kuanzisha kitu kama hicho, elimu yako ni kubwa sana kwa ujasiri ulionao don't let down yourself.
      Without justice – Government is nothing but a band of robbers

    9. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,304
      Rep Power : 37052
      Likes Received
      3859
      Likes Given
      6314

      Default Re: Jinsi ya kuandaa mchanganuo

      sina ushauri hapa imma wish u all the best.
      Emma Lukosi likes this.
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..

    10. #9
      Msanii's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th July 2007
      Posts : 6,369
      Rep Power : 2007
      Likes Received
      341
      Likes Given
      560

      Default Re: Jinsi ya kuandaa mchanganuo

      Quote By FirstLady1 View Post
      sina ushauri hapa imma wish u all the best.
      namshauri IMMA amtafute WOS hata kwa PM atampa clues ya anachokitaka
      Katiba mpya ituletee Taasisi imara na si viongozi imara- Msanii

      Kitendo Cha Kuitoa CCM Madarakani ni Kuwafumbua Macho na Kuwaonyesha Ukombozi wa Pili wenye Matumaini Kwa Uhai wa Taifa. - Kakobe
      [email protected]

    11. Emma Lukosi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd July 2009
      Posts : 878
      Rep Power : 724
      Likes Received
      115
      Likes Given
      110

      Default Re: Jinsi ya kuandaa mchanganuo

      Quote By Msanii View Post
      namshauri IMMA amtafute WOS hata kwa PM atampa clues ya anachokitaka
      Samahani sijakupata Hapo Who is WOS?
      Bullshit Free Zone



    12. FirstLady1's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th July 2009
      Location : Mama Mwenye Nyumba
      Posts : 15,304
      Rep Power : 37052
      Likes Received
      3859
      Likes Given
      6314

      Default Re: Jinsi ya kuandaa mchanganuo

      Quote By imma View Post
      Samahani sijakupata Hapo Who is WOS?
      Kuna dada mmoja hapa JF anaitwa WOS..( women of substance)
      Emma Lukosi likes this.
      No one is in charge of your happiness except you...
      God time is the best..

    13. #12
      Rubi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2009
      Posts : 1,550
      Rep Power : 848
      Likes Received
      230
      Likes Given
      188

      Default Re: Jinsi ya kuandaa mchanganuo

      Na mimi nakutakia mafanikio.
      Mlee mtoto katika njia impasayo naye hataiacha hata atakapokuwa mzee.

    14. Ambassador's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2008
      Posts : 892
      Rep Power : 786
      Likes Received
      30
      Likes Given
      71

      Default Re: Jinsi ya kuandaa mchanganuo

      Mimi niko interested sana na hii business, probably tunaweza kuunganisha mawazo. Nitumie PM ili tupange utakapokuja Dar tuonane.
      Watcha gonna do when they come for you?

    15. Ambassador's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd June 2008
      Posts : 892
      Rep Power : 786
      Likes Received
      30
      Likes Given
      71

      Default Re: Jinsi ya kuandaa mchanganuo

      Quote By Ntemi Kazwile View Post
      Mkuu hongera, mimi niko kwenye biashara ya alizeti tayari. Je unataka business plan ili ukope au ni kwa ajiri ya upembuzi yakinifu ktk kutaka kujiridhisha na kuona kuwa biashara inalipa?

      Nakushauri usome website hii: www.entrepreneurmag.co.za

      Watakusaidia sana katika kuandaa huo mchanganuo na vitu vingine vingi
      The website is sooooo good, thank you for sharing.
      Watcha gonna do when they come for you?

    16. Emma Lukosi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd July 2009
      Posts : 878
      Rep Power : 724
      Likes Received
      115
      Likes Given
      110

      Default Re: Jinsi ya kuandaa mchanganuo

      Ambassador Unakaribishwa,
      Bullshit Free Zone



    17. Masikini_Jeuri's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 19th January 2010
      Location : Igangidung'u
      Posts : 5,996
      Rep Power : 2136
      Likes Received
      733
      Likes Given
      5058

      Default Re: Jinsi ya kuandaa mchanganuo

      WOS ni mtaalamu wa michanganuo?
      24 hours in a day! 24 beers in a case, Coincidence? I think not!

    18. Emma Lukosi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd July 2009
      Posts : 878
      Rep Power : 724
      Likes Received
      115
      Likes Given
      110

      Default Re: Jinsi ya kuandaa mchanganuo

      Quote By Masikini_Jeuri View Post
      WOS ni mtaalamu wa michanganuo?
      Mbona simpati
      Bullshit Free Zone



    19. jamii01's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : STREET
      Posts : 1,140
      Rep Power : 714
      Likes Received
      362
      Likes Given
      242

      Default Mchanganuo wa Biashara (Business Plan) - REQUESTS

      naomba mwenye business plan yoyote naomba anisaidie..nataka kuangalia sample.niko naandaa ya kwangu lakini nimwekwama sehemu..

      please inbox me..

    20. VoiceOfReason's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 4th November 2010
      Location : Everywhere
      Posts : 5,239
      Rep Power : 1942
      Likes Received
      1183
      Likes Given
      603

      Default re: Mchanganuo wa Biashara (Business Plan) - REQUESTS

      Tafuta hii software Palo Alto Business Plan. Hii software ni the mother of all softwares when it comes to business plan everything SWOT analysis break even na kuna samples za plan za indrustries zote ambazo you can update it kwenye net..., nilikuwa nayo kipindi fulani ingawa inauzwa ila am sure kuna pirated copies..., try ask invisible au uliza mtu ambaye anayo... hii ni website for more info au google for Palo Alto Business Software Business Plan Software and Marketing Plan Software — Palo Alto Software
      Last edited by VoiceOfReason; 30th January 2011 at 18:47.
      Even a Genius Asks Questions....

    21. Paul S.S's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 28th August 2009
      Location : Bongo
      Posts : 4,520
      Rep Power : 9642
      Likes Received
      1491
      Likes Given
      1226

      Default re: Mchanganuo wa Biashara (Business Plan) - REQUESTS

      Mkuu kama unaharaka nayo google tu, andika "business plan samples" utazipata za kumwaga
      Au check na link uliyopewa hapo juu

    22. JF SMS Swahili

    Page 1 of 12 123 11 ... LastLast

    Similar Topics

    1. Msaada kwa anayehitaji business plan ya biashara yeyote
      By Davion Delmonte Jr. in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 12
      Last Post: 2nd January 2014, 22:16
    2. Replies: 0
      Last Post: 27th January 2013, 17:44
    3. Business Plans na Huduma nyingine
      By Kichakoro in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 15
      Last Post: 5th April 2012, 16:12
    4. Business plan competition to close today midnight
      By Tango in forum Jukwaa La Biashara na Uchumi
      Replies: 0
      Last Post: 17th October 2008, 10:27

    Tags for this Topic

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...