Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zoezi la Sensa likiharibika nani alaumiwe Serikalia au Wanaohesabu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kennedy, Aug 21, 2012.

  1. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Nchi imebakiza muda mfupi kuingia kwenye zoezi ghari kuliko yote hapa nchini, kuna mambo yanajitokeza hasa upande wa malipo.

    RAIS,MAKAMU WA RAIS,WAZIRI MKUU kwanini wasitoe tamko kuhusu namna malalamiko yanavyokuwa ili zoezi liwe zuri. Haya malalamiko kweli hayasikiki,mbona zoezi la kuwalipa makarani wa sensa lina mizengwe?
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Bil141,ipo tayari inakuaje kuna mizengwe kwye ulipaji? Au ndio wameweka fixed account ya miezi mitatu ili wale cha juu?
     
  3. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,638
    Likes Received: 1,224
    Trophy Points: 280
    Nadhani kuna chajuu ili zoezi likiisha watu wanufaike nchi nzima wanalalama,nimewasikia ma dc wa tabora wanasema lzm watu wenye moyo wa uzalendo ndiyo wanatakiwa. Uzalendo hata malipo ngoja tusubiri matokeo ya sensa tuone.
     
Loading...