Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZUNGU Kuendesha kikao ja Leo jioni: Je ataweza?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Jun 19, 2012.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Haya kumekucha Zungu ndani ya nyumba,
    Je ataweza?
     
  2. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kaanza vema kwa kuwataka Wabunge wajue kwamba wote wako pale kuwatumikia Wananchi
     
  3. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwa nini asiweze ?..kile kiti hakina kusoma kwa. Mbunge kama yeye mwenye zaidi ya Miaka 10 Bungeni

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Kwa hili la MADABIDA kecheza vizuri sana, Hakuna sababu ya kuleta malumbano.
    Safi ZUNGU!
     
  5. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Busara inahitajika sana, Embu fikiria alivyomtuliza yule mama, engekuwa mwingine sasa hivi ni malumbano tu!
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    nimemsiki yule mama mwishoni analalamikia mitandao ukiwemo jf japo sijamsikia vizuri mwenye habari kamili tafadhali.!
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    halafu nicho kibibi kama kichawi fulani, ama kwelo hawa CCM ndio safari yao inatimia
     
  8. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimemsikia yuko shaloow sana hata jf hakuitaja vizuri alisema Forum.
    Zungu kaanza vyema ila kachemsha aliposhindwa kulifanyia kazi ipasavyo ombi la Mhe Msemakweli ikimtaka kumuondoa mhe Mchambi alipokuwa anaongea na waziri mkuu wakati mhe Msemakweli alipokuwa anachangia hoja bungeni. Ningempa kredit zaidi kama Zungu angemwamuru mhe mchambiz aache kuongea na Waziri Mkuu na arudi kukaa kwenye kiti chake, amwache mhe Waziri mkuu aweze kumsikiamojakwa moja Mhe Msemakweli. Badala yake yeye alimuacha Mhe Mchambi aendelee kuongea na PM na kumwambia Mhe Msemakweli alendelee kuchangia PM ni mzoefu na anamsikia huku PM akiwa anaongea na Mhe Mchambi.
    Tofauti kabisa na Spika ambaye anakuwaga mkali kwa wabunge au mawaziri ambao wanakwenda kumuongelesha PM wakati vikao vinaendelea.
    Hapo zungu kachemsha, Naendelea kumsoma, kuna wabunge wapo kwenye list ya kuchangia zen wanaitwa lakini hawapo
     
Loading...