Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zuku tv kiboko

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mfianchi, Feb 10, 2012.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Wadau nimejiunga na ZUKU baada ya kuachana na STarTimes,ZUKU kwa hakika wana channel nzuri sana(za kichina hazina nafasi)muonekano wake ni mzuri sana,pia nimependa kuwa na stations za radio ni nyingi sana sasa naweza kusikiliza reggea matata sana,Rock&Roll na miziki mbali mbali(hili la stesheni za radio hawa ST hawana)pia nimesikia muda si mrefu kwa kutumia hicho king'amuzi tutapata na internet na simu,atleast sasa na enjoy hasa kwa package ya Zuku Premium (Tsh 40,000),moto ukiwa ndio huu(wasije kuwa kama Gtv) nahisi Dstv, itakuwa kwaheri au itabidi nao washuke bei.Kwa Startimes,Ting na Easy moto wa ZUKU utazidi kuwababua
     
  2. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,563
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Hakuna kitu, hawana hata mpira weu tuuuuu hao hawana lolote, Tv ni mpira tu
     
  3. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe uzuri wz tv ni kuwa na stations nyingi za reggae?.acha bwana sisi wanazi wa soka lazima kuwemo na channel za michezo
     
  4. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Vp kuhusu watu wa mikoani unatakiwa kuwa na nini uweze kuunganishwa?
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Bei yao maumivu sie tulio zoea Startimes huku tutashindwa
     
  6. Kayla

    Kayla JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unawa-market bure..please excuse me!
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Sasa si uende dstv, kwani lazima, yeye kasema anachopenda, au lazima kila mmoja apende mpira kama wewe
     
  8. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nafikiri huyo ni employee wa hiyo kampuni, kaingia kiujanja hapa kwa great thinker
     
  9. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duh elfu arobaini?
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mzazi parefu halafu hakuna Super spot channels
     
  11. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    zuku ni dish na receiver zao tu so ni popote pale
     
  12. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe ni agent wa Zuku? Upo kazini unafanya marketing? Kwa hiyo Zuku premium unapata channel ngapi na zipi (local+International)
     
  13. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aisee! Elfu tsh 40,000 ndio mshahara wangu kwa. Mwezi, ZUKU hawana lolote wababaishaji tu mda mleta mada yeye amevutiwa na ragge tehtehteh sisi wengine ni walevi wa movies na Easy TV ndio wananifaa kwa upande wangu
     
  14. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ahsante kwa taharifa. Lakini je PRIMIE LIGUE,LA LIGA na BUNDESLIGGA wanaonyesha? Kama hawana football chanel'z basi hawana
    inshu,sasa hivi mambo yote ni mpira. Binafsi nitaendelea kulipia DSTV PRIMIER kwa ajili ya mipira....no matter how much cash is costing me!
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hebu tupe channels zake kwanza tuone zinafaa?
     
  16. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    hata mie nasubiri ili nione CHANNEL zake! Kama hakuna za mpira, tena LIVE, basi hawatanipata ng'o!....
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Local channels zote zinapatikana? Plz mention them ,strictly local
     
  18. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wakitaka wawashike wabongo waweke channel za sports lasivyo hamna kitu wanafanya
     
  19. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160

    unatakiwa uwe na hela
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Kwa maelezo hayo bila kuongeza neno, Zoku ni janga lingine la kitaifa!
    Mtazania anaelemewa na tsh 7000 ya Startimes leo useme unamsaidia kwa 40000??

    DSTV wataendelea kuwajuu kwakuwa wanachaneli za mpira!
     
Loading...