Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto yuko wapi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mozze, Sep 17, 2010.

  1. m

    mozze Senior Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale wanataka kujua Zitto yuko wapi na anafanya nini tembelea hii link Zitto na Demokrasia
    Ndio Mtajua jinsi gani Chadema wamejipanga vizuri. Silaa hawezi kufika kila kijiji lakini wagombea ubunge wanaweza.
     
  2. S

    Sylver Senior Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yah anatumika kijana
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Zitto ni mwanamageuzi wa kweli binafsi nilitamani awe M/kti wa chadema...chama kingefika mbali sana...jamaa anataona mbali, big up Zitto!
     
  4. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tuko pamoja mkuu, Zitto hasuburi kubebwa na chama mwenyewe anajiweza na anakibeba chama,ni wanasiasa wachache sana wenye kufanya jitihada binafsi kwa manufaa ya chama. HUYU NDIE RAISI WETU KUPITIA CHADEMA 2015.Kijana anaweza.
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kanyaga twende, zitto wao majungu sisi kazi
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Yupo burundi anakula bata kidogo, atarejea kwenye kampeni soon.
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Safi sana.
     
  8. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    jamani zitto na wengine tumewakabidhi kazi maalum majimboni. Because at the end ni majimbo what matters. Ndio maana nafasi zao mbali mbali zimezibwa vizuri tuu, hata hapa kwenye bodi ya jjf mnaona akina tandale one, yaya na wala makombo ya ufisadi wengine hawafurukuti kabisa kutokana na kushikwa vilivyo.

    Mwache kijana apambane tunalitegemea sana jimbo hilo
    .
     
  9. p

    pierre JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    namfagilia sana Zitto.Kijana anatisha.Songa mbeleeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  10. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Junius,
    Zitto hajachelewa,bado ni kijana na nafasi bado ipo. Nina imani kampeni za 2015, yeye ndo atakuwa mwekiti wa chama chetu
     
  11. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 850
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    RAIS WETU 2020

    He is a true leader,
     
  12. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
  13. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  14. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawezi kuathiri kitu chochote. Unajua mtu ukiwa mwanamapinduzi uanatakiwa ubaki hivyo milele. Kwa ujumla jamaa anazidi kupteza sifa kwa kudhani yeye ni CHADEMA kumbe CHADEMA ni wanachama. Kaondoka Chacha Wangwe na CHADEMA ipo pale pale. Kususa kwake ni kupoteza muda. Slaa na waliobaki watapambana mpaka kieleweke
     
  15. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mapinduzi yatasonga na kupambana kutasonga mbele
     
  16. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mapinduzi hayasongi kwa chadema bila zitto mpaka sasa hivi hajamsupport slaa

    Kwanini anajitenga?
     
  17. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    [​IMG]
    JEYKEYWAUKWELI
    Senior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Join Date: Fri Sep 2010
    Posts: 78
    Thanks: 5
    Rep Power: 21
    Thanked 8 Times in 4 Posts

    Mkuu umetumwa au??? JF imevuna wateja wengi mwezi wa september duuuhh!!!
     
  18. p

    pierre JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acheni Hizo.Haya maneno maneno hayana maana ni ya kupuuza......,wapuuzeni wanaosema zitto kajitenga.Zitto yuko fit na juzi alikuwa ubungo kumnadi mnyika,mtasemaje kajitenga????????Aliyeleta hii thread ana lake jambo na wanamapinduzi CHADEMA.
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwanini wewe umejiunga lini?

    Wewe huoni Zitto anajitenga na slaaa??
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Laiti kungekuwa na entrace fees.....duh....au uchakavu!!!!!:becky:
     
Loading...