Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zomea zomea hii ya wagombea wa CCM inaashiria nini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kapotolo, Sep 29, 2010.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Baada ya Lukas Siame (Mbozi- Magharibi), Emanuel Vuhahula wa Bukombe na sasa James Lembeli wa Kahama (Kutaja ambao taarifa zao zimeripotiwa - labda wapo wengi) na Aeshi Ally wa Sumbawanga mjini wamepata wakati mgumu baada ya kuzomewa wakiwa kwenye mikutano yao ya kampeni. Tena wengine huzomewa mbele ya JK. Hii inaashiria nini?
    Kuzomea mbele ya JK labda ni kum-alert JK kwamba CCM na yeye mwenyewe hawakubaliki tena na pia wananchi wako tayari kufanya mabadiliko.
    Tuandae list ya wanaozomewa wakishinda tujue uchakachuaji umefanyika kwa kuwa mtu hawezi kuzomewa kama anakubalika.
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kigwangwala nae akataliwa mbele ya JK
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tehe mkuu hiyo swafi sana hata jk mwenyewe hakubaliki basi tu watu wanahofia maisha yao
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Mimi namkataa JK mwenyewe
     
  5. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hata Salma nae hamkubali jk na ndo maana hawako bega kwa bega kwenye kampeni,kila mtu yupo kivyake na hawezi kumpigia kura sababu wenzake hawashughuliki na wamemwacha peke yake,wakati akipata watatumia wote!!!
     
  6. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ........kwenye red,ni Luhahula..!
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nimeipenda hii
     
Loading...