Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zto: Gov O.T has opportunistic diplomatic relations

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by analysti, Feb 3, 2012.

  1. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Kauli hii imetolewa na Zito kabwe bungeni muda si mrefu
     
  2. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,143
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    who is O.T? sorry
     
  3. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Of Tanzania
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Pia amesema wabeberu wa nchi za Nato wametaka mali za Ghadafi ziwe freezed duniani pote. Na kuna swali kauliza kuwa Ghadafi alitoa mchango mkubwa ujenzi wa kiwanda cha saruji jee fedha hizi ziko wapi?. Waziri Nagu alipiga chenga!.

    Kusema Tanzania/CCM itapata laana ya Al Marhum kwa jinsi ilivyomtenda huyu marehemu kwa kutoyataja mema yoyote aliyoisaidia Tanzania/CCM na hatukumpa msaada wowote akiwa in need zaidi ya siku ile Mhe. Membe kutoa yale machozi ya mamba kwenye press co!. Ghadafi katoa fungu nene kampeni ya CCM, katoa ma benzi ya Ikulu na kajenga misikiti kibao!. Tanzania lazima tumfanyie hitma kitaifa vinginevyo!.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Acha kuabudu miungu wewe. Katambike kwenu na babu zako, kwanza tangu upate kazi hujarudi kwenu kupata baraka za babu yako.
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sasa O.T ndio nini? Unajua wakati mwingine tusitumuie vifupisho ambavyo sio official..hii inapoteza maana kabisa.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Waziri kajibu vizuri tu. Kasema Serikali haina opportunistic diplomatic relations na mtu yeyote na hakuna mtanzania ambaye angependa iwe hivyo.
     
Loading...