Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zuku king'amuzi kinaonyesha soka live?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by eliesikia, Feb 25, 2012.

  1. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Wakuu
    Hivi hawa wakenya na zuku tv zao watakuwa wanaonyesha ligi gani live? Najua kuwafikia DSTV ngumu lakini watakuwa na matone ya burudani murua angalau. DSTV inaua pesa zetu sana.
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Fafanua ligi ipi kama epl hawana ila mechi za ligi zingine baazi wanaonyesha we unataka ligi hipi ?
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Linapokuja swala la mpira wa miguu EpL inakuwa ya kwanza kabisa zingine zinafuatia
    So hata mimi nataka kujua kama wanajpya gani kuliko Startime,Ting na Easy tv au ndio wale wale tu chaneli 40 halafu upuuz.i mtupu

     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Zuku huonyesha EPL siku ya Jumamosi kupitia UBC ,halafu wana Zuku sport na Setanta Africa,Startimes wamewazidi Zuku kwenye kuonyesha ligi ya Italia,Zuku hawaonyeshi ligi ya Italia ilihali ST huonyesha ligi ya Italia live,hapo ndio utata nimeacha ST kwenda Zuku na matokeo yake nakosa kipute cha Italia ambacho kwa maoni yangu kwa sasa ndio kipute bora Ulaya kuliko hata EPL
     
  5. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu unaweza ukanipa cost za kuweka hivi ving'amuzi vya Startimes/Zuku na gharama za package zao kwa mwezi(maana nona kwenye website inakuwa mgogoro)...!
     
  6. G

    GENDAEKA Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiv gharama za startime zimeshuka kutoka sh 9000-sh.3000 na kutoka sh.18000-sh.5000?
     
  7. s

    sweke 34 JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu unaweza kunisaidia hicho nilichouliza hapo juu? najari kucheki www.[B]startimes[/B].co.tz lakini ngoma haifunguki
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hakunaga makitu kama hayo..
     
  9. m

    mbugabire JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2015
    Joined: Nov 15, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu naombeni msaada kujua bei ya kifurushi kwenye king'amuzi tajwa ili niweze kuona EPL live
     
  10. g

    golota JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2015
    Joined: Mar 28, 2014
    Messages: 540
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    nani huyo kakudanganya!
     
  11. m

    mbugabire JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2015
    Joined: Nov 15, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ATN wanarusha mkuu,nimeona tangazo lao channel 10
     
Loading...