Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zoezi la kutegua mabomu linafanyika mbagagala kuu mchana wa leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kapuchi, May 6, 2009.

  1. k

    kapuchi Senior Member

    #1
    May 6, 2009
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wadau wote,

    Nimepokea taarifa kuwa kutakuwa na zoezi la uteguaji wa mabomu yaliyosalia pale mbagala kwenye kambi ya jeshi.

    wanachi wote wa jiji wameagizwa wawe watulivu,wasiogope mitikisiko yoyote itakayojitokeza kwa kuwa imesshathibitiwa,wanafunzi wa shule zote mbagala wameruhusiwa kurudi majumbani kwa siku ya leo.


    hay habari ndiyo hiyo muwapigie simu ndugu na jamaa,ili waweze kutulia hali hizo zitakapojotokeza.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu waambie walio kupa taarifa ni kwamba wana waaga wanajeshi walio fariki kwa mabomu ni kitu ya kawaida kwa mwanajeshi akifariki lazima wapige mizinga waambie wasikimbie wawe na amani tu.
     
  3. S

    Sally Member

    #3
    May 6, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama hao wanaoegua mabomu hawana uhakika na wanachokifanya ni heri watuambie tutoke mjini mapema. isiwe kubahatisha. Mlio karibu tuhabarisheni
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    Itakuwa kutegua mabomu yaliyobakia ila si kuwaaga maana wanapiga mizinga wanapozika sio kambini.........
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    wameshayategua hayo mabomu au la?
     
  6. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani bado maana sijayasikia na mimi niko maeneo ya Zakhem muda mrefu naona kimya
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wameahirisha hadi kesho saa nane mchana
     
Loading...