Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zomea zomea imetawala mkutano wa rc laurent gama na walimu kilimanjaro

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Sir R, Sep 14, 2012.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Leo mkuu wa mkoa wa Kilimanjaro aliamua kukutana na walimu wa Sekondari manispaa ya Moshi katika ukumbi wa shule ya sekondari Majengo kwa ajili ya kusikiliza kero za walimu.
    Mkutano uliaanza kwa mkurugenzi kutambulisha meza kuu. Baada ya utambulisho aliamkaribisha mkuu wa wilaya Ibrahimu Msengi kusema machache na kumkaribisha Rc Gama.

    Mkuu huyo aliaanza kwa kuwasifu walimu kwa kusema walimu wanafanya kazi nzuri mfano walimu wengi walishiriki katika zoezi la uandikishaji wa sensa, hatua hiyo ilikumbana na kelele za kuzomea, kwani walimu wengi walikosa nafasi ya kushiriki katika zoezi hilo kwa kuwa walishiriki katika mgomo wa walimu. DC aliamua kumkaribisha mkuu wa Mkoa.

    Wakati wa utambulisho watumisho wote wa halmashauri wakupigiwa makofi isipokuwa viongozi wa CWT waliokuwa meza kuu.

    Mkuu wa mkoa aliongea kwa ufupi kuwa alikuja kusikiliza kero za walimu halafu akawakaibisha walimu kutaja kero zao. Baada ya kero kutajwa, Rc aliwakaribisha wakuu wa idara mbalimbali kujibu na kutoa ufafanuzi wa hoja za walimu.
    Idara iliyokumbwa na zomea zomea ni idara ya utumishi. Walimu walikuwa wakali mno.

    Bwana Gama alijitahidi sana kuwatuliza walimu na kwa kiasi kikubwa alifanikiwa. Mkurugenzi na watumishi wake walikuwa kimya muda wote.

    Rc alisema kuwa itakuwa ni utaratibu wake wa kukutana na walimu ili kuboresha sekta ya elimu mkoa wa Kilimanjaro.

    Mkutano ulianza saa 4:15 asbuhi na kumalizika saa 10 jioni.
     
  2. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa ukimzomea RC ndo madiwani wako wataruhusiwa kwenda kutumbua pesa za wavuja jasho kwa safari za kisanii?? Hii mada mpelekee nanii wako. Nisawa na wale waliowadanganya wahandishi kwenda kufungua mashina wakati wa sensa sasa anawadanganya eti wafanye maandamano nchi nzima. wao wanaishi kwa stori wakiota vigimbi na pesa ndo noo
     
  3. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii Jamii Forum inabidi iheshimiwe. Kuna maba zisizo natija zinakaa sana humu lakini kuna zingine zikimgusa tuu CHADEMA haraka sana zinatolewa sasa hatujui ni administrators wanazitoa au kuna mtu ana hike na kuhujumu huu mtandao. Heshimuni mawazo ya watu wote. Msije kmashangaa mkishindwa kwenye uchaguzi mkuu kwa sababu mliruhusu genge la watu wanaofanana kuwaaminisha vitu ambavyo wa Tanzania wengine hawamo kabisa kwenye fikra zenu za kislaa slaa ki Movement Change ambazo hazieleweki una change kwenda mbele au kuiga tunayoyaona Somalia na Congo???
     
  4. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Almasiomary,
    Soma vizuri taarifa niliyokupa.
    CDM na slaa wanahusikaje hapo. RC hakuzomewa ila watumishi waliokuwa wakijaribu kupindisha ukweli.

    Je wewe ni miongoni mwa hawa watumishi waongo?
    Karibu
     
  5. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,170
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    Mkuu zomeazomea ipo kule mbeya ndo utakubali zaidi
     
  6. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hata huku si haba kwani walimu wa primary walianza Jumanne alipokutana nao.
     
  7. FM stereo

    FM stereo Senior Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Vipi kuhusu hoja ya malimbikizo ya walimu??
    Kasemaje kuhusu kuhusu hilo?
    maana kusikiliza matatizo peke yake haitoshi.
    iNATAKIWA YATATULIWE
     
  8. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hivi vichwa vingine sijui visigino! Ilipaswa kuripoti hoja na sio mtu au ushabiki. Kwa mfano kero za walimu 1,2,3 na majibu yalikuwa hivi 1,2,3 na mwisho pande hazikuafikiana.......
     
  9. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye Bold ni Idara iliyopo chini ya Halmashauri (Afisa Utumishi) au Idara ya Utumishi wa Walimu? Kwanini Idara hii imepigiwa kelele kwa mtazamo wako Mkuu Sir R?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Sio 'Laurent' Gama, jina la RC wa Kilimanjaro ni "Leonidas" Gama
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    are you ok up there?
     
  12. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Walidai baadhi ya madai ni ya tangu kwa katibu mkuu, zaidi walisema wataendelea kushughulikia na RC kawaomba walimu watulie kwani mambo yanaanza upya kwani atafuatilia kero hizo mpaka zitakapotatuliwa.
     
  13. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ahsante kwa kuweka sawa
     
  14. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni afya utumishi. Sababu ya kuzomewa ni kuhusu maswala ya madaraja na scale za mishahara, hakuwa anatoa maelezo kwa kupindishapindisha. Mengine ni kuhusu posho ya uhamisho kwa kunukuu standing orders kifungu tofauti ambacho kinamnyima mwalimu haki zake za uhamisho.

    Pia walimu walichangishwa michango ya mwenge na vitambulisho.

    Mwishowe waliomba msamaha kuwa kulikuwa na makosa.
     
  15. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hivi unajua kweli kinachoongelewa hapa?
     
Loading...