Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zombe na 5bln.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Don Alaba, May 25, 2011.

  1. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Serikali yetu haileweki haki ya Mungu, Zombe leo hii naye anadiriki kusema hakutendewa haki wakati anakamatwa na kupelekwa mahakamani hatimaye gerezani, wakati akiwa mkuu wa polisi hakuyaona haya wengine wakitendewa kama yeye na bado yanaendelea, kweli sheria msumeno, na mkuki kwa nguruwe binadamu mchungu.
     
  2. p

    pdmlay New Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ifike mahali serikali iwe inawachunguza wanaodai fidia kama kweli hizo pesa wanazoomba kama fidia ndio thamani kweli ya huo utu wao uliodhalilishwa. Kwa kuwa huwezi kuomba pesa ambazo hazifanani na kiasi ulichojilimbikizia au ulichopoteza kutokana na kudhalilishwa. Kama ndio hivyo huyo Zombe atuambie hizo 5bn yeye anaziomba kwa misingi gani.
     
  3. Don Alaba

    Don Alaba Senior Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 156
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli mkuu nimekusoma sawia
     
  4. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sijakupata ndugu, hapa Zombe kavunja Sheria ipi hasa au tuseme ulitaka adai fidia ya TSh ngapi hasa?
     
Loading...