Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zoezi limesitishwa kwa miezi mitatu!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Anold, Aug 23, 2011.

  1. A

    Anold JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,010
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani majumbani kuna vituko msione watu wanapita wanacheka mkaona moyoni ni hivyihivyo.!! Rafiki yangu mpendwa ambaye anahali ya ulokole fulani hivi kapewa Live na Mkewe kuwa inabidi wasitishe shughuli zote za mapenzi kwa muda wa miezi mitatu. Nilipomuuliza sababu ya kusitishwa zoezi hilo amesema mkewe amesema kwa sasa anajipa likizo amechoka kuhangaishwa. Kimsingi jamaa ni wale wapole fulani hivi kwa kifupi hana mkwala. Nimemuahidi nitampa ushauri ili akabiliane na jambo hili. Najua mawazo ya wana jf yatakuwa msaada kwa huyu jamaa unadhani achukue hatua gani?
     
  2. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Ampe anaetaka pilau yake.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Avumilie tu au kama hawezi na siku amezidiwa aende pale Meeda akachukue dada poa.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    mmmh!!!
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Huduma imesitishwa kwa miezi mitatu
    Huyo dada anajua maana ya ndoa na nini alichofanya aolewe na huyo mwanaume
    Hivi anajua yeye ndio anapalilia njia ya mume kutoka nje ya ndoa
    Anajua thamani ya ndoa na maana halisi ya tendo la ndoa kwa mume wake na anajua thamani ya mume aliye nae au anamuona kama kikaragosi
    Mwambie jamaa yako amkalishe chini na amweleweshe maana halisi ya ndoa ni nini na thamani ya tendo la ndoa
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Kama yeye ni mtu wa dini halafu mpole hata ukimshauri ni kazi bure,cha msingi apige magoti na kusali ili mke wake abadilike.Maana kuna watu udini umewaingia halafu ni wapole kila uamuzi wanamtegemea MUNGU.
     
  7. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dawa ya moto ni moto,

    mwambie nayeye ampe siku tatu kusitisha mgomo na atishie kuwa atachukua maamuzi magumu kama ya cdm
     
  8. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ampeleke mwanamke kwao akafunzwe na mama yake maana ya ndoa hiyo miezi mitatu ikiisha arudi
     
  9. T

    Tata JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Kuna harufu ya pepo hapo alikemee.
     
  10. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Embu weka namba ya simu ya huyo kaka watu wachangamkie tenda, kuna wanawake wapumbavu ambao wanavunja nyumba zao wenyewe
    hapo huyo mume akitoka nje kama ni member humu nae atakuja na kithread chake akilalamika......mwambie huyo kaka amwambie wakati wa likizo hiyo aende kabisa kwao ikiisha arudi
     
  11. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Simple!! acheki na housegirl, kama halipi basi aanze kurudi home kwa kuchelewa kuanzia sasa, kwa muda wa wiki tu, kama huyo mama hajashika adabu yake.
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kama zoezi limesitishwa, mwambie asiwe na wasiwasi, aombe mechi tu.
     
  13. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    1. Infi. Kama hii haiwezekani,
    2. Ampe mkewe likizo aende kwao. Km hii haiwezekani,
    3. Amwombee mkewe afe, ili afunguliwe kiimani na aweze kuoa mwanamke atakayemheshimu na kumthamini.
     
  14. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #14
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwani amesema kuwa hawezi kuoa mke mwingine, tatizo ni nini kama si kutesana tu.
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    nipo AMBIANCE hapa mkuu hbu nkuchukulie namba 1 ushugulike nayo
     
  16. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mwambie jamaa ipo mitambo mtaani ya kufua malavidavi 24 hours na full siku 365 je ana ubavu huo tumkodishie?????? Isiyohitaji hiyo likizo!!!!!!!!!!!!!
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu mama kuna watu eatakuwa wanammega sio bure.
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Labda mkewe kapata mtu nje anayemkuna, suala la muhimu hapo jamaa aongee vizuri na mkewe kuhusiana na adhabu hiyo na madhara yake!
     
  19. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ....wanaume wengine kama mabinti,mke wako wa ndoa kweli?hata kondoo sio mpole hivyo
     
  20. M

    Museven JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    natamani niruke nimkute huyo mdada nimshikishe adabu mimi mwenyewe! Hakufundwa huyu na wala hakuyaelewa mafundisho ya ndoa? Naunga mkono wazo kuwa anamegwa nje, si bure!
     
Loading...