Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZOMEA, ZOMEA yamkumba mgombea wa CCM ubungo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Aug 28, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama umaangalia kipindi kilichooneshwa na TBC1 mdahalo wa wagombea wote wa ubungo
    Mnyika, Julius na wa CCM na wengine

    Mama wa CCM alipoamka kuhitimisha alianza kuzomewa wa wasikilizaji waliokuwa studio

    sijui kwanini alizomewa mana alipopewa nafasi ya kuhitimisha alitika kujibu swali la dada aliyemuuliza mwanzoni(bahati mbaya sikuweza kupata hilo swali)
     
  2. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2010
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Isije kuwa Chadema aliweka mapandikizi yake kuhakikisha Yule wa CCM anazomewa?

    Siasa ni mchezo mchafu
     
  3. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakati akiwa Mwenyekiti wa UWT Wilaya ya Kinondoni na kuuzwa kwa nyumba ya UWT na kupelekea kuunwa kwa Tume kutoka UWT Makao Makuu CHADEMA walikuwepo? Huo ni ufisadi wake uamlize mwenyewe?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Madrasa al Sul!
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    waliokuwa wanzomea walikuwa wasikilizaji wote sio wafuasi wa chadema
     
Loading...