Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZOOM ya tangaza nafasi ya kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Smallfish, Oct 8, 2012.

  1. Smallfish

    Smallfish JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anahitajika ASSISTANT RESEACHER mwenye sifa zifuatazo :
    1. Awe wa jinsia ya KIKE mwenye umri wa miaka 20 hadi 45.
    2. Elimu Ya Kidato Cha Sita na kuendelea.
    3. Uwezo wa kuwasiliana kwa ufasaha kwa lugha za kiswahili na kiingereza.
    4. Awe amewahi kuwa katika mahusiano ya kimapenzi ya jinsia moja na kupatwa na madhara AU
    5. Awe mwanamke ambaye yupo ndani ya mahusiano ya jinsia moja, yupo addicted na mahusiano ya jinsia moja na anatamani sana kuondokana na tabia hiyo ila anashindwa.
    5. Awe tayari kusafiri sehemu yoyote Tanzania.


    MAJUKUMU :

    Kumsaidia Mtafiti kupata data za kufanya na kukamilisha utafiti wake.


    MUDA WA KAZI :

    Kazi hii itafanyika kwa muda wa miezi sita katika miji mbalimbali nchini Tanzania.

    Tuma maombi yako ya kazi kwenda kwa Research Officer, Consolatha Consulatants Limited, kwenda : cocotanzania@gmail.com.

    Maombi yako yaambatane na C.V yako.
    Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 16 OKTOBA 2012.



    Application Instructions:
    Maombi yatumwe kwa njia ya barua pepe
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Duh? Lesbos kazi hizo...
     
  3. S

    Sangomwile JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 3,058
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Subiri,watakuja tu.
     
  4. Penguin-1

    Penguin-1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 400
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    vigezo na masharti kuzingatiwa
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Kwamba itabidi watestiwe, au??
     
  6. C

    Carla Senior Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    heh jaman kumbe kwel hiz vitu vipo,mh napita!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    wtf???
     
  8. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimelicopy ZOOM TANZANIA
    --------------------------------------
    Teachers Vacancy

    Upendo Training College

    Date Listed: Oct 5, 2012
    Email Address: Click to Email
    Phone: 0763978664
    Area: Dar Es Salaam
    Application Deadline: Nov 30, 2012
    Start Date: Oct 09, 2012


    Position Description:

    Chuo Upendo Training Centre kinapenda kutangaza nafasi za kazi katika department zifuatazo.
    Information technology 3post
    Hotel and Tourism 2 post
    Secretarial 2post
    Journalism 3 post
    Clearing and fowarding 3post

    Procurement and Supplies 3post
    Accounts and Bookkeeping 1post
    Language and Communication 3 post
    Mathematics,Physics,Chemistry 3post
    History,geography and English 3post
    Ualimu wa Chekechea 2post
    Pia tunahitaji Mhudumu wa ofisi nafasi 3 na secretary wa ofisi nafasi 2.
    MASHARTI YA KUOMBA
    Mwombaji awe ana diploma ama degree ya fani anayoomba kazi.
    Awe ni mkazi wa Dar es salaam.
    Awe na umri chini ya miaka 26.
    Katika email yako sehemu ya SUBJECT unatakiwa kundika unaomba kazi katikadepartment gani.
    Maombi yote yatumwe kwa email hii tu: UPENDOTRAINING@YAHOO.COM


    Application Instructions:

    MASHARTI YA KUOMBA

    Soma maelekezo hapo juu.
    -------------------------------------------
    Wadau toeni maoni yenu juu ya Kazi hizi....!
     
  9. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Application Deadline: Nov 30, 2012
    Start Date: Oct 09, 2012

    MASHARTI YA KUOMBA
    Mwombaji awe ana diploma ama degree ya fani anayoomba kazi.
    Awe ni mkazi wa Dar es salaam.
    Awe na umri chini ya miaka 26.
     
  10. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wewe upo Tandahimba au..........
     
  11. m

    mr transcript Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 27, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mim naona mpangilio c mzur maana kuna post ya muhudum wa ndan apo apo wanataka degree na diploma cjaelewa kwa kwel kama had muhudum nae asomee
     
  12. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Vitu gani tena? si ni kazi au?
     
  13. t

    totolucky JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,013
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    me naona ni sawa ni kama kutafuta mtu ambaye amewahi kupatwa na madhara ya madawa ya kulevya kama assistant researcher kuhusu research ya madawa ya kulevya na nini, mtu mwenye experience na hiko kitu, nadhani lengo ni kuwasaidia watu wenye matatizo kama hayo nadhani, na nafasi haijatangazwa na ZOOM, ni kampuni nyingine kupitia ZOOM.
     
  14. C

    Carla Senior Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    i alwayz take as a story from western bt to think of da reality in tz mh mh bt may b nicibishe nicchokijua
     
  15. C

    Carla Senior Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    think xo
     
  16. C

    Carla Senior Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    totolucky think ua right bt nahs itakua ngumu coz cio kitu kilicho spread in such kama madawa bt i belve there iz no harm in trying
     
  17. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Smthng is missing!!
     
  18. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Khaaa!!!Any way napita!!
     
  19. TOINYO

    TOINYO Senior Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Application Deadline: Nov 30, 2012
    Start Date: Oct 09, 2012

    Ha ha ah ah, huyu jamaa ni Mbururaaaaaaaaaaa








    :A S embarassed::shock:
    The popocated has not erupted yet the smoke is seen
     
  20. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hivi ni macho yangu au ni hii miwani ninayovaa,khaaa na hizi sikuhizi zimekuwa sifa za kupata kazi?Huyo anapewa kazi au senior researcher anataka amresearch?..
     
Loading...