JamiiSMS
    Show/Hide This

    Topic: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

    Report Post
    Page 1 of 3 123 LastLast
    Results 1 to 20 of 43
    1. #1
      Froida's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Posts : 5,887
      Rep Power : 8536
      Likes Received
      1025
      Likes Given
      272

      Default Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      @ Madaraka naona nitumie taarifa yako hii hapa JF japo sio yote ,Siku mbili zilizopita, nikielekea kilele cha Mlima Kilimanjaro, katika kambi ya Barafu, ambayo ni kituo cha mwisho kabla ya safari ya kufika kilele cha Uhuru niliona bendera ya CHADEMA ikipepea.



      Kwa mujibu wa taarifa nilizopata toka kwa wapagazi wanaosindikiza wageni kupanda Mlima Kilimanjaro wanaojulikana miongoni mwao kama "wagumu", kutokana na kazi ngumu wanayofanya kusindikiza wageni juu ya mlima huu maarufu, shughuli za CHADEMA zimeanza juu ya Mlima Kilimanjaro miaka mitatu iliyopita.

      CHADEMA hawana tawi juu ya Mlima Kilimanjaro ila nilichoshuhudia mimi na jitihada za wana-CHADEMA kupeperusha bendera ya chama chao kwenye sehemu iliyo juu kuliko zote Tanzania. Kambi ya Barafu ipo urefu wa mita 4,600 juu ya usawa wa bahari.

      Posted by Madaraka at 7:08 AM


    2. #2
      Xuma's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th July 2010
      Location : Local Site
      Posts : 591
      Rep Power : 771
      Likes Received
      111
      Likes Given
      187

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      Great!
      "None but ourselves can free our minds"
      -Bob Marley

    3. TUKUTUKU's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th September 2010
      Location : ISELAMAGAZI
      Posts : 11,770
      Rep Power : 429499335
      Likes Received
      3941
      Likes Given
      1434

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      Safi sana ipo siku CHADEMA itasambaa kila kona ya nchi!!!

    4. #4
      Magezi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th October 2008
      Posts : 2,727
      Rep Power : 1199
      Likes Received
      69
      Likes Given
      79

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      si haba

    5. PakaJimmy's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th April 2009
      Posts : 16,220
      Rep Power : 16106741
      Likes Received
      8144
      Likes Given
      3624

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      Quote By TUKUTUKU View Post
      Safi sana ipo siku CHADEMA itasambaa kila kona ya nchi!!!
      Freedom is coming tomorrow!
      "The only thing that walks back from the tomb with the mourners and refuses to be buried is the character of a man.
      What a man is, survives him... it can never be buried"
      (GENEKAI-Jamiiforums, 4th November 2010 07:32PM).
      [email protected]


    6. #6
      Kigogo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 14th December 2007
      Location : Calabash
      Posts : 17,847
      Rep Power : 0
      Likes Received
      3744
      Likes Given
      2036

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      napata amani sana na mwedno huu..nina uhakika 2015 kura hazitaibiwa kama hili jizi lilivofanya this time
      ______________________________ _
      Niko tayari kufa huku nimesimama kuliko kuishi huku nimepiga magoti....

    7. #7
      MTWA's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th August 2009
      Location : Somewhere in the Universe
      Posts : 846
      Rep Power : 778
      Likes Received
      42
      Likes Given
      20

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      It is a good move and lets go ahead.

      Big up wapiganaji wooooote!
      PAMOJA TUNATEMBEA

    8. #8
      Idimi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 18th March 2007
      Location : Ikwiriri
      Posts : 7,275
      Rep Power : 85915069
      Likes Received
      1931
      Likes Given
      976

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      Kazi kweli kweli!
      A successful man is one who makes more money than his wife can spend. A successful woman is one who can find such a man!
      [email protected]

    9. #9
      STEIN's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th August 2010
      Location : Arusha
      Posts : 1,756
      Rep Power : 909
      Likes Received
      535
      Likes Given
      568

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      Hii ni habari njema kwa waTZ na wanamabadilko kwa ujumla.

      Peoples Power.

    10. October's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 5th October 2009
      Posts : 2,151
      Rep Power : 1133
      Likes Received
      80
      Likes Given
      92

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      Na CCM WALIVYO WAVIVU WA KUFIKIRI NA KUKOSA UBUNIFU WATAIGA, WEE SUBIRI TU UONE.
      You will only be remembered for two things: the problems you solved or the ones you created.” -- Mike Murdock

    11. #11
      Mwiba's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 23rd October 2007
      Posts : 6,860
      Rep Power : 2650
      Likes Received
      1181
      Likes Given
      361

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      Katikati ya ziwa viktoria hamjaiona au imezama ? jamani uchaguzi umeisha au hamjaamini bado mna tamaa labda utarudiwa ? Ata kule Pemba tulikuwa tukiweka bendera za CUF juu ya mishelisheli.
      Light travels faster than sound. This is why some people appear bright until you hear them speak.

    12. Masanilo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd October 2007
      Location : Swat valley, Keta Keta
      Posts : 22,183
      Rep Power : 85897691
      Likes Received
      4139
      Likes Given
      2481

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      Quote By Mwiba View Post
      Katikati ya ziwa viktoria hamjaiona au imezama ? jamani uchaguzi umeisha au hamjaamini bado mna tamaa labda utarudiwa ? Ata kule Pemba tulikuwa tukiweka bendera za CUF juu ya mishelisheli.
      CUF ni chama gani tena? Kile cha waislamu kule visiwani

      Kindness is the language which the deaf can hear and the blind can see - Mark Twain
      CCM is enemy of GOD

    13. The Dreamer's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 2nd February 2009
      Location : Sky
      Posts : 1,282
      Rep Power : 892
      Likes Received
      17
      Likes Given
      1

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      Hii imetulia. Kila heri wapiganaji na heri ya Christmas
      No society can surely be flourishing and happy, of which the far greater part of the members are poor and miserable-ADAM SMITH (A pioneer Political economist)

    14. Njowepo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 26th February 2008
      Location : Santiago
      Posts : 8,188
      Rep Power : 22284
      Likes Received
      1176
      Likes Given
      1109

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      Majuha nao wataiga
      WB Tanzania lead economist Jacques Morisset said the GDP doubled in 10 years, but it has failed to produce any significant decline in poverty levels.

    15. Daudi Mchambuzi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th November 2010
      Location : Arusha
      Posts : 11,792
      Rep Power : 429499328
      Likes Received
      6316
      Likes Given
      34806

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      Safi sana

    16. superfisadi's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 22nd May 2009
      Posts : 552
      Rep Power : 730
      Likes Received
      46
      Likes Given
      1

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      kama imefika kileleni ni ishara ya ushindi kitakuwa juu si unajua mt kilimanjaro is the roof of africa hakuna wa kukishusha ila mungu mwenyewe ccm watangoja sana

    17. Monstgala's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th August 2009
      Posts : 1,068
      Rep Power : 2133
      Likes Received
      804
      Likes Given
      424

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      Quote By Mwiba View Post
      Katikati ya ziwa viktoria hamjaiona au imezama ? jamani uchaguzi umeisha au hamjaamini bado mna tamaa labda utarudiwa ? Ata kule Pemba tulikuwa tukiweka bendera za CUF juu ya mishelisheli.
      Vyama vipo kwa ajili ya uchaguzi ??!!!...Ukomo wako wa kufikiria ndo unaishia hapo?

    18. #18
      Mbopo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 29th January 2008
      Posts : 2,539
      Rep Power : 1196
      Likes Received
      393
      Likes Given
      14

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      What is a big deal about hoisting a flag at the mountain top. How does the party benefit out of this? let's stop being petty or stooping too low!

    19. Froida's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 25th May 2009
      Posts : 5,887
      Rep Power : 8536
      Likes Received
      1025
      Likes Given
      272

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      Quote By Mbopo View Post
      What is a big deal about hoisting a flag at the mountain top. How does the party benefit out of this? let's stop being petty or stooping too low!
      you dont need to show the world your arrogance,You can just read without making a comment, YOU HATER

    20. Ndallo's Avatar
      JF Senior Expert Member Array
      Join Date : 1st October 2010
      Location : LaRusa
      Posts : 6,142
      Rep Power : 6877
      Likes Received
      2358
      Likes Given
      715

      Default Re: Bendera Ya Chadema Yapepea Mlima Kilimanjaro,

      Quote By October View Post
      Na CCM WALIVYO WAVIVU WA KUFIKIRI NA KUKOSA UBUNIFU WATAIGA, WEE SUBIRI TU UONE.
      Kweli wala hujakosea ndio zao hizo hawana ubunifu! shame on them CCM!
      '' Mtu ni Utu sio Kitu''


    Page 1 of 3 123 LastLast

    Similar Topics

    1. Noah NNE kuupaisha Mlima KILIMANJARO
      By Inkoskaz in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 20
      Last Post: 3rd September 2012, 11:37
    2. Sipigii kura mlima Kilimanjaro
      By hubby in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 68
      Last Post: 13th November 2011, 11:20
    3. Picha za mlima Kilimanjaro toka angani
      By Lucchese DeCavalcante in forum Jamii Photos
      Replies: 30
      Last Post: 1st November 2011, 11:16
    4. Walemavu kupanda mlima kilimanjaro
      By Steven Sambali in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 2
      Last Post: 1st October 2008, 01:35
    5. Mlima Kilimanjaro wazua mzozo
      By X-PASTER in forum Habari na Hoja mchanganyiko
      Replies: 9
      Last Post: 27th September 2008, 03:22

    Posting Permissions

    • You may not post new threads
    • You may not post replies
    • You may not post attachments
    • You may not edit your posts
    •  

    Who are WE?

    JamiiForums is a 'User Generated Content' site; anyone can register (MUST) and comment or start a new topic.

    You are always welcome! Read more...

    Where are we?

    We have our offices in Dar es Salaam but we still work virtually.

    For anything related to this site please Contact us.

    Contact us now...

    DISCLAIMER

    JamiiForums, its partners, affiliates and advertisers are not responsible for the content of threads/topics that are submitted by users..

    Read more...

    Forum Rules

    JamiiForums is moderated under the rules set by users and moderators to safeguard you.

    You MUST read them and comply accordingly. Read more...

    Privacy Policy

    We are committed to respecting your privacy rights when visiting any JamiiForums.com page, such as this one.

    Read our Privacy Policy. Proceed here...