Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zizou vs Ronaldinho

Discussion in 'Sports' started by Humphnicky, Jun 2, 2011.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Wakali wa soka na takwimu, kati ya hawa wawili nani alikuwa zaidi?
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    hawa viungo wote wamecheza na Ronaldo de Lema. Na timu zao zikapata mafanikio makubwa
     
  3. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nashindwa kuamua nani zaidi
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    mziki mnene
     
  5. F

    FredKavishe Verified User

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    50 kwa 50
     
  6. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    kwangu mimi kama kawaida...
    Mtakatifu nampa namba moja.
     
  7. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ronaldhino nomaa.
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    ndio yupi?
     
  9. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu bila kupindisha maneno Zizzou Mkali bana
     
  10. L

    Lingusenguse Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka Dhino is the best footballer ever in this planet, namkumbuka siku ile Barca walipo kipiga na Real Madrid ya Ukweli Ukweli (Zizhou, Delima, Spice boy, Figo, Raul, n.k) ndani ya St.Barnebaeu, Barca waliipiga Real 3-0. Dhino alichukua mpira toka katikati ya uwanjaa na kufunga goli. I libidi mashabiki wa Real Madrid wasimame na kumpa heshima zake the saint.
    Since then sjiawahi ona kitu kama ile, Dhino alikuwa akiongea na mpira na mpira ulikuwa unaongea nae.
    Mwanangu hapa Dhino, katikati Deco, Mbele Etoo, pembeni Messi kazi ilikuwa inakua pevu, Dhino alikuwa anatoa pasi za kichogoni na lazima ilikuwa imkute mmoja wapo kati ya watu hao
     
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Sema sema Baba...
    Nikisema mimi ntaambiwa ni muumini wa Mtakatifu Gaucho ndio maana namfagilia.

    Dinho siku hiyo aliwapiga Madrid goli mbili sawa kwa kimtazamo lakini ni tofauti kwa mtiririko.
    Alikuwa anatokea kushoto kisha anaisasambua ngome ya Madrid na kisha anafunga.

    Forza Dinho
    Sempre' Dinho
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,468
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ndie Ronaldo de Assis Moreirra al-maarufu kama RONALDINHO DINHO GAUCHO
     
  13. M

    Masuke JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa ni Ulingo wa Elimu ningesema wote ni full professors.
     
  14. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 819
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    dinho ni nouma sanaa ingawa zizou nae ni noma
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Ronaldinho nakumbuka akiwa na Barcelona alifunga goli ambalo sijawahi kuliona maishani mwangu, alimpiga chenga refa, kipa, mabeki, wachezaji wa timu yake na sisi mashabiki. Alitingisha kiuno, tukiwa tunashangaa sebene lake, akauingiza mpira wavuni. Kipa hakujisumbua kuufuata mpira.
    Dinho ni noma
     
  16. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    hiyo ilikuwa UEFA ya mwaka gani?
     
  17. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zizzou ni noma, alikua ana nguvu na akili, alliutoa mipira na kuupeleka alipotaka! Achana na prof Zizzou aisee!
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    zizou hatari
     
  19. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Barcelona vs Chelsea UEFA champions, Stamford Bridge, nikumbushe mwaka
     
  20. A

    ADAMSON Senior Member

    #20
    Jun 9, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dinhooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...