Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zuberi mwombeji na mkutano wa cuf arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpinga shetani, Oct 1, 2012.

  1. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Yule afisa wa polisi Zuberi Mwombeji anayesifika kwa kupambana na Chadema Arusha. jumapili iliyopita aliongoza maandamano ya CUF kutoka kisongo hadi Arusha mjini.
    Mwombeji pia alibaki kwenye mkutano pale levolosi kama mlinzi mwaminifu.
    Zamani nilidhani anapambana na upinzani kumbe anapenda CUF. Eh, hapana, sijazungumzia udini hapa. Teh!
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    C c m b
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    apende.....ailavu.....aiadmae......yote tisa......kumi nguvu ya umma ndio inayoamua..........
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Seif maalim ni Gamba..wao maandamano ni amani,kwa chadema ni INTELIJENSIA IMEKATAZA
     
  5. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    ukitaka kujua idadi YAO angalia mikutano ya CUF.There was no reason kugomea sensa
     
Loading...