Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZUKU Tv Services Launched in Tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Openbook, Dec 16, 2011.

  1. O

    Openbook New Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania becomes the third country Zuku after the September launch in Uganda and August launch in Kenya. Zuku provides great premium entertainment at affordable rates.

    Zuku offers over 60 channels of Wananchi Group. Zuku offers different packages for Tanzania as well and it will cost almost Tsh 62,000 (US $38) to get Zuku premium in Tanzania and Ush 30,000 (US $12) in Uganda as opposed to Ksh 1,999 (US $22) in Kenya. It is not clear why Zuku used this pricing strategy.



    Endelea Kusoma ujumbe...
     

    Attached Files:

    • Zuku.png
      Zuku.png
      File size:
      716.9 KB
      Views:
      322
  2. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu, mbona ulichoweka ndio hichohicho hakuna nyongeza wala nini.
    and after all waache tu kwa maana hawataweza soko la tz amablo tayari lina provider wa namna hiyo kibao.
     
  3. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    next time uweke kwenye matangazo madogomadogo!!
    post ya kwanza na tangazo hapohapo!!

    [​IMG]
     
  4. O

    Openbook New Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawasawa mkuu.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Habari za kazi wanajamii hasa wa jukwaa letu pendwa la Tech.

    Bila ya kupoteza muda wakuu ujio hawa jamaa(ZUKU TV) watatupatia afueni kwa sisi tunaotumia DSTV au na wao wataangukia pua kama GTV..

    Itazindulia kesho Tarehe 20 January 2012 wametokea Kenya

    site yao kwa ajili ya maelezo zaidi hii hapa..

    ZUKU - Satellite TV, Cable TV, Broadband, Voice, Triple Play

    kwa upande wa tanzania site hii hapa..

    www.zuku.co.tz
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inatoa huduma kama DSTV..
     
  7. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,515
    Likes Received: 1,702
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa mzee.
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Mimi nashangazwa na haya makampuni vifurushi vyao vinakuwa na bei kubwa zaidi ya mara mbili ukilinganisha na vifurushi hivyo huko Kenya na Uganda ni kwanini,kama thamani ya pesa mbona Tsh iko juu kuliko ya Ush.DSTV na Zuku ndo wanatukamua zaidi kwa vifurushi vyao,wenzetu Kenya ni sawa na buure,TCRA sijui hawalioni hili.pia mwenyekiti wa kampuni mama ya Zuku hapa TZ Mr Ali Mafuruki vipi mbona mnatwimbia mchana kweupe
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mh tutakuwa na decoder ngapi sasa
     
  10. R

    Ramadhan kamonge Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wizi mtupu
     
  11. w

    white wizard JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    mi nadhani hata yawe makampuni mangapi,tatizo litabaki pale pale kwenye malipo ya mwezi(vifurushi vyao)mfano hawa wana cha elfu 20,na kingine elf 40.ni watanzania wangapi wanaweza?!na mbona huko kwao inakuwa rahisi!au ni yale mambo ye2u ya kujifanya kuweka rate kubwa za kodi,wakati hazijulikani zinafanya nini!
     
  12. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Itakuwa kama makampuni ya simu, mtu kuwa na laini zaidi ya moja
     
  13. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Easy TV ndio kibogo yao tu channels zaidi ya 40 kwa tsh 9000 tu, unacheck movie kwa kwenda mbele na local channels zote zipo
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tatizo linakuja mimi nina Decoder ya DSTV,Startimes,EASY TV,Free to air na ile ya GTV ipo kama pambo, sijanunua Ting mara wanakuja na hii ZUKU... Hawa TCRA kwaniini wasiweke Standard Decorder Mtu unakwenda kuchukua Smart card tu???
     
  15. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Gharama zao zikoje

    Ila Easy Tv Ndio Kiboko, kwa sisi wa kipato cha chini tunafaidi kinoma..............unaangalia Movie mpk macho yanakaribia kutoka
     
  16. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Siku moja nilimsikia jamaa wa TCRA akisema kwenye TV, kuwa condition moja wapo ni hawa wenye makampuni wanatakiwa waagize Universal Decoder ambayo zitaweza kutumia smart card toka kampuni yeyote ile. Kumbe alikuwa anapiga porojo na kutudanganya kama Nape? Hovyo kabisa!
     
  17. majonzi

    majonzi Senior Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani nyumba zenyewe za kupanga sebule kama tundu la ndege unajaza madecorder mpaka kwenye makochi,
    ngoja tuisikilizie tutanunua tu
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hawa hawajajipanga.....sports chaneli ni
    ---zuku sports
    ----sentanda ambayo hata startimes ipo...
    ----eaurosports news...

    imagine hata CNN hawana....
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    we acha tu hata hizo sport chanels zao sidhani kama wanaonesha gemu za EPL au La Liga au Serie A isije kuwa kama startimes tu.. ngoja tuone itakuwaje..
     
  20. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,135
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Nimesikia kuwa king'amuzi kipya kimekuja kikiwa na channel 70 kinaitwa Zook' kesho watailunch pale Golden hotel.
    Kazi kwenu startimes and ting'
    Source clouds sport extra na shaffie, miraji na nani cjui huju jina nimemsahau kidogoo
     
Loading...