Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zuzu bwana!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mtamanyali, Dec 17, 2011.

  1. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,060
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hi wana jf. Siku moja muda wa jioni zuzu alirudi nyumbani akiwa na sura ya unyonge sana, MAMA yake akamuuliza., kulikoni mwanangu zuzu mbona leo mnyonge hivyo? ZUZU akajibu 'mama inaonekana hawa majirani zetu masikini sana' MAMA: ulijuaje? ZUZU: leo mwanao kameza shilingi mia nimewakuta wamechanganyikiwa sana, je angemeza elfu kumi ingekuwaje' Si wangekua vichaa kabisa mama.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahahaaaaa hatofautiani na zero
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Du huyu ni zuzu wa kweli
     
Loading...