Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zuberi Kaharibiwa Na Baba Mdogo Na Ibrahim Kaharibiwa Na Mwarabu!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bikra, Jun 22, 2009.

  1. Bikra

    Bikra Senior Member

    #1
    Jun 22, 2009
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wanaume wawili Zuberi Juma, 22 na Ibrahim Ramadhani, 23, wamefikishwa kwenye Mahakama ya Mwanzo Magomeni wakiwa wamevaa kama mademu, kitendo kilichomchefua kabisa hakimu Mwanaidi Madeni wa mahakama hiyo na kuwafungia dhamana.
    Wanaume hao, Zuberi ambaye anajulikana kama Anti Zuberi na Ibrahim maarufu kama Anti Suzzy, wakiwa pamoja na wasichana saba, wamefikishwa kwenye mahakama hiyo wakikabiliwa na shtaka la kufanya umalaya.
    Kesi hiyo ilivuta umati wa watu ambao walijazana hadi madirishani kuisikiliza.
    Anti Suzzy na mwenzake Anti Zuberi walionekana kama wanawake halisi, kuanzia mavazi, kujiremba, kusuka nywele na hata sauti, jambo ambalo lilionekana kumkera mno hakimu huyo.
    Wasichana waliofikishwa kortini pamoja na akina Anti Suzzy ni Kibibi Athumani, 16, Sabina Ramadhani, 19, Tumaini Bushiri, 29, Hadija Ally, 27, Zuleikha Mohamed, 22, Mwajuma Otta, 22 na Mwajuma Ramadhani, 21.
    Hati ya mashtaka yao iliyosomwa kortini hapo ilidai kuwa Juni 11 mwaka huu, saa 2:00 usiku huko Magomei Mapipa, washtakiwa hao walikamatwa wakiwa hawafanyi shughuli yoyote ya maana.
    Hata hivyo imedaiwa kuwa kundi la askari waliwatia mbaroni likiongozwa na Konstebo Ayoub, lilibaini kuwa washtakiwa wote hao walikuwa wanauza miili yao, kitendo ambacho ni kosa kwa sheria za nchi.
    Sakata zima la kesi hiyo ya aina yake lilianza kama ifuatavyo baada ya hati ya mashtaka kumaliza kusomwa na hasa ilipofika zamu ya akina Anti Suzzy.
    Hakimu: Eti Zuberi ni kweli au si kweli?
    Zuberi: Si kweli.
    Hakimu: Wewe mwanaume au mwanamke?
    Zuberi: Mwanaume!
    Hakimu: Mwanaume anakuwa na sauti hiyo?

    Zuberi: (kimya)
    Hakimu: Na wewe Ibrahim, ni kweli shtaka lako?
    Ibrahim: Si kweli?
    Hakimu: Wewe nawe mwanaume?
    Ibrahim: Ndiyo!
    Hakimu: Mwanaume gani anakuwa hivyo?
    Ibrahim (kimya)
    Hakimu: Si unaona wanaume wenzako jinsi walivyo. Hebu waangalie (Anamuonyesha baadhi ya wanaume waliokuwepo kortini)
    Ibrahim: Ndiyo nimewaona.
    Hakimu: Wanafanana na wewe?
    Ibrahim: (kimya)
    Hakimu: Mwanaume gani anasuka nywele, ananyoa nyusi, anapaka wanja na hizo nguo kama za kike, jamani!
    Ibrahim: (kimya)
    Hakimu: Astaghafulullah!
    Afande: We Zuberi, hebu tueleze kwa nini uko hivyo?
    Zuberi: Mimi aliyeniharibu ni baba 'angu mdogo. Wazazi wangu wote walifariki ndiyo akanichukua nikae kwake.
    Afande: Hakuwa na mke?
    Zuberi: Hakuwa na mke. Akaanza kuniingilia na kuniambia nisiseme!
    Afande: Yuko wapi?
    Zuberi: Wakati huo tuko Tukuyu Mbeya, baadaye aliuza vitu vyake akaenda Sauzi na mimi nikaja Dar, nikawa nimeshazoea mchezo huo!
    Afande: Ulifikia kwa nani?
    Zuberi: Nilifikia kwa jamaa mmoja nikawa naishi naye kwa miaka minne, baadaye nikaachana naye, nikajiunga na kundi la mashoga wenzangu rasmi! Ndiyo mpaka leo tupo kwa Macheni!
    Afande: Na wewe Ibrahim ilikuwaje hadi ukawa hivyo?
    Ibrahim: Sikumbuki vizuri, lakini ninachojua ni kwamba kuna Mwarabu mmoja aliniingilia na ikawa ndiyo mchezo wake!
    Afande: Baadaye?
    Ibrahim: Baadaye nikaachana naye baada ya kuona anapenda sana watoto wadogo wakati mimi 'mkewe' nipo!
    Afande: Ehee?
    Ibrahim: Sasa jana nilipokuwa na wenzangu tunajiuza ndiyo tukakamatwa!.
    Hakimu: Jamani eee nendeni…mshanichefua hapa, hebu ondokeni.
    Afande: Haya wote nyanyukeni twendeni.
    Hakimu: Afande, unasikia, waambieni ndugu wote wa wasichana walioongozana na hawa 'maanti' hakuna dhamana hapa.
    Afande: (Anawaambia waliokuwa nje) Jamani hakimu anasema kesi nyingine dhamana ipo, lakini ya hawa 'maanti' pamoja na wasichana wao hakimu amefunga!
    Hakimu: Ndiyo nimefunga dhamana, sitaki mtu yeyote anifuate kwenye kesi hii ya 'maanti' na wasichana wao, waache kwanza waende rumande tarehe 26 Juni ndiyo nitatoa dhamana, wamenichefua sana . . . .

