Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zuku dish for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kipenzi, Jun 10, 2012.

  1. K

    Kipenzi Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauza Zuku lina airtime ya 40000/=,
    silitaki,anaetaka awasiliane nami kwa kipenis@yahoo.co.uk
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    uko wapi?
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Mara hii??
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hata mimi karibu nitauza,nimelipia mwezi mzima lakini wakati wote hakuna channel ,channel zinapotelea mapangoni,pia nimechoka kuwaita magfundi kuja kurekebisha,Zuku ni kama Tanesco,pia vipindi vyao ni kama ''marudio baada ya taarifa''ya enzi za RTD yaani kila siku ndiyo ya jana,vipindi vinajirudia rudia vile vile kwa mwezi mzima sasa sioni faida ya kukaa na kuangalia kwani shamaliza kuangalia,itabidi nirudi Startimes,ama kweli usiwatukane mamba ungali hujavuka mto
     
  5. j

    jnamanga New Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nalitaka mkuu kma bado unalo niuzie mimi niangaike nalo
    nitumie sms nitakupigia pesa ipo mfukoni kwangu ina jusubili wewe
    0715809980
     
  6. j

    jnamanga New Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    changamka tufanye biashara, napia nataka la TING satellite
     
  7. j

    jnamanga New Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo mkuu
    kama bado unalo ilo Zuku niuzie mimi
    ni sms tufanye biashara napia nata la TING satellite
    0715809980
     
Loading...