Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zitto vs Waziri wa ulinzi bungeni leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitero, Jun 26, 2012.

  1. k

    kitero JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli tunakoelekea siyo, kingozi anapo acha kujibu hoja za maana anaanza mambo ya chadema ya ukanda,Zito kauliza katika muungano wa Zanziba na TZ sijawahi kusikia mkuu wa majeshi ametoka Zanzibar,kambiwa tunajiandaa lakini hata mimi sijawahi kusikia Mwenyekiti wa Chadema ametokea Kigoma.CDM kazi mnayo.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Zitto nae kauliza swali gani hlo,mbona nae anaanza kuwa na akili ka za mwenyekiti wa chama chake?
     
  3. m

    mamajack JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kazi kwelikweli!!!!huyo waziri ndo anauliza hilo swali!!!hana tofauti na vibalaka wa nyinyiem waliomo hum jf.yawezakuwa huwa wanakutana kutafuta maswali ya kitoto.balaa
     
  4. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Ndio "Dr." Nchimbi kajibu hivyo?

    Hoja ya Zitto hasa ilikuwa ni nini ktk hilo swali? Tuwekeeni kitu kamili tafadhili
     
  5. M

    Matumba Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ule mtego jombaa,mbona una kuwa gamba tena?
     
  6. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani CDM imeshawahi kuwa na Wenyeviti wangapi? Na kuna wenyeviti wangapi wa CCM waliowahi kutokea Kigoma?
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,355
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Nadhani anamaanisha Kigoma ni sawa tu na Zanzibar i.e ni mkoa!
     
  8. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ulikuwa ni Utani wanye chembe ya ukweli......siasa sio kilakitu serious..

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  9. m

    maswitule JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,380
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wote wamechemsha Zito, na Waziri wa Ulinzi. nani kasema viongozi wanateuliwa au kuchaguliwa kwa Ukanda. Ina maana kama kajibu hivo basi afadhali waziri wa Ulinzi anajua Zanzibar si nchi ila ni Mkoa ndani ya Tanzania kama ilivyo Kigoma. Kwa lugha nyingine jibu la Waziri linaweza kuwa sahihi kuliko swali la zito.
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mzanzibari akiilinganisha zanzibar na mkoa hawapigi kelele lakini mzanzibara akiilinganisha zanzibar na mkoa wanataka kuandamana.
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,950
    Trophy Points: 280
    Swali la kipuuzi sana sikutegemea Zitto anaweza kuuliza ujinga kiasi hiki.Hatugawicheo kwa kuangalia mtu katokea wapi bali uwezo wa mtu.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,135
    Trophy Points: 280
    Waziri alikuwa ana maanisha kuwa kiongozi hachaguliwi kwa ukanda bali kwa sifa stahiki.

    Nahili swali la zito limeulizwa na wabunge wengi na lika jibiwa

    kwani alitumia mfano wa mwalimu j.k kuwa kuuliza kabila au ukanda tunataka kutambika?

    Kwa hili swali zitto hakufikiria.
     
  13. m

    mchaichai JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 650
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliye mjibu hivyo ni mtu asiyefikiria na hapendi kufikiria...maana hayo ni majibu ya kwenye siasa za maji taka na siyo majibu ya mwenye kutumia ubongo au ni wassira nini? au nchimbi kama ni kiongozi bac kipimo cha IQ kinatakiwa vinginevyo nchi itakuwa masikini kwa miaka yote mpaka watu kama hao wasipate fursa ya kushiriki katika panel ya washauri wa mstakabali wa maendeleo ya nchi
     
  14. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    zitto *****! Afu utamsikia anabana pua "nina masters"
     
  15. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoja Z aje atuambie alikuwa na maana gan kuuliza swali la "kibaguzi" mjengoni wakat tunaelekea kuiangusha CCM.
     
  16. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,147
    Likes Received: 3,409
    Trophy Points: 280
    Zitto ameuliza swali kama mwanauamusho.!
     
  17. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Wala Humuhitaji Zitto kuelewa maana ya hilo swali.

    Jeshi la Ulinzi na usalama wa Raia viko chini ya wizara ambazo ni za Muungano kwa maana hiyo ni taasisi za Muungano. wakuu wa majeshi haya kwanini wanateuliwa kutoka upande mmoja tu wa Muungano? hilo ndio maana ya swali. Sasa waziri anapochombeza kuwa Mbona mwenyekiti wa Chadema hajawahi kutoka Kigoma mahusiano hapo yako wapi kati ya swali na jibu?
     
  18. C

    Cool Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15


    hahahahahaaa kwikwikwikwikwi bwabwabwabwabwab! aaah hii ya leo imenichekesha sana
     
  19. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Miaka 47 ya Muungano, bado wanajiandaa tu kupata Mkuu wa majeshi mzanzibari!? Sasa vitu kama hivi ndio vinawapa Nguvu wana UAMSHO kuona kuwa Zanzibar iko chini ya ukoloni mamboleo kwa Watanganyika.

    Swali la Nyongeza kwa Mh Waziri:

    Je Rais wa zanzibar ana mamlaka yapi juu ya Jeshi la polisi na Jeshi la ulinzi?
     
  20. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hili swali linaprove theory yangu kwamba, "Those who have spent their entire life in politics often become spin artists rather than thinkers. They lose attention span. Moreover, young people who go directly into elective politics often lose the ability to think critically."
     
Loading...