Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zuma na wake zake nini funzo kwa wakulu wetu barani Afrika?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Apr 23, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG][​IMG][​IMG]

    Zuma rais wa Africa Kusini akiwa na mke wake mpya wa sita baada ya kufunga ndoa. Bora kuwa na wake wa halali hivyo kuliko kuwa na vimada na kuwaharibia future yao kwa sababu ya kuwaridhia wakulu.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mafunzo gani, shabikia ngono tu.....at 70+ anawaweza kweli wote hao unless anasaidiwa!
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ni bora kusaidiwa sikumojamoja kuliko kuiba wewe sasa kwamba unakua mzigo wako huna haja ya kula huku umejificha
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama asingekuwa na uwezo msukumo wa kuongeza wake ungetoka wapi?
     
  5. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    huyu Zuma nadhani ana pepo wa ng*no! P.W. Botha wa Africa Kusini, alishawahi kutamka kuwa: 'watu weusi akili yao imezama ktk sex, kuoa wanawake kibao, ... na pombe'. Sijuhi alikuwa sahihi!
     
  6. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hivi huyo hapo juu ni Baba Mwanaasha au ...?
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Makabila ya Afrika Kusini ni utamaduni wao. Angalia mfalme Mswati anavyoanikiwa vimwana kila mwaka ajichagulie anavyopenda, mfumo, mapokeo na utamaduni wao, vinginevyo angekuwa na dini ingembutua kidogo kama alivyokuwa Mandela. Hukushangaa Mandela kumlalamikia Winie Mandela hadi kumtaliki kisa mambo yao ya ndani, sasa wakati Zuma bado anadai hakuna pingamizi.
     
  8. shanature

    shanature JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    kamjaribu alafu utuletee nmajibu,,age aren't nothing just number mbona vijana hawaoi na wana miaka kati 22-35,,
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Embu weka wazi unae mlenga mkuu!!!!!!!!!!!
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Akiwa anasaidiwa si ndio anazidisha uwezekano wa kupata maradhi
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Msukumo na performance ni vitu viwili tofauti....
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145

    Zee lote la nini....liniwangie bure!
     
  13. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......Ama kweli mwanaume hazeeki!!
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wabogo kwa wivu hao wake zake wenyewe wanafurahia kuolewa na Zuma. Sisi tunalalamika.
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    mi nimekoma na "AL SHABAAB" a.k.a Malima anavyofurahia jk kuwa TWELVETH LADY
     
  16. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,092
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    Safi sana Zuma, keeping African traditions alive.. Am on your way
     
  17. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kwelikweli!
     
  18. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo jamaa na alikwenda kwenye sherehe hizo
     
Loading...