Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zomea zomea ya Mramba huko Rombo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, Oct 9, 2010.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Jamani ati naskia huko jimboni kwake Mramba anazomewa kwa madai hakushinda kihalali mwenye data atueleze hapa na kama kuna uwezekano tupatiwe video ya hamaki ya wanavijiji huko
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mramba gani?

    Yule jamaa panga "lisiloisha makali"
     
  3. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuzomea hakutoshi wanatakiwa wakapige kura ya kumuondoa-vote out all fisadis
     
  4. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tutasikia mengi mwaka huu.Lakini cha ajabu utakuta baada ya 31 ya october ni yeye ndiye atakaechukua ushindi, kunani?
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    wizi kaka ana backup ya majambazi woote
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa watu haohao waliomzomea ndio watakaompigia kura hiyo Okt. 31, sijui tatizo nini!
     
  7. J

    JokaKuu Platinum Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,779
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    ..tatizo ni kwamba ame-deliver!!

    ..kati ya shule 10 bora mkoani Kilimanjaro 5 zinatoka jimbo la Rombo.

    ..Mramba ufisadi wake anafanya kwenye manunuzi ya ndege ya raisi, na alex stuwart. hafanyi ufisadi kwenye miradi inayohusisha jimbo lake la uchaguzi.

    ..mtofautishe na Kikwete na Dr.Kawambwa wanaofanya ufisadi kwenye miradi ya ujenzi wa barabara bagamoyo.
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    wapendwa mwaka huu Mramba haoni ndani.Mzee Ndesamburo anaichachafya Rombo kama mvua akimnadi Joseph Selasini wa CHADEMA.Sidhani kama atavuka mwaka huu.Nimetoka huko siku 4 zilizopita kila kona hawamtaki kwa tathmini yangu ya harakaharaka CHADEMA itapata si chini ya asilimia 70%
     
  9. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    panga lisiloisha makali katika kukata mali za umma
     
  10. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    ...na ukarabati usioisha wa Ikulu.
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Wapigakura safari hii hatudanganyiki hata kidogo.

    Mikakati yao ya kuchakachua matokeo tutaithibiti bila ya utani...................
     
  12. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    waambie hao jamaa, naona wanawakosea heshima Rombo
     
  13. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    habari nzuri
     
  14. A

    August JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,665
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    hii inaweza kuwa statement/quote of the week wengi wa viongozi wanachakachua vitu ambavyo vitawaendeleza watu wao au majimbo yao, but not to Mramba/Cleopa/EL?
     
  15. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kufanya vizuri kwa shule 5 sio jitihada za mmbunge bali ni za walimu, wanafunzi na wazazi.
    kaka nimetoka rombo leo hii
    mramba yuko kwenye wakati mgumu sana

    mramba aliingia madarakani wakati rombo ilikuwa na njaa, na sasa hivi rombo ina njaa again kwa hiyo ni dhairi kuwa warombo watabadilisha mmbunge.
    sasa hivi rombo kuna shida ya maji kiama, jamaa hajafanya chochote kuzuia hii shida ya maji isitokeee
    pamoja na barabara ikiwa inaendelea kujegwa popularity yake imeporomoka vibaya sana

    eneo ambalo mramba anatokea ni mkuu, na hili ndilo eneo lenye wapiga kura wengi. kwenye hili eneo mramba anapendwa kwenye tarafa ya shimbi ambayo ndio kwao kwingine kote hapendwi kutokana na shida ya maji iliyokithiri na njaa.

    kwa upande mwingine joseph selasini anapendwa sana eneo lote la mkuu

    kitu kitachomrudisha mramba madarakani ni returning officer
     
  16. K

    Kituko JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,947
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    umesomeka mkuu, huwa nayachukulia kwa upana mzito sana maneno yako
     
  17. J

    JokaKuu Platinum Member

    #17
    Oct 9, 2010
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,779
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    Semilong,

    ..binafsi sitaki Mramba ashinde, na nilikereka sana pale JK alipokwenda Rombo na kumpigia kampeni.

    ..ukikataa kumpa credit kwa ubora wa sekondari za Rombo, unakosa uhalali wa kumlaumu kwa tatizo la maji lililoko sasa hivi.

    ..wa-Rombo wakimtoa Mramba nitawatambua kama watu walioweka standards za juu sana ktk jinsi wanavyochagua wabunge.

    ..kuna maeneo ambayo wabunge hawajafanya hata robo ya aliyofanya Mramba, lakini wanaabudiwa kama miungu watu.
     
  18. N

    Njaare JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante Mkuu kwa kuliona hili. Ni kweli Mramba amefanya makubwa Rombo na Laiti Selelii asingemkalia kooni ungekuta barabara ya Marangu mpaka kamanga ingekuwa mkeka. Huwezi kumlinga nisha na kina Chenge na Kawambwa.

    Warombo wameweka standard za juu sana kumpata mbunge. Hili ni jambo jema sana. Inabidi hata kumpata rais au kiongozi yeyote tumwekee standard za juu na kwenye kumjaji performance tumhukumu kwa aliyoshindwa.

    Nawaombea Mungu wananchi wa Rombo wafanye mabadiliko ili yeyote atakayeahidi aweze kutimiza yote aloahidi.

    Mradi wa maji Rombo si alipewa Salakana (Kiliwater) ili arudi CCM? Mwenye uhakika wa hili atujuze
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Huyu huyu Mramba ndo aliwai sema "TUTAKULA ATA NYASI NDEGE YA RAISI LAZIMA ITANUNULIWA"
     
  20. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    wewe una akili kweli yaani kama za Mramba mwenyewe! endelea kuwa mvivu wa kufikiria ati Warombo wameweka standard za juu kumpata Mbunge! kama zipi hizo?
     
Loading...