    To be Continued . . . . .
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jun 22, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Masikini ila hii ni changamoto kwa familia zenye watoto na kwa malezi ya kizazi hiki kwa ujumla. Ikiwezekana kwa wale wanaojenga nyumba sasa tafadhalini jengeni vyumba vya ziada

    1. Cha watoto wa kike (Peke yao)
    2. Watoto wa kiume peke yao
    3. Wageni wa kike peke yao
    4. Wageni wa kiume peke yao
    5. Baba na mama
    6. Housegirl-kama mkwanza unaruhusu
    7. Houseboy/Shamba boy- kama mkwanja unaruhusu.

    Angalau inawezakusaidia kuzuia kuharibiwa watoto.
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    hii hali inatisha sio siri!

    Naona hakimu kakasirika kweli kweli,

    nisingetofautiana naye katika hili! daaaamn
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hao Maanti watapelekwa rumande ya jinsia gani sasa?
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Jun 22, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hapo sasa bora wapelekwe kwa wanawake maana wakipelekwa kwa wanaume wanawezatolewa utumbo!
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mungu anusuru.....
     
  7. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Aaaaghhbrrrh!
    Nimejisikia kichefuchefu kabisa! Masikini u-Tanzania wetu!
     
  8. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Duh, hapo kazi ipo!
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,544
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Eeh! Kuna wafanya plastic surgery huko nini?
     
  10. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tuangalie kwa kina yafuatayo:

    "lilibaini kuwa washtakiwa wote hao walikuwa wanauza miili yao, kitendo ambacho ni kosa kwa sheria za nchi".

    Sidhani kama kuna kosa la kuuza miili katika sheria zetu

    "wamefikishwa kwenye mahakama hiyo wakikabiliwa na shtaka la kufanya umalaya".

    Hakuna kosa la kufanya umalaya katika sheria zetu za nchi.

    "Hati ya mashtaka yao iliyosomwa kortini hapo ilidai kuwa Juni 11 mwaka huu, saa 2:00 usiku huko Magomei Mapipa, washtakiwa hao walikamatwa wakiwa hawafanyi shughuli yoyote ya maana".

    Ndio maana hati ya mashtaka inapishana kabisa na maelezo ya kosa.

    Kwa hali hii sidhani kama upande wa mashtaka (prosecution ) wataachieve kitu chochote kwani washitakiwa wote wanawake na wanaume wataachiwa tu.
     
  11. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Huyu hakimu vp hata kama wapo vp, dhamana ni HAKI ya mshitakiwa on presumption of innosence until proven guilty.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hao maanti wakiwekwa sello moja na wanaume watajuuuuuta kuuza miili yao.
    Duh maana kule kuna mijitu inaukame balaaaa hahahaha mtu kapigwa mvua 20 anakutana na anti kha! atahudumiwa ugali na maharage shuhuri night atajuuta.
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    waandishi wa udaku visa kweli kweli,...

    ...huyu ni underage, ...ana haki ya kulindwa kwa kutotajwa jina hadharani.



    ...kwa maana hiyo kosa ni uzururaji (?), (siku hizi kuna curfew saa mbili usiku?)

    kudhaniwa ndio neno sahihi, kubaini maana yake nini? ...wana uhakika?
     
  14. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    hakimu kachukulia hasira,angewapa dhamani tu kwani huko rumande walipo hao maanti wa kiume ni BALAAA tupu,,jela jeraha.!
     
  15. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nani alaumiwe?? Huyo mwarabu na huyo baba mdogo walitakiwa waadhibiwe kwanza.

    JIULIZE:
    Ni watoto wangapi mayatima wanafanyiwa vitendo hivyo??

    Umeisaidiaje jamii athirika??

    Tushirikiane kupiga vita vitendo hivyo, tuanze na kuimarisha familia zetu, epuka ajali za kujitakia
    kama UKIMWI zinazokusababishia kifo na kuacha watoto wetu wakitendewa vibaya.

    Kila mmoja wetu anawajibu, na atawajibishwa kulingana na matendo yake.




     
  16. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu gani wamenyimwa dhamana? Kwa sababu mashog, malaya au vipi? Hakimu ametumia mwongozo gani? Au chuki yake tu?
     
  17. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Eti wamemchefua utafkiri mahakama ya mumewe!
     
  18. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #18
    Jun 23, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu hakimu anatia jasira. Je kwa tuhuma kama hizi ndio wanyimwe dhamana?? Mbona kina wazee wa vijisenti hawanyimwi dhamana??
     
  19. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii hali inatia huruma sana. Kwani hawa wote hawakuta kuwa katika hali hii ni mazingira ndio yamewapelekea kifikia hali hii.

    Ni jukumu lete kwa kila mmoja kushirikiana kupiga vita kuondokana na hali hii.

    Vile vile watumiaji wa bidhaa hii watafutwe na wakamatwe. NAdhani watumiaji wakikamatwa wauzaji watakosa soko na wataacha hii tabia.

    Haya kina baba tuachane na tabia za kununua hii huduma kama kweli tumenuia kupunguza hii tabia kuendelea.
     
Loading...