Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zoom Tanzania WTF!!!!!!!!!! Is this right

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mbwakachoka, Mar 8, 2012.

  1. mbwakachoka

    mbwakachoka Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...nimetumbukia kwa mtandao wa ZOOM Tanzania kwenye job tanzania nikakutana na haya, sina uhakika kama ni sawa yalipowekwa au yalitakikwa kuweka kwenye database yao

    *************************************************************************
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TD="class: promo-eventscalendar"]Browse the jobs in Tanzania below, or use the filter below to find jobs in a different category or city. To see all jobs currently available, go toTanzania Jobs and Employment.

    You May Also Be Interested In
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TD]
    [/TD]
    [TD]
    [/TD]
    [TD]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    Home > Tanzania Jobs & Employment > Seeking Employment > Professional > IT Systems & Network Administration
    [HR][/HR]
    Filter listings by any combination of the fields below.

    Location: -- Select an Area -- Dar Es Salaam Zanzibar Arusha Bagamoyo Dodoma Iringa Kigoma Mafia Mbeya Morogoro Moshi Mtwara Mwanza Pemba Tanga Other


    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

     
  2. mbwakachoka

    mbwakachoka Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani hii ilitakiwa kuwekwa kwenye section ya employers waone hizo CV/cover letters na sio watafuta kazi
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Unawalaumu Zoom kwa kuanika details za watu wakati huo huo ume kopi hizo details unazileta huku!!
     
  4. O

    Ochutz JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    means hawana ma admin?????? Wani pm niwasaidie!
     
  5. g

    guccio Senior Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni makosa madogo madogo tu ya kiufundi,yaah wamechemsha lakn vp kuhusu vyote walvyopatia,mfano kukupa wewe a place ambayo unaweza kwenda ku angalia nafasi za kazi zilizotoka hapa bongo!?
     
  6. F

    Ferds JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    jamaa kama karuka nya kakanyaga matapishi
     
  7. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nililizungumzia suali hili hapa kama wiki tatu zilizopita na kuna watu wakabwabwaja utumbo tele hapa. I am glad kuna mwengine nae ameona makosa ya website hii.
     
Loading...