Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziwekee maneno hizi picha:simba na yanga mjengoni

Discussion in 'Sports' started by KIM KARDASH, Aug 7, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    [​IMG]

     
  2. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wenye kombe la ukweli miaka miwili mfululizo lazima wawe na nyuso za furaha, na wale waliozoe kuchukua makombe ya mbuzi lazima wawe na nyuso za uzuni
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    naona simba wanatia tia huruma tu hapo, na icho sijui ni kibao au ka kibao hako,
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Simba bwana!hivi kwanini mashindano ya kimataifa yanawashindaga hawa wanyama ?
     
  5. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hee hivi kumbe Simba walipeleka kile kibao(Ngao ya Hisani) shame on them...
    Wenzao wanapeleka walichovuna kimataifa wao wanapeleka tuzo za mashindano ya ndani,foolish kweliX2
     
  6. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mashindano ya kimataifa yapi unayoongelea? Hilo kombe la afrika mashariki na kati Simba kachukua mara nyingi kuliko timu nyingine yoyote (mara sita), kafika fainali ya kombe la CAF, kafika nane bora ya klabu bingwa ya Afrika, na mara kadhaa hajaishia raundi ya kwanza kama Yanga. Kuchukua mara 2 hilo kombe mnajisahau sasa mnaanza kutukana kaka zenu kwenye upande wa kimataifa?!!
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Huu uzi ngumi zitarushwa ngoja nikae pembeni
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyo aliyeshika Kibao mpaka anaona aibu.
     
  9. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mara mbili mfululizo,msijisahaulishe hilo,na pili simba imechukua mara 6 zote ikiwa ni hapahapa bongo,yanga imechukua mara mara moja ikiwa nje ya nchi,nane bora ya club bingwa africa timu ya kwanza kuingia katika ukanda mzima wa afrika mashariki na kati ikiwemo congo ni yanga baada ya kuitoa coffee ya Ethiopia iliyoitoa National al Ahly ya misri kabla ya kukutana na yanga na kuchezea bao 6-0 pale Temeke a.k.a. shamba la bibi,weka kumbukumbu sawa.Kukusaidia zaidi timu ya mwisho kutuabishakwa kupigwa goli nyingi kwenye mashindano ya kikombe ya africa ni simba,mwaka juzi ilichezea 5-0 mbele ya Harras Al Hadood ya misri
     
  10. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nona upo unaongelea enzi za mwalimu. Pole sn kwa hadithi zako alizokusimulia bibi
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wanasubiri kupeleka lile la ujirani na bonanza super 8.
     
  12. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huwezi kuweka picha za namna hii ukasema zitolewe ufanunuzi kwani zimepigwa ktk matukio tofauti(wengine wako kwenye picha ya pamoja kwa kutambulisha kombe bungeni na wengine wamekaa kwa kutulia wakiwa wanasikiliza majadiliano bungeni) japo wote wako Bungeni.
     
  13. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Simba na yanga ni timu ipi yenye record nzuri mashindano ya kimataifa?hako kakombe ndo kanawapa kichwa ngoja na mwaka huu kwenye ligi kuu muuishie kukamata nafasi ya 3
     
  14. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    simba imara 5-0 daima inawatesa wanayebo yebo
     
  15. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inawatesa nyie,sisi ndio tunajua kwanini kwa nini tulijifungisha siku ile na matunda ya kujifungisha siku ile ndio hiki kikombe cha kimataifa unachokiona na vingine vinakuja,tulijitoa kafara makusudi kwa ajili ya mafanikio ya ukweli.
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Record ipi kwa mfano,yanga wana record ya vikombe tena kwa kuchukua vikombe vya kimataifa mpaka nje ya mipaka ya bongo,simba for more than five years now hawana kikombe chochote cha kimataifa,huo ndio ukweli,tengenezeni timu acheni ujanja ujanja wa kucheza na marefa,kuna mwaka mlimaliza ligi ya bongo kwa kutofungwa hata mchezo mmoja hapa,lakini unakumbuka nini kiliwapa mlivuka mpaka na kuingia rwanda tu hapo kwenye kagame?na baada ya hapo unakumbuka mlifanywa nini na Harras el hadood ya Egypt???kukusaidia tu ni kwamba kwenye kagame hamkushinda mechi hata moja,kwenye champion league ya afrika ndio mkachezea hamsa(5-0)mbele ya Harras el Hadood,hayo ndio mashindano ya kimataifa na jinsi yanavyowatesa.
     
  17. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ukweli ni kwamba wote walipeleka tuzo,tofauti ni kwamba wamoja yao ilikua ni ya mbao then ya just kuifuna yanga kwenye mechi moja na wengine ni kikombe cha kimataifa walichokitwaa baada ya kuzishinda timu zote bora za ukanda mzima wa afrika mashariki na wakiwemo mafundi wa mpira congo,ndio tofauti yetu,thats why unaona hata shangwe baina yetu hapo pichani ni tofauti kidogo,unaweza kuchukua ubingwa usiwe na furaha badala yake ukawa kama mfiwa???hii hakuna dunia nzima,sura za ubingwa wa ukweli hazifichiki hata iweje,uso utaonyesha nuru tu.Jipangeni bwana hizi ngao za hisani sijui kombe la mapinduzi,kombe la malaria na n.k. havitawafikisha popote
     
  18. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Simba wajitayarishe mda si mrefu watani wa jadi wa yanga watakua azam
     
  19. I

    Independent Voter JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah yanga mnachooonga...haya bwana na sisi tunangoja siku yetu,vipi okwi lakini mmeshamalizana nae au?
     
  20. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Unakumbuka alivyofungwa Simba tu, jaribu kujikumbusha na vipigo vya Yanga. Mara ya mwisho kufika raundi ya pili sijui ni lini
     
Loading...