Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto Zuberi Kabwe soma huu waraka ukusaidie kutekeleza azimio lako la hoja binafsi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiroba, Apr 19, 2012.

  1. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mh Zitto ni kweli kwa wazo lako wengi wa raia wema wa nchi yetu wanakuunga mkono. Hata hao wabunge wa CCM pia wanapenda iwe hivyo lakini ni woga tu ndio unawasumbua.

    Sisi tumeamua kujitolea kuwashawisi wabunge wetu ili waweze kutia hizo sahihi ili upate kuwasilisha hoja binafsi. Ni kweli kama hutopata sahihi za wabunge wetu basi watakuwa wametusaliti kwa kiwango cha juu sana.

    Hapo tunakuomba utusaidie ili na sisi kazi yetu iwe rahisi kuwatia adabu kwa usaliti wao. Baada ya kupata hizo sahihi tutakuomba utupe orodha ya wale walioweza kukupatia sahihi zao ili tuwajue wasaliti ni akina nani.

    Unajua kwa jinsi wabunge walivyokuwa wakiongea kwa uchungu kiasi kile nitashangaa sana kama watashindwa kutumia nafasi hii kuiwajibisha serikali yao.

    Haiwezekani kabisa eti uchangie kwa kupinga uozo wa serikali yako halafu unashindwa kuiwajibisha. Hapa Mh Zitto tunakuomba utuwekee orodha ya wote watakao saini.

    Kushindwa kutupa hiyo orodha ni kutusaliti sisi wananchi wa Tanzania. Kwa kitendo hicho na wewe pia tutakuchukulia pia ni msaliti na mfitini wa taifa letu. Mimi naamini huwezi kutusaliti sisis watanzania wenzako.

    Mungu akubariki na akulinde na wale wote wanaotaka kukufanyia ubaya!
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Zitto ana wazo zuri ila kamwe hatapata sahihi za wabunge wa magamba. Hatafanikiwa
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Nimependekeza plan B kama hii itashindwa ni kukusanya sahihi za wananchi na kupeleka PETITION hiyo bungeni kutoka kwa wananchi this will work.
     
  4. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    GO AHEAD Zito. We are behind you
     
  5. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wazo zuri inabidi atupatie.
     
  6. m

    mahoza JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,030
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Nashauri wananchi tuandamane Kama wabunge hawataweka saini tushinikize. Twende hadi Dodoma na sisi iwe km middle east. Wananchi tuungand.
     
  7. dallazz

    dallazz Senior Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    go zitto, go zitto
     
  8. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu Mnyisanzu hili suala lisipofanikiwa ni wazi wabunge wetu watakuwa wametuhadaa. Kwa hiyo hapa mh zitto atupe orodha ya waliosaini ili tuwajue waliotusaliti. Na tukishawajua basi inakuwa rahisi sana kuwaadhibu. Kwa hili tunatakiwa tuwe na msimamo wasituhadae tena.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Je hiyo plan B yako inakubalika kisheria?
     
  10. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ndiyo mkuu PETITION Inakubalika ni just sahihi za idada fulani kubwa ya wananchi zinazopelekwa kule kuonesha wameunga mkono hoja fulani.
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Kiroba, nakubaliana na wewe kwamba Mh. Zitto atupatie list ya wabunge waliotia sahihi ili itusaidie kuwa-evaluate wabunge wetu. Wabunge wa magamba ni wanafiki sana, wanasema wasichokisimamia!
     
  12. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hamna kitu hapo,mimi nimekushtukia wewe.hii ni mbinu ya magamba ili kuwatisha wabunge wa ccm wenye nia ya kutia sahihi ili waogope na kubadili uamuzi kwa kuhofia kutambulika na kuchukuliwa hatua kichama.,
    Najua kwamba anapotia sahihi tayari hakuna kificho ila hii ni kama kitisho ili waweze kubadili maamuzi au kusita na watakapoamua basi iwe ni too late.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Basi kama petition inakubalika kisheria, Mh. Zitto hana budi kurudi kwa umma kama hili zoezi la kwanza likifeli.
     
  14. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,652
    Trophy Points: 280
    Nasisitiza, nahitaji kuona sahihi ya Mwigulu nchemba, mbunge wa iramba magharibi. ikikosekana inatosha kuwa mtaji wa kumuondoa jimboni.
     
  15. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Fikra potofu hizo. Lakini ndio uhuru wa kutoa maoni. Kwangu mimi naona kama huna hoja ya kuchangia hili suala nyeti na lenye manufaa kwa taifa letu.
     
  16. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yes Mnyisanzu hata mimi naungana nahoja yako kama kisheria inawezekana basi mh zitto atumie hiyo plan B.
     
  17. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    And this will work na itawaonesha wabunge watakaokwepa ku-show their colours that tey are wrong.
     
  18. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapa umenena, lazima tufight kuikomboa nchi yetu, tukikaa kimya hili likapita nasi tutakuwa wasaliti wa taifa letu. So kila mtu awajibike kivyake kuikomboa nchi toka kwa hii serikali dokozi.
     
  19. kiroba

    kiroba JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 324
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu Mnyisanzu, hawa wabunge huwa wanatuona sisi hatuna akili kabisa. Kwa hili ndio tutaona hivi ni kweli wabunge walikuwa wakiongea kwa kumaanisha au ni hadaa tu za kisiasa? Hivi Olesendeka kwa hili amesimama upande gani?
     
  20. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hata mimi ninamtazamo kama wako. Ilaikitokea wabunge kama Lowasa na Chenge wakasaini, tutawapa credity? Ila kwa hawa ambao hawana kashfa basi tutawapongeza na kuwa-support hata kama watabaki CCM. Wengine wasitimize hasira zao kwa wakuu wao huku wakitegemea msamaha wetu. Ila nijuavyo mimi, ni vigumu sana kuipinga CCM ukiwa ndani. Nakushauri Mh. Filikunjombe uchomoke kwenye gamba humo uje huku kusafi tulitetee Taifa.
     
Loading...