Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zoezi la kuzima moto airport Dar lawashtua watu...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kipara kikubwa, Mar 15, 2012.

  1. K

    Kipara kikubwa Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna taarifa kuwa ndege kubwa ikiwa na abiria 200 imeanguka kiwanjwa cha JNIA na helcoper zinaonekana angani kupeleka majeruhi muhimbili.
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hope itakuwa ya rais.......
     
  3. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Dush ilikua inapaa au inashuka?
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hope ni emergency drill,kuwapa umakini waokoaji kama ilivyotea KIA hivi karibuni
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    haya yatakuwa mazoezi tu
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    Tupe update na ni ndege ya shirika gani, local au foreign??
     
  7. 4

    4change JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hope wako kwenye practice to ya kutest preparedness na capability ya system ze2 kudeal na hizo disaster incase zikitokea!
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    aaaah wapi mngekula nyasi ili ndege nyimgine inunuliwe
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    RIP Julius Nyerere

    Mzimu wake sasa unaibuka [​IMG]kwanini walimuuwa?
     
  10. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,854
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Ngoja ianguke kweli ndio tutajua kama wako Fit kweli au magumashi
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hapo ndiyo ingekuwa video ya ukweli!

    Hw ni mandezi tu!
     
  12. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wanarusha watu rohoo kama nini...
     
  13. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    It was an EP pale JNIA leo saa nne asubuhi. Mkae na amani!
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mnakumbuka kisa cha kijana mchunga kondoo mbugani?
    alikuwa anatania wanakijiji kila mara kavamiwa na mbwa mwitu kila wakija hawakuti kitu aksema alikuwa anawatania
    siku alipovamiwa kweli wanakijiji wakadhani ni mchezo wake ule ule kumbe kijana aliliwa na mbwa mwitu
    haya mazoezi ya kila mara ipo siku matabibu watazoea na kuona kawaida hata wasijishughulishe
    wawe makini na mazoezi yao ya kila mara.
     
  15. J

    John W. Mlacha Verified User

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    wewe unatokea wapi?
     
Loading...