Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zuzu na ukimwi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ng'wanankamba, Jan 6, 2012.

  1. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ZUZU wa Kinaijeria aishiye huko Marekani alimpigia simu mama yake. Maongezi yao yalikuwa kama ifuatavyo:

    ZUZU: Mama, nina virusi vya UKIMWI!

    Mama: Mwanangu, ninakusihi, ninakusihi, ninakusihi sana, usirudi nyumbani kabisa.

    ZUZU: Kwa nini mama?

    Mama: Endapo utarudi nyumbani, mkeo pia ataathirika. Mkeo akiathirika atamwathiri pia mdogo wako. Mdogo wako akishaathirika atamwathiri pia msichana wetu wa kazi. Ujuwe mwanangu, msichana wetu wa kazi naye atamwathiri pia baba yako. Baba yako naye atamwathiri mdogo wangu, mdogo wangu atamwathiri mumewe ambaye naye ataniathiri mimi pia. Mimi nikishaathirika nitamwathiri mtunza bustani wetu. Mtunza bustani wetu akishaukwaa atamwambukiza pia mdogo wako wa kike. Mdogo wako akishaupata tu, ujuwe kijiji kizima kimeupata!

    Mwanangu, kwa jina la Mungu, tafadhali, tafadhali kiokoe kijiji chetu. Ninakusihi tena mwanangu, USIRUDI TENA NYUMBANI!
     
  2. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haa! Mdogo wake pia atakuathiri wewe, bora asirudi.
     
  3. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ZUZU wa Kinaijeria aishiye huko Marekani alimpigia simu mama yake. Maongezi yao yalikuwa kama ifuatavyo:

    ZUZU: Mama, nina virusi vya UKIMWI!

    Mama: Mwanangu, ninakusihi, ninakusihi, ninakusihi sana, usirudi nyumbani kabisa.

    ZUZU: Kwa nini mama?

    Mama: Endapo utarudi nyumbani, mkeo pia ataathirika. Mkeo akiathirika atamwathiri pia mdogo wako. Mdogo wako akishaathirika atamwathiri pia msichana wetu wa kazi. Ujuwe mwanangu, msichana wetu wa kazi naye atamwathiri pia baba yako. Baba yako naye atamwathiri mdogo wangu, mdogo wangu atamwathiri mumewe ambaye naye ataniathiri mimi pia. Mimi nikishaathirika nitamwathiri mtunza bustani wetu. Mtunza bustani wetu akishaukwaa atamwambukiza pia mdogo wako wa kike. Mdogo wako akishaupata tu, ujuwe kijiji kizima kimeupata!
     
  4. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    HAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAAHAHAHAHAHAHHAHAHHAAHHAHAHAHHAHA
    HAHHAHAHHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHHAHHAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!!!!
    Nirudishie mbavu zangu!
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Ila kweli bora umsisitizie asirudi kabisa maana yule dada ake mdogo ataniathiri na mimi ..............................:lol:.................................
     
Loading...