Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zungu awaponda wanafunzi wa vyuo Vikuu- Awaambia wasidanganywe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SG8, Jun 15, 2011.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni mbunge wa Ilala anchangia sasa. Anasema wanafunzi wa Vyuo Vikuu wasidanganywe na watu ambao wamesoma na wana shahada. Wakubali kukaa chini na kutafuta suluhu ya matatizo yao badala ya kuandamana na kuvunja magari. Anadai wamshukuru Kikwete kwa kuwaletea Chuo Kikuu wakati hakipo kwenye mpango wa serikali. Aunga mkono hoja mia kwa mia
     
  2. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,381
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wanatakiwa kuwashukuru tax payers kwani kodi zao ndio zimewezesha ujenzi wa hivyo vyuo. Kuandamana ni haki yao ya kimsingi ktk kudai utekelezaji wa madai yao. Zungu umepata wapi degree yako? Nina imani ungepitia kunji na mikutano ya pale Rev. Square ungewafeel hawa madent.
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nasikia jamaa huyo anaeitwa Zungu ni muuza unga, sumu inayoua vijana hao hao anajidai kuwatetea ...Pambaf
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    hoja gani ameiunga mkono?
     
  5. fige

    fige JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Migomo haijaanza leo inawezekana hata yeye amewahi goma na kuandamana,ni kwa vile anakula keki ndio maana anawaponda.

    Labda kama amesoma nje atakuwa hajawahi kugoma
     
  6. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Migomo ilianza na akina Sita back in the 60's.
     
  7. H

    HOYANGA Senior Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    HOJA CHAKAVU ZA MZEE WA PODA, Tumshukuru kikwete kwa lipi hasa?, kama ni vyuo hakuna maana!! YEYE JK ATEKELEZA MAMBO YA MKAPA!! HUYO MZUNGU PORI INAWEZEKANA HAJAWAHI KUSOMA CHUO KIKUU CHOCHOTE DUNIANI.
     
  8. m

    mkolosai JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    kwanza inasadikika alikuwa mtoto wa kwenye chupa (flask) artificial insemination alikosewa ndiyo maana hana sera kichwani mwake.......
     
Loading...