Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

zumas family tree

Discussion in 'Jamii Photos' started by cheusimangala, Sep 30, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    huyu baba nashindwa kummaliza.
    [​IMG]
     
  2. L

    Lady JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mmh! Zuma anatisha!
     
  3. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hii kweli kali, huyo Gugu cjui nimemuona kwenye tamthilia gani jamani KBC.
     
  4. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sidhani kama hata ana furaha maana nahisi kila siku anasikia maugomvi ya hao wake zake,na ana kazi ya ziada ya kufanya watoto wake wote wapendane pasi kubaguana.
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hata tukisema mila zao zinaruhusu but kwa dunia ya leo hizo mila zinatakiwa zivunjwe jamani, wanawake wote hao wa nini?
     
  6. r

    ral Senior Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yuko kwenye isidingo the need
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Safi sana mkulu Nzuma,
    Namsifu huyu Zuma aliyeweza kuandaa hii family tree yake. Awali ya yote watoto wake wote wawe wa nje ya ndoa na wale wa ndoa anaweka public tu. Hii inasaidia sana jamii kutokuwa na doubt za hapa na pale kuhusu kiongozi wao. Hii style ingekuja hata hapa Tz ili viongozi wetu wakuu watupe ile family tree yao. Na kama wakioa baasi iwe wazi na si kupata taarifa kupitia radio mbao. Hii inasaidia sana ili kufahamu taifa lina majukumu gani kwa kutunza rais na dependants wake. Eti utasikia mara mtu kaoa, mara kao tena mara kazaa, mara vile. Ya nini yote hayo? Wekeni mambo hadharani. After all imani zenu zinawaruhusu.
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ni kweli ila mie nawashangaa zaidi hao wanawake wanaokubali kuolewa naye,over my dead body,sitaruhusu kushare mume maishani bora niwe single forever.
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    ile haikuwa isidingo, kumbe yupo na huko pia.
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0


    halafu mzee kama huyo ana wake bado anaendelea kuwa na fiancee, galfrnd..wife no 5 haku deserve kabisa kuolewa na huyu mzee ndio mana wana cheat.
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani mwenzenu sioni hiyo picha.
     
  12. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Hebu tufafanulie kidogo hapa kwani dunia ya leo ina nini?
     
  13. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    huyu ni mjinga, anawaaibisha wa south africa na waafrica ka ujumla.
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu akija kwenye chama chetu tunampa nafasi ya CHAIRMAN OF BOARD OF DIRECTORS
     
  15. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mjinga wewe go zuma
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Cheusi nakuhaidi over my dead body sitaoa mke wa pili it will be only you and i really mean yaani only you mpaka hapo kifo kitakapotutenganisha
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah huyo Gugu ngoja nifanye logistics za kupata contacts zake anafaa sana
     
  18. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hamna shida,Rev masa yuko wapi atufungishe ndoa.
    nami nitakua muaminifu kwako hadi kifo kitutenganisha coz najua kitatutenganisha baada ya miezi sita na ww ndo utatangulia lkn ucjali nitaendeleza vizuri mali zako zote nitakazorithi
     
  19. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Cheusi hao watoto hawawezi kupendana labda upendo wa kugundisha na gundi,tusishangae tukasikia tena anatangaza harusi na bado infidelity kama kawa!!!He needs grace
     
  20. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    mama!!!mama!!mama!!weeeeee!!!!..
     
Loading...