Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zuku tv waboa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MBUTAIYO, Mar 22, 2012.

  1. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pamoja na mbwembwe nyingi kwenye ufunguzi na ahadi kemkem kwamba tutaona tuliyokuwa tunahitaji, mbona hakuna jipya zaidi ya sinema?
    Kwanza local tv station ni moja tu! -tbc, afadhali analogi unapata local tv zote.
     
  2. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu bora umesema.Mi nlikuwa na dish,nikasikia ZUKU,ZUKU SATELLITES,nilinunua bt nimelipia tu mwezi mmoja wa 2 basi.Mpaka tena wafunge system ya analogue.Hata TBC Wameweka juz juz tu hapa, ITV yenyewe eti exp.tech.programe.Star tme huku bado hawajfka,Dstv mapedeshee,Prof.Makame kashemka ilibd Wajipange angalau 2yrs next.
     
  3. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza Senior Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    10% inatesa!!
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Ni kweli hata mimi niliingia mkenge naona hawa jamaa wanakasolo kibao,pamoja ni kuwa kwa maoni yangu kwa ubora wako juu ,lakini baado pia vipindi vyao vinajirudia rudia,kila siku unatazama yaleyale ya juzi,walisema ukifika mwezi April watabadili mambo mengi na hebu tusubiri,waakumbuke baado tuna ving'amuzi vya StarTimes,Ting na Easy kwa hiyo kurudia tena sio shida ,hata Mancin aliapa kuwa yeye akiwa coach wa wa MC Teves asahau kucheza Etihad lakini si jana tumemuona?ikibidi unarudi nyuma baada ya kuona huko uendako siko ndiko.
     
  5. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tuliwaambia DSTV ni Kigoma mwisho wa reli mkabisha. Bure aghali.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa itabidi wakomae sana...
     
Loading...