Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zoezi la uokoaji uswahilini lageuka uaharibifu...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Leornado, Dec 5, 2010.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna haja ya serikali au hata sisi vijana kupeana mafunzo jinsi ya uokoaji pindi ajali ya moto inapotokea. Mara nyingi watu huitikia mwito wa kuokoa vitu kwenye ajali ya moto lakini kwa kukosa kautaalam unakuta vitu vinaburuzwa na kuharibika kabisa.



    [​IMG]

    Chanzo cha moto ni hitilafu ya umeme.
    [​IMG]

    Majirani wakijaribu kuokoa friji ambalo jamaa alikuwa akiliburuza kinoma noma hatimaye ikawa sio tena uokoaji bali uharibifu wa mali.

    Thanx DJ CHOKA.​
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hakuna uokoaji hapo, bali jamaa ndio asepa nalo hivyo
     
  3. L

    Leornado JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hahaa sasa hilo skrepa keshaliharibu analipeleka wapi? uswazi kutamu sana, napafeel.
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kwenye ajali kama hizo ukishaokoa watoto wako, mama yao na wewe mwenyewe unashukuru Mungu! Kinachofuata labda mkoba wako wenye docs za muhimu basi, hayo mengine unapotezeya! Friji lenyewe mtumba uliochoka!
     
  5. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kumbuka uswahilini ni kufa kufaana
     
  6. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mjomba uswazi kuna scraper??? kila kitu deal
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Naona mdada kabeba dawa za mbu:teeth:
     
  8. L

    Leornado JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dah nilikuwa cjamuona, tena hata haangalii pembeni. Cdhani kama mwenye kibanda alipewa hizo bidhaa. Manake hakuwepo kwenye tukio. Kweli kufa kufaana.
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Dec 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    duuuhh shopping za bure...
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mmefanana kweli! sio wewe yule?
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Dec 6, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah pamoja na giza lote umeweza nitambua haha hahha nakuona unakomaa na jokofu :party::party:
     
  12. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #12
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Nchi inayotawaliwa bila ya kuwa na serikali utakuta hata utaratibu wa maisha ya watu wake yako shaghla baghla to. Huko kunakoitwa uswazi ni sehemu ya Tanzania lakini hapapitiki. Na kunapotokea moto kama huu basi gari la zimamoto haliwezi kufika na hivyo moto unaweza kuendelea kusambaa hata maeneo ambayo yasingepaswa kuungua.
     
Loading...