Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

zuzu na picha ya dokta

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Saint Ivuga, Sep 20, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,664
    Trophy Points: 280
    Zuzu mmoja alikuwa anaumwa sana,akaamua kueka
    picha ya daktari kwa ukuta wa chumba chake. Ghafla akatembelewa na marafiki zake,walipoona
    picha ukutani wakamuuliza,"Hio picha ukutani ni ya
    nani?" Zuzu akajibu,"Si ni ya dokta." Wakamuuliza,"Mbona umeiweka hapo?" Akajibu,"Nilienda phamacy kununua
    dawa,wakanishauri maumivu yakizidi nimuone
    dakatari!"
     
  2. Infantry Soldier

    Infantry Soldier JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 1,473
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ha
     
Loading...