Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zomeazomea ya waasi wa CHADEMA yaanza..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Crashwise, Aug 13, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Leo nikiwa nafatilia mechi ya Simba na AFC Leopard ya kenya ghafla aliingia aliekuwa diwani wa kata ya Elerai kwa tiketi ya CHADEMA (Bayo) kilichofata ni kurushiwa matusi kama **** wewe huna maana yoyote huku Bayo anae akijitutumua kujibu mashambulizi akisema kama mmeniona sina maana basi mke wangu na watoto wangu wanajua nina maana kadri alivyokuwa anaendelea kujibishana na mashabiki waliokuwa wamekaa jukwa la simba ndivyo walivyokuwa wanazidi kumsakama kuana hivyo wazee waliokuwa wamekaa maeneo hayo waliingilia kati na kuwaambia hapa tuko kwenye mpira acheni siasa, hata hivyo Bayo hakukaa zaidi ya dakika 20 akaondoka zake...

    Malla, Bayo, Charles, Rehema kaeni mbali na machaliiiiii wa Arusha wana hasira na nyie....
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mmh, kazi ipo hapo! waangalie tu wasiwatoe macho, kama bado ni riziki watakuwa wameishaelewa somo
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Unakumbuka Yuda Iskariote alipomsaliti Yesu, baada ya kuona ngoma nzito akaamua Kujitundika, kinachofuata kwa hao madiwani ni........................
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tatizo wao walijua wana nguvu kuliko chama.....
     
  5. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo inaonyesha kuwa wenzetu Chadema uvumilivu hakuna kabisa. Iweje mtu ambaye alikuwa kiongozi wako leo umzomee?
     
  6. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Safi sana, wanatakiwa kujua kuwa zile zama za giza zimepita na sasa hadanganyiki mtu. Na ole wao wakirudi kwa magamba ndo wamekwisha kazi, kama wanataka kujua wakamwombe ushauri tambwe hiza kwanza. Hakuna dhambi mbaya kama ya usaliti
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hata hawa jamaa wako kwenye wakati mungu kweli...Mfano leo alikuwa akiambiwa hata wewe mzee unatusaliti hujui wanao tunapigika kwasababu ya haya mafisadi
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Believe you me, kitu wanancho kifanya wananchi wa Arusha cha kuwaadhibu (walau kwa maneno/kuzomea) viongozi wasaliti kinaweza kabisa kubadilisha siasa katika vyama vyetu vyote. Kuanzia sasa viongozi watajua madhara ya 'umamluki' kitu ambacho kimekuwa kama cancer kwenye nidhamu ya vyama. Leo kiongozi anakuwa huko, kesho kule, keshokutwa kwingine. Arusha onesheni njia, washikisheni adabu hao.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kosa watakalo fanya ni kwenda CCM yaani ni mara 200 waende chama cha upinza au wakae pembeni na mambo ya siasa baada ya miaka kama 2 hivi ndiyo wanaweza kuibuka lakini wakifanya kwasasa ndiyo watakuwa wamejipalia moto..
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mwita25, kama nimemwelewa vizuri Crashwise, wanaomzoea ni wananchi na sio viongozi wa CHADEMA.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu...
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu tuliwapenda wakatusaliti hatuwezi kuwaacha hivi hivi kwa kuwa chekea chekea lazima tuwaonyeshe kuwa tumechukia kitendo chao...bahati mbaya hao walikuwa wana mtuka Bayo sikuwauliza kama wana kadi za CHADEMA ilikujilizisha kuwa wanaozomea ni chadema unaweza kuta ni CCM ile ya CCJ...
     
  13. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    siku nyingine acha kukurupuka kuchagua kiongozi sababu tu ana rasta au ni handsome.! Kaa chini tafakari kisha chagua. Usifanye makosa uchaguzi mdogo unaokuja, sawa?
     
  14. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mi nafikiri the best decision they can make at this time ni kuomba radhi kwa wananci wa arusha kwa yote yaliyotoke, na kwa chama kwa dhati na katika barua zao wakiri udhaifu na makosa yao na kuahidi kuwa watakuwa wanachama watiifu kwa chama na mfumo wake wa uongozi ikiwa watapata fursa nyingine ya kuwa wanachama.
     
  15. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    at least they have got a lesson and have become a lesson to others as well
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hahaha...Mbona wewe ulimchangu handsome ake Vasco Da gama sisemi...siyo tu nilimchangua pia nilimpigania kwa hari na mali...nitajitahidi nisifanye makosa tena
     
  17. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna tofauti gani na mobilized psychology ya watu wanaojichukulia sheria mkononi?
     
  18. s

    solution JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Why not?
     
  19. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wazomewe hao na kila sehemu wakionekana kila maana.
     
  20. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jana nilikuwa na 'rasta' club,hakuwa na raha kabisa na muda mwingi alikuwa mwenyewe.anajuta mno!
     
Loading...