Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zuzu amwandikia barua bill gate tar 1

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Tanganyika one, Oct 5, 2012.

  1. Tanganyika one

    Tanganyika one Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenda kwa: Bill Gates, Microsoft
    Kutoka kwa: Zuzu, Tanzania
    Tarehe: 1 Oktoba 2012
    Yahusu: Matatizo kwenye kompyuta yetu mpya.

    Ndugu Bill Gates,
    Anko wangu amenunua kompyuta mpya kwa ajili ya kutumia nyumbani kwetu. Nilipoichunguza nimegundua ina matatizo kadhaa. Nimeamua kukuandikia barua hii ili uyafanyie kazi.

    1. Kuna batani ya 'start' lakini hakuna batani ya 'stop' button. Tafadhali tazama kwa makini.
    2. Nina mashaka kama umeweka 're-guta' maana nimeona umeweka tu 're-cycle', lakini nyumbani kwetu kuna guta na siyo baskeli.
    3. Pia nimeona kuna sehemu ya 'Find' lakini wala haifanyi kazi. Anti yangu jana alipoteza funguo. Nimejaribu sana kubonyeza find ili itusaidie kutafuta funguo imeshindwa. Naripoti tatizo hili.
    4. Nimeona tu kuna 'Microsoft word' sasa nataka kujifunza 'Microsoft sentence', sasa ni lini utatuwekea Microsoft Sentence?
    5. Tumenunua CPU, mouse na keyboard, lakini kuna kipicha kimoja tu kinachoonyesha 'My Computer': lini utatuwekea vipicha kwa ajili ya hivyo vifaa vingine?
    6. Nimeshangaa kuona kompyuta imeandika mahali 'MY Pictures' lakini sijaona picha yangu hata moja humo. Lini mtaziweka?
    7. Pia mmeweka 'MICROSOFT OFFICE' inakuwaje kuhusu 'MICROSOFT HOME' kwa kuwa hii ni kompyuta tunayotumia nyumbani kwetu na wala siyo ofisini.
    8. Pia umeweka 'My Recent Documents'. Vipi kuhusu 'My Past Documents'?
    9. Pia umeweka 'My Network Places'. Tafadhali sana iondoe hiyo maana anko atakuwa anajua mahali nilipo, kuna siku huwa natoroka shule.

    Jambo la mwisho. Wewe jina lako ni GATES sasa kwa nini umeamua kuuza WINDOWS?

    Wasalaam,
    Zuzu.
     
  2. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,504
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nimekukubali wewe ni jinias zuzu
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ahsante zuzu ndio maana kwenye Microsoft Office kuna Home Premium.
    Hatujaweka widget ya Mouse kwa sababu kuna Cut (cat).
    kuhusu jina langu hiyo ni simple.
    You must first pay your Bills at the Gate before we open our Windows!
     
  4. cZg

    cZg Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tenk yu veri machi wakli kwa kumpresent zuzu b4 mwanaJF Mchanga wa safu hii na nyingine...dah nyie wakli
     
  5. Mbwiga88

    Mbwiga88 JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    katoa Fb hamna kitu kilaza wewe
     
  6. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haaaaaa, Zuzu ni mtaalamu huyo
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kweli huyo ni zuzuest!
     
  8. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Zuzu mkareee
     
  9. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yeye ndo mtunzi wa vichekesho vya zuzu kule fb so ni haki yake kuamua aipost wapi, ukitaka mashairi pia muombe tu akutungie
     
  10. n

    ng'abo bznec Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkareee 2kubal2 majungu ya nn km ametoa fb huko fb ume2nga ww?
     
Loading